Zitto Atuma Salaam Nzito. Kuna Mkakati Mzito Bungeni

Zitto Atuma Salaam Nzito. Kuna Mkakati Mzito Bungeni

Chakaza

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2007
Posts
41,029
Reaction score
74,718
Kuna mtu anadhani watu watahangaika na Waziri Mkuu. Why? Anajidanganya Sana.
PM ni mbunge mwenzetu. Hatuna shida naye.

Ukitaka kula chura kula aliyenona.
Sasa MABADILIKO waliyoyataka wananchi mungu anayaleta kwa njia zake alizochagua. Njia zinazokomaza Taasisi za nchi yetu.

Heshima kubwa kwa Wabunge wa Bunge la 4 kwa mabadiliko makubwa ya Katiba ya mwaka 1984.

Hii nchi sio Gangsters Republic. Hii nchi ya Nyerere hii ina misingi ya Haki na Utu. Hii ni United Republic of Tanzania.
Source: FB page ya Zitto.
My take:
Kuna kila dalili wabunge wamepania mzee ashtakiwe bungeni na wengi watapiga kura ya kutokuwa na imani. Kauli ya jana kuwa kama haliamini bunge alivunje na uitishwe uchaguzi ni kauli kuwa kuna kuchoka na kwamba kama mbwai na iwe mbwai. Hapo ukichanganya na lile azimio la bungeni la kumwita kijana wa mzee na katika kura hakuna sauti hata moja iliyosema SIYOO ni dalili mbaya kwani hakuna hata waziri nmoja au mbunge wa ccm aliyekataa asiitwe.
Jee mchezo huu mzee atauweza ikiwa hata watu wake (ccm) wanaonyesha wamechoka?
 
Ndoto za mchana ni dalili ya kuwa kichaa!

If you don’t know what you’re doing, any ideas shall take you there!

Hizi ndizo athari za kukabidhi akili kwa wanasiasa kiasi kwamba wanaweza hata kukwambia na ukaamini kuwa wana uwezo wa kutembea kwa miguu kutoka Tanzania mpaka Ulaya!

Jaribu hata kutumia common sense pamoja na kwamba common sense is not so common katika kizazi cha watu waliokabidhi akili zao kwa wanasiasa wa sasa nchini.
 
Haya mambo yao watajuana wenyewe tatizo la mkulu anajifanya kila kitu anaweza yeye na kunyanyasa wengine utafikiri sio watanzania . mim kauli ya juzi kumdhalilisha waziri mkuu kuwa alikuwa hajui kama ni mwenyekiti wa tume ya kupambana na madawa ya kulevya ni kukosa sana heshima kwa viongoz wenzio.

Huyu mkulu kila kitu anataman angefanya yeye

Alisema anataman angekuwa mwenyekiti wa tume ya madawa ya kulevya
Anataman angekuwa IGP
Nazan anataman hata angekuwa ni speaker wa bunge

Yaani hiz ni dalili mbaya sana kwake

Busara na hekima mkulu naona hana

AWAMU hii kwangu PM ni kiongoz makin sana
 
Hakuna mbunge Wa ccm wakumpinga JPM ...hilo ni jembe haya majamaa ya upande Wa pili yalizoea kuchekewa chekewa hivi sasa no!! Ukileta uzinguaji utakaa mahabusu kama Lema!! Najua ashashika adabu yake huyu ndo Rais maana kuna mabunge ya upinzani yalikuwa hayawezi kupanda jukwaani bila kusema polisi.,, sasa fyoko fyoko polisi watawashughurikia ipasavyo...## siyapendimapinzani @ hayana jipya!
 
Unafikiri kwa sasa CCM wana mgombea mwingine zaidi ya Magufuli ?

Sent from my NokiaX2DS using JamiiForums mobile app
Hahaa hembu watulie huko wasituchoshe wanafiki tumekuwa wengi sana huku duniani yaani kwa vile wameguswa hembu kila mtu aubebe msalaba wake wamwache Baba wa watu apumue na afanye kazi yake kwa ufasaha hakuna kurudi nyuma mbele kwa mbele
 
Katiba inasema kama watapiga kura ya kutokuwa na imani na rais basi bunge linavunjwa na uchaguzi unafanyika upya kwa wote wabunge na rais. Sidhani kama kuna mbunge mwenye ubavu wa kuweka kitumbua chake kwenye kamba nyembamba kiasi hicho.
 
Chapa kazi rais wetu JPM

Ni kweli kuchapa kazi. Lakini kwa vile nchi ni ya wengi na sio mmoja lazima kuheshimiana. Hakuna kiongozi Afrika nzima alikuwa anachapa kazi na kuwajali watu wake kama Gadaffi, lakini dharau zake ndio zilimuondoa tena bila heshima.
Mwalimu Nyerere alikuwa anatuambia kiongozi wapaswa kuwa mtu wa aina gani, uwe mkali lakini heshimu utu wa watu maana kila mtu kazaliwa na ubongo na utashi wa aina yake na hatuko sawa katika kufikiri. Muhimu kuheshimu katiba na sheria zote.
 
Hakuna mbunge Wa ccm wakumpinga JPM ...hilo ni jembe haya majamaa ya upande Wa pili yalizoea kuchekewa chekewa hivi sasa no!! Ukileta uzinguaji utakaa mahabusu kama Lema!! Najua ashashika adabu yake huyu ndo Rais maana kuna mabunge ya upinzani yalikuwa hayawezi kupanda jukwaani bila kusema polisi.,, sasa fyoko fyoko polisi watawashughurikia ipasavyo...## siyapendimapinzani @ hayana jipya!
Tatizo la wanasiasa wa siku hizi wanajifanya kujua kila jambo na. Hawana heshima kwa viongozi wao. Na hasa zito.lema na yule kichaa tundu.dawa yao ni kuwekwa ndani kwa miezi sita ndio wajifunze kunyoosha ndimi zao.kwanza bado watoto wadogo
 
Kuna mtu anadhani watu watahangaika na Waziri Mkuu. Why? Anajidanganya Sana.
PM ni mbunge mwenzetu. Hatuna shida naye.

Ukitaka kula chura kula aliyenona.
Sasa MABADILIKO waliyoyataka wananchi mungu anayaleta kwa njia zake alizochagua. Njia zinazokomaza Taasisi za nchi yetu.

Heshima kubwa kwa Wabunge wa Bunge la 4 kwa mabadiliko makubwa ya Katiba ya mwaka 1984.

Hii nchi sio Gangsters Republic. Hii nchi ya Nyerere hii ina misingi ya Haki na Utu. Hii ni United Republic of Tanzania.
Source: FB page ya Zitto.
My take:
Kuna kila dalili wabunge wamepania mzee ashtakiwe bungeni na wengi watapiga kura ya kutokuwa na imani. Kauli ya jana kuwa kama haliamini bunge alivunje na uitishwe uchaguzi ni kauli kuwa kuna kuchoka na kwamba kama mbwai na iwe mbwai. Hapo ukichanganya na lile azimio la bungeni la kumwita kijana wa mzee na katika kura hakuna sauti hata moja iliyosema SIYOO ni dalili mbaya kwani hakuna hata waziri nmoja au mbunge wa ccm aliyekataa asiitwe.
Jee mchezo huu mzee atauweza ikiwa hata watu wake (ccm) wanaonyesha wamechoka?
mzee ndio nani mkuu?
 
Katiba inasema kama watapiga kura ya kutokuwa na imani na rais basi bunge linavunjwa na uchaguzi unafanyika upya kwa wote wabunge na rais. Sidhani kama kuna mbunge mwenye ubavu wa kuweka kitumbua chake kwenye kamba nyembamba kiasi hicho.

Wale wanaojiamini wako tayari kukubali uchaguzi ufanyike ili kulinda heshima zao.
 
Wakati huko US Mahakama imesimama dede dhidi ya Trump na kulazimisha amfute kazi Michael flynn,National security adviser wake na Trump akaishiwa ujanja na kutii,
ngoja tuone hapa kwetu mhimili upi utasimama dede bunge au mahakama,
tayari kuna amri za kuwakamata na kuwaweka ndani mawakili wanaotetea wahalifu na majaji waliosababisha serikali kushindwa kuwafunga watuhumiwa wa madawa ya kulevya,na pia tayari wabunge kadhaa lokapu imekuwa kama nyumbani kwa ingia toka ingia toka kwa uchochezi huku mhimili huo ukisema unafanyiwa ubabe,
 
Back
Top Bottom