Zitto Atuma Salaam Nzito. Kuna Mkakati Mzito Bungeni

Zitto Atuma Salaam Nzito. Kuna Mkakati Mzito Bungeni

Zitto & Co.endeleeni Tu kuota ndoto za mchana. JPM anapendwa Na wananchi sio nyie !
Anapendwa sana Kagera, Simiyu, Kilimanjaro, Arusha, Mbeya nk.
Hata wale alio waambia MNA njaa mlitaka niwapikie? Wanampenda sana! Mbona mnapenda kumdanganya mzee? Mumesahau Vijana wa elimu ya juu na wale wa ajira? Watumishi walionyimwa increments zao na promotions pamoja na familia zao? List ni ndefu na yenye ushawishi.
Shauri yenu!
 
Enyi wajuaji mnaomini kila mnachoandika na kudhani hapa ni kijiwe chenu, swali dogo tu shirikishi, hii topic ina wachangiaji 100 na watazamaji 5000. Hao elfu 5 ni nani?
Unregistered members
 
Ndoto za mchana ni dalili ya kuwa kichaa!

If you don’t know what you’re doing, any ideas shall take you there!

Hizi ndizo athari ya kukabidhi akili kwa wanasiasa kiasi kwamba wanaweza hata kukwambia na ukaamini kuwa wana uwezo wa kutembea kwa miguu kutoka Tanzania mpaka Ulaya!
Na hii mbaya sana kuendeshwa akili na wanasiasa. Mkuu mimi hawa wanasiasa wa akina Zito si wa kuaminika kabisa.
 
Ndoto za mchana ni dalili ya kuwa kichaa!

If you don’t know what you’re doing, any ideas shall take you there!

Hizi ndizo athari ya kukabidhi akili kwa wanasiasa kiasi kwamba wanaweza hata kukwambia na ukaamini kuwa wana uwezo wa kutembea kwa miguu kutoka Tanzania mpaka Ulaya!

Jaribu hata kutumia hata common sense pamoja na kwamba common sense is not so common katika kizazi cha watu waliokabidhi akili zao kwa wanasiasa wa sasa nchini.
Mbona hatujawahi kukusikia na wewe unaikosoa serikali? Au nao hao wanasiasa huko serikalini wamekushikia akili kiasi kwamb akila wasemacho wewe ni kutetea tu!
 
Bahati mbaya sana JPM amefuta nafasi zote za ajira kwa taaluma ya usaliti. Kwa aliyezoea kupata mamilioni ya shilingi kutoka serikali awamu za nyuma kutokana na uwezo wa kuwasaliti wapinzani wenzie ktk awamu hii imekula kwake. Na wanalia njaa mno. Wataongea mengi lakini JPM kamwe hatarudi nyuma kuajiri wapinzani ktk vyeo vya usaliti
Una uhakika ?
 
Haya mambo yao watajuana wenyewe tatizo la mkulu anajifanya kila kitu anaweza yeye na kunyanyasa wengine utafikiri sio watanzania . mim kauli ya juzi kumdhalilisha waziri mkuu kuwa alikuwa hajui kama ni mwenyekiti wa tume ya kupambana na madawa ya kulevya ni kukosa sana heshima kwa viongoz wenzio.

Huyu mkulu kila kitu anataman angefanya yeye

Alisema anataman angekuwa mwenyekiti wa tume ya madawa ya kulevya
Anataman angekuwa IGP
Nazan anataman hata angekuwa ni speaker wa bunge

Yaani hiz ni dalili mbaya sana kwake

Busara na hekima mkulu naona hana

AWAMU hii kwangu PM ni kiongoz makin sana
Rudi nyuma kwenye maongezi yake ya awali usitafsiri mambo kwa kudandia katikati ya speech.
 
Katiba inampa nguvu sana JPM, kiasi anafikiri TZ ni mali yake. Kiongozi asiye heshimu watu au viongozi wengine ni mtu mbaya sana. JPM anafaa kuwa kufukuzwa kazi
Lakin haya yote yalisha rekebishwa kwenye katiba ya warioba lakin ccm walipitisha yakwao ,hawafikiria mbelen walijirikiria wao kwa wakati wakiwa humo bungeni wakasahau kuwa katiba ni ya wananchi na si ya chama ,sasa wameanza kujutia kwa kuipinga katiba iliyo muwekea mipaka mizuri sana rais kitu ambacho kingemfanya aheshimu wapigaap kura wake.
 
Katiba inasema kama watapiga kura ya kutokuwa na imani na rais basi bunge linavunjwa na uchaguzi unafanyika upya kwa wote wabunge na rais. Sidhani kama kuna mbunge mwenye ubavu wa kuweka kitumbua chake kwenye kamba nyembamba kiasi hicho.
Tatzo wanaandika thread za kisheria kwa mihemuko mkuu
 
Kuna mtu anadhani watu watahangaika na Waziri Mkuu. Why? Anajidanganya Sana.
PM ni mbunge mwenzetu. Hatuna shida naye.

Ukitaka kula chura kula aliyenona.
Sasa MABADILIKO waliyoyataka wananchi mungu anayaleta kwa njia zake alizochagua. Njia zinazokomaza Taasisi za nchi yetu.

Heshima kubwa kwa Wabunge wa Bunge la 4 kwa mabadiliko makubwa ya Katiba ya mwaka 1984.

Hii nchi sio Gangsters Republic. Hii nchi ya Nyerere hii ina misingi ya Haki na Utu. Hii ni United Republic of Tanzania.
Source: FB page ya Zitto.
My take:
Kuna kila dalili wabunge wamepania mzee ashtakiwe bungeni na wengi watapiga kura ya kutokuwa na imani. Kauli ya jana kuwa kama haliamini bunge alivunje na uitishwe uchaguzi ni kauli kuwa kuna kuchoka na kwamba kama mbwai na iwe mbwai. Hapo ukichanganya na lile azimio la bungeni la kumwita kijana wa mzee na katika kura hakuna sauti hata moja iliyosema SIYOO ni dalili mbaya kwani hakuna hata waziri nmoja au mbunge wa ccm aliyekataa asiitwe.
Jee mchezo huu mzee atauweza ikiwa hata watu wake (ccm) wanaonyesha wamechoka?

hii nchi ya Nyerere : sijaelewa. Nyerere anahusikaje?
 
Hakuna mbunge Wa ccm wakumpinga JPM ...hilo ni jembe haya majamaa ya upande Wa pili yalizoea kuchekewa chekewa hivi sasa no!! Ukileta uzinguaji utakaa mahabusu kama Lema!! Najua ashashika adabu yake huyu ndo Rais maana kuna mabunge ya upinzani yalikuwa hayawezi kupanda jukwaani bila kusema polisi.,, sasa fyoko fyoko polisi watawashughurikia ipasavyo...## siyapendimapinzani @ hayana jipya!

= watawashughulikia
 
Tatizo la wanasiasa wa siku hizi wanajifanya kujua kila jambo na. Hawana heshima kwa viongozi wao. Na hasa zito.lema na yule kichaa tundu.dawa yao ni kuwekwa ndani kwa miezi sita ndio wajifunze kunyoosha ndimi zao.kwanza bado watoto wadogo
Kwa hiyo ni viongozi wote? Mawazo yako ni ya kidikteta.
 
Ndoto za mchana ni dalili ya kuwa kichaa!

If you don’t know what you’re doing, any ideas shall take you there!

Hizi ndizo athari ya kukabidhi akili kwa wanasiasa kiasi kwamba wanaweza hata kukwambia na ukaamini kuwa wana uwezo wa kutembea kwa miguu kutoka Tanzania mpaka Ulaya!

Jaribu hata kutumia common sense pamoja na kwamba common sense is not so common katika kizazi cha watu waliokabidhi akili zao kwa wanasiasa wa sasa nchini.
Mbona kama umepaniki hadi unatoa mate...nini shida
 
Ukijaribu kuangalia Rais kakosea wapi wala hata hupati jibu, ila kosa lake kubwa ni kuminya mianya ya rushwa na matumizi mabaya ya fedha za uma.

Sasa wale wanufaika wa ile michezo, wanazidi kuonekana kadri siku zinavyokwenda mbele.

Wabunge wenyewe wamebanwa hasa financially, ndio utajua kuwa kuna watu walikua wanatumia siasa kama ajira.

Hiki ndicho kipindi kizuri cha kujua watetezi halisi wa watanzania ni kina nani.
Shame on you kwan saiv ww ambaye c mpiga dili unga unanunua bei ganii[emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57]
 
Hakuna mbunge Wa ccm wakumpinga JPM ...hilo ni jembe haya majamaa ya upande Wa pili yalizoea kuchekewa chekewa hivi sasa no!! Ukileta uzinguaji utakaa mahabusu kama Lema!! Najua ashashika adabu yake huyu ndo Rais maana kuna mabunge ya upinzani yalikuwa hayawezi kupanda jukwaani bila kusema polisi.,, sasa fyoko fyoko polisi watawashughurikia ipasavyo...## siyapendimapinzani @ hayana jipya!
Ndiyo upeo wako wa akili umeishia hapo? Jiongeze kidogo you are creature.
 
Hawa wabunge wenyewe wala sijawahi kuwa na imani nao
 
Back
Top Bottom