Zitto Atuma Salaam Nzito. Kuna Mkakati Mzito Bungeni

Zitto Atuma Salaam Nzito. Kuna Mkakati Mzito Bungeni

Hakuna mbunge Wa ccm wakumpinga JPM ...hilo ni jembe haya majamaa ya upande Wa pili yalizoea kuchekewa chekewa hivi sasa no!! Ukileta uzinguaji utakaa mahabusu kama Lema!! Najua ashashika adabu yake huyu ndo Rais maana kuna mabunge ya upinzani yalikuwa hayawezi kupanda jukwaani bila kusema polisi.,, sasa fyoko fyoko polisi watawashughurikia ipasavyo...## siyapendimapinzani @ hayana jipya!
huna faida katika jamii iliyostaarabika. Hizo chuki ungezitumia kupambana Na umasikini ungekuwa mbali.
 
Hakuna mbunge Wa ccm wakumpinga JPM ...hilo ni jembe haya majamaa ya upande Wa pili yalizoea kuchekewa chekewa hivi sasa no!! Ukileta uzinguaji utakaa mahabusu kama Lema!! Najua ashashika adabu yake huyu ndo Rais maana kuna mabunge ya upinzani yalikuwa hayawezi kupanda jukwaani bila kusema polisi.,, sasa fyoko fyoko polisi watawashughurikia ipasavyo...## siyapendimapinzani @ hayana jipya!
we utakuwa na fail la mirembe maana ya upinzani hujui au std 7F?
 
Unadhani kwa nini watu wake hawakumlinda asiondolewe?
Yaani unaamini kabisa kuwa umoja wa Ulaya na Marekani wataungana kivita wamng'oe Magufuli kama ilivyokuwa kwa Ghadafi?
 
W
Hakuna mbunge Wa ccm wakumpinga JPM ...hilo ni jembe haya majamaa ya upande Wa pili yalizoea kuchekewa chekewa hivi sasa no!! Ukileta uzinguaji utakaa mahabusu kama Lema!! Najua ashashika adabu yake huyu ndo Rais maana kuna mabunge ya upinzani yalikuwa hayawezi kupanda jukwaani bila kusema polisi.,, sasa fyoko fyoko polisi watawashughurikia ipasavyo...## siyapendimapinzani @ hayana jipya!
Tatizo hamumjui Lema. Kabla nyie kimpeleka huko alishawahi kujipeleka mwenyewe enzi hizooo hajawa hata mbunge. Alishajua nini kitakuja tokea. Leo mnacheza ngoma aloandaaa yeye.
 
Zitto na Ukawa watakuwa wanajidanganya Sana wakidhani kwamba uchaguzi ukiitishwa kesho ccm watashindwa
 
Tatizo la wanasiasa wa siku hizi wanajifanya kujua kila jambo na. Hawana heshima kwa viongozi wao. Na hasa zito.lema na yule kichaa tundu.dawa yao ni kuwekwa ndani kwa miezi sita ndio wajifunze kunyoosha ndimi zao.kwanza bado watoto wadogo

Hao uliowataja wanaheshima sana ila hawana heshima za woga na unafiki. Ila tunajua heshima inayotakiwa sasa hiv ni ya woga na unafiki.
 
Mkuu mie nadhani mamuzi hayo ya kuoiga kura za kutokuwa na imani itakuwa ni hasira za wabunge hasa wa ccm. Ni maamuzi yanayotokana na hasira, na kama ujuavyo watu wazima wakiamua jambo kwa hasira huwa hawaangalii nini kinaweza kutokea mbeleni.
Kinachoweza kujitokeza ni wazee wa chama (Kinana &co) kuingilia kati jambo hilo kuzuia lisitokee kwa kutumia diplomasia yao. Hapo ni pamoja na kuombana radhi kwa lugha zilizojitokeza

Hujanielewa Ndugu Yangu...nasema Bunge limeshavunjwa na Rais na uchaguzi unatakiwa ufanyike...je, matokeo ya uchaguzi yatakuwaje?/ Je, wabunge wangapi watarudi bungeni? Je, CCM itashinda kwenye uchaguzi huo? Je, wapinzani watafurukuta? Je, Rais atapata kura nyingi au atawagaraza vibaya wapinzani??? Miaka ya 1970 wakati nikiwa mdogo sana nakumbuka Mwalimu Nyerere alitishia kuvunja Bunge kwa kuwa wabunge waligoma kupitisha mswada fulani kuwa sheria...dah...Bunge likasoma nyakati likakubaliana na Mwalimu, Mswada (????) ukapitishwa...
 
Wanatafuta kuungwa na wanachi, kimsingi wananchi hatupo nao, kwani muda wote wanajiona kwamba wao ndo wanajua, na wasipokuwa makini 2020 watapoteza majimbo mengi sana- ccm wanaendelea kutatua kero za wananchi wao kazi yao ni kupinga2-2020 naamini watapigwa kipigo cha mbwa mwizi.

Wametatua zako nahisi hata hujui shida za wananchi lakini papo hapo unajifanya kuwaongelea.
 
Hujanielewa Ndugu Yangu...nasema Bunge limeshavunjwa na Rais na uchaguzi unatakiwa ufanyike...je, matokeo ya uchaguzi yatakuwaje?/ Je, wabunge wangapi watarudi bungeni? Je, CCM itashinda kwenye uchaguzi huo? Je, wapinzani watafurukuta? Je, Rais atapata kura nyingi au atawagaraza vibaya wapinzani??? Miaka ya 1970 wakati nikiwa mdogo sana nakumbuka Mwalimu Nyerere alitishia kuvunja Bunge kwa kuwa wabunge waligoma kupitisha mswada fulani kuwa sheria...dah...Bunge likasoma nyakati likakubaliana na Mwalimu, Mswada (????) ukapitishwa...
Nadhani nakupata vizuri, nimemaanisha kuwa wakati mwingine watu wanapofanya maamuzi ya hasira hasa ukiangalia malumbano yaliyopo kati ya wabunge na RC Dar utaona kuwa kuna hali ya mbwai mbwai na matokeo kiuhalisia huwa ni mabaya kwa upande mmoja
 
Nadhani nakupata vizuri, nimemaanisha kuwa wakati mwingine watu wanapofanya maamuzi ya hasira hasa ukiangalia malumbano yaliyopo kati ya wabunge na RC Dar utaona kuwa kuna hali ya mbwai mbwai na matokeo kiuhalisia huwa ni mabaya kwa upande mmoja
Sio maamuzi ya hasira bali bwana yule anataka kuimeza mihimili mingine.Wabunge wakikubali wataadhibiwa na wananchi kwenye sanduku la kura!
 
Ulitaka awe kama JK? acha akili za kushikiwa, mwananchi gani ambaye aheshimiwi? nadhani ww unazungumzia wapiga kelele, kimsingi wao ni wachache na cc wananchi wakawaida ni wengi.
Wale wananchi wa bukoba, JPM aliwaheshimu? wale wafanyakazi wa Tanesco aliowaita "mashetani" nao waliheshimiwa? dont be blind, siku litakufika
 
Mimi sina njaa, kama ingekuwa amri yangu, ningependa kuona JPM,Makonda Mbowe, Lipumba na viongozi wengi wanapimwa vipimo vyote pamoja na mental healthy
 
Ndoto za mchana ni dalili ya kuwa kichaa!

If you don’t know what you’re doing, any ideas shall take you there!

Hizi ndizo athari ya kukabidhi akili kwa wanasiasa kiasi kwamba wanaweza hata kukwambia na ukaamini kuwa wana uwezo wa kutembea kwa miguu kutoka Tanzania mpaka Ulaya!

Jaribu hata kutumia common sense pamoja na kwamba common sense is not so common katika kizazi cha watu waliokabidhi akili zao kwa wanasiasa wa sasa nchini.
Wasamehe ndugu, wapo kwenye denial state...hawaamini kuwa the power hand is changed. Wakati wengine tunapiga yowe sauti ya nyikani itengenezeni njia yanyooshen mapito walidhani tunaota. Sasa yanatokea bado wanadhani wapo ndotoni....Tanzania njema ni lazima, apende au asipende mtu...The train, is gone too little too late!
 
Heee chura tena ? Jamaa mpaka amalize muda wake hizi nicknames atakuwa nazo sawa na KM zote za lami nchi hii
 
Back
Top Bottom