ELNIN0 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN
ELNIN0
Last Activity:
Jul 11, 2018
Joined:
Nov 26, 2009
Messages:
3,824
Likes Received:
282
Trophy Points:
180
Liked:
147
Gender:
Male
Location:
Dar es Salaam
Occupation:
ICT

Share This Page

Facebook Twitter

ELNIN0

JF-Expert Member, Male, from Dar es Salaam

ELNIN0 was last seen:
Jul 11, 2018
    1. M
      MWINYMVUA
      habari mdau ELNINO!
      naomba msaada wa mchanganuo wa gharama za kufuga kuku wa nyama,
      nataka kuanza na vifaranga 300, ningependa kujua aina bora ya vifaranga, gharama za chakula na dawa
      mpaka muda wa kuwauza unapofika.
      mimi nipo KIMARA
      Dar es salaam
      mwinyimvua55@gmail.com
    2. Lambardi
      Lambardi
      Mkuu heshima kwako!nimesoma post yako nimefarijika sana naomba niwe mdau wako...nataka kuanza kufuga kuku wa nyama 1,000 baadae(miezi 4) nitaongeza 1,000 wa mayai...lengo nifike 4,000 iwe biashara kamili na inipatie kipato na mzunguko kamili wa pesa!

      Naomba mwongozo wako!kuhusu chakula,kuchanganya au kununua?

      Masoko mazuri kwa kuku wengi ya wapi?uzoefu umeshakupa network kubwa

      Vifaranga gani ni vizuri zaidi au vyote ni sawa?

      Na mengine ambayo utapenda kunishirikisha kwa faida yangu!

      Mabanda yatakuwa bagamoyo!
      Asanye
      subbyg@gmail.com
    3. d
      dotto
      Mkuu upo Pls mbona hukujibu. Ndo majira yenyewe yanakaribia.
    4. Doltyne
      Doltyne
      Nimeshindwa kukupm namba yangu, Nipm wewe basi. tuanze kutoka hapo.


      Abdul
    5. Doltyne
      Doltyne
      habari ya leo mkuu, Nimesoma post yako kwa makini sana kuhusu kilimo cha mahindi Turiani. Sasa Nina maswali mengi sana ningependa tudiscuss kiundani mkuu. Naomba Nikupm Namba yangu tutaongea vema.

      Abdul
    6. d
      dotto
      Mkuu ulipata wastani wa gunia ngapi kwa ekari? na shamba lako lilikuwa likitumika tangia zamani au jipya? Je, mbegu zako ni zile lazima utumie mbolea?maana Moro sio mkoa wa kutumia mbolea unless suala la seeds lilileta shida. Nataka kuingiza Timu. Je naweza kukutafuta kwa ajili ya kujadiriana nA Kujua undani kiasi fulani plan zako za last time na mwaka huu? Pls.
    7. m
    8. M
      MOMO
      mkuu, huko nyuma nilisoma post yako ya kilimo cha mahindi. vipi bado unaendeleanacho? vipi mafanikio yakoje?
    9. ELNIN0
      ELNIN0
      Aisee suala la mahindi lazima niwape updates, ni kweli nimevuna lakini kuna challenges nyingi sana zimenikuta mkubwa na imenibidi mwaka huu ni overwhole plan nzima. nitakujuza.

      ila production haikuwa nzuri kiukweli - malengo yamekwama na hii kauli mbiu ya kilimo kwanza ndugu yangu ni usanii mtupu hakuna msaada wowote nimepata toka kwa serikali kuanzia mbolea, mbengu na madawa ya wadudu.
    10. Masikini_Jeuri
      Masikini_Jeuri
      Hujajibu pm zangu kibao since issue ya mahindi kule Turiani mkuu! Asante kwa kurespond hatimaye!:biggrin1::biggrin1::biggrin1:
    11. ELNIN0
      ELNIN0
      yep mkubwa
    12. Masikini_Jeuri
      Masikini_Jeuri
      Mkuu are yu hiya?
  • About

    Gender:
    Male
    Location:
    Dar es Salaam
    Occupation:
    ICT
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...