Zitto afunga mjadala kuhusu yeye kugombea urais

Zitto afunga mjadala kuhusu yeye kugombea urais

Ujanja mwingi faida yake ndio hiyo anajikashifu mwenyewe kwa roho yake ya kichawi akiwa kijana akizeeka atakuwa kiongozi wa vigagula Tanzania
Ndani ya Chadema Bcoz alishasema ahami chama hicho hata kwa mtutu wa bunduki
 
zitto anaogopa kuuwawa maana hawa jamaa wako serious na kulinda maslahi yao,ndio mana dr.slaa alimtuma sumu ben saa nane ili ammalize zitto,ili abaki huru bila mti makini wa kuhoji.rejea gazeti la Africa leo la leo
 
apotezwe na nani kajipoteza mwenyewe long time, kale ndizi za kwenu acha kuwa chini ya viatu vya wanaume wenzio
huwa najiuliza sana hivi Babu Yangu Slaa anawalambisha nini vijana wa chadema hadi wanakuwa wanaweweseka
 
huwa najiuliza sana hivi Babu Yangu Slaa anawalambisha nini vijana wa chadema hadi wanakuwa wanaweweseka
Babu amewaweza ni zaidi ya mumjuavyo jasusi lilokubuhu,masalia chali mpaka watu wenye akili kama wewe hapo toka TKY umegeuzwa msukule hata hujijui kwa chale za makalioni shame shame kijana you were so good in politics
 
Ndani ya Chadema Bcoz alishasema ahami chama hicho hata kwa mtutu wa bunduki

Kwani hiyo tija akae tuu kama pakacha who cares aendelee huku emotionaly akiwa destructed akifika miaka hamsini anakuwa insane chejea msongo wa mawazo weye anashinda hapa pamoja na kundi lenu lote la masalia kusafisha jina lakini ni too late nguvu ya mitandao hiyo
 
nukuu: . Hivyo sitaongelea suala hili. Sitasema kitu kuhusu suala hili mpaka baada ya Katiba mpya kupatikana na chama changu kuweka utaratibu na mchakato wake¨
. swali
je chama chake (cHADEMA) hakijaweka utaratibu na mchakato wake AU ZITO ANATAKA KUTUAMBIA NINI NA KWANINI ASIKAE KIMYA HAPA?
Hii inONYESHA KWAMBA Dr.Slaa amechaguliwa bila utaratibu na mchakato kwa mujibu wa ZZK. HIVYO BASI YEYE ANASUBIRI MUDA UKIKARIBIA KIELEWEKE, NA MWAKA HUU ATAKUWA MKIMYA BILA KUGUSIA CHOCHOTE KATIKA HILI HII INAASHIRIA KWAMBA YEYE HAJAKIRI KUBADILI MSIMAMO WAKE WA MWANZO MPAKA SASA YA KUHUSU NIA NA KAULI YAKE YA KUTAKA KUGOMBEA URAIS KWA TIKETI YA CHADEMA. NA NDIO MAANA AMEKATAA KUSEMA CHOCHOTE CHADEMA KAZI MNAYO.... JAPO SI CHADEMA PEKE YAKE BALI MUSTAKABALI WA UPINZANI :fencing:NCHINI DHIDI YA CHAMA TAWALA.

 
inafurahisha sana kusoma mawazo ya watanzania wenzangu hasa wanaojiita wana CDM humu jamvini. lakini najiuliza baadhi ya maswali kichwani, kwa wale wanaomkashifu ZZK hali ya kuwa mnajiita wana CDM, hamuoni kama hamumtendendei haki kiongozi wenu? nijuavyo mie bado ni kiongozi wa CDM. kama nyie ni wanachama wa CDM halisi, kwa nini msikishinikize CDM kikamfukuza uanachama? kama CDM hakiwezi kumtimua, ni wazi huyu jamaa ni nguzo muhimu ya CDM.
ushauri wangu: Muheshimuni kiongozi wenu ZZK, maana hata hao kina slaa na mbowe wanamheshimu. Kama mnaowaheshimu wanamheshimu, nyie utovu wa adabu kumkashifu mnautoa wapi? isije kuwa tunachotwa na ushabiki zaidi kuliko uhalisia wa mambo, kama hafai ki hivyo kiasi cha kutishia uimara wa chama, kwa nini asitimuliwe na chama? huyu jamaa thamani yake ndani ya CDM ni kubwa kiasi gani? tusiwe vipofu, yawezekana sie tunadhani tunaona kumbe hatuoni.
 
inafurahisha sana kusoma mawazo ya watanzania wenzangu hasa wanaojiita wana CDM humu jamvini. lakini najiuliza baadhi ya maswali kichwani, kwa wale wanaomkashifu ZZK hali ya kuwa mnajiita wana CDM, hamuoni kama hamumtendendei haki kiongozi wenu? nijuavyo mie bado ni kiongozi wa CDM. kama nyie ni wanachama wa CDM halisi, kwa nini msikishinikize CDM kikamfukuza uanachama? kama CDM hakiwezi kumtimua, ni wazi huyu jamaa ni nguzo muhimu ya CDM.
ushauri wangu: Muheshimuni kiongozi wenu ZZK, maana hata hao kina slaa na mbowe wanamheshimu. Kama mnaowaheshimu wanamheshimu, nyie utovu wa adabu kumkashifu mnautoa wapi? isije kuwa tunachotwa na ushabiki zaidi kuliko uhalisia wa mambo, kama hafai ki hivyo kiasi cha kutishia uimara wa chama, kwa nini asitimuliwe na chama? huyu jamaa thamani yake ndani ya CDM ni kubwa kiasi gani? tusiwe vipofu, yawezekana sie tunadhani tunaona kumbe hatuoni.

Mimi sina chama ila ni mshabiki wa plurality.

Uliisikia hotuba ya yule mnyambilisi Mwenyekiti wa CHADEMA DMV?

CHADEMA ni Chama Cha Demokrasia na Maendeleo.

Demokrasia maana yake peoples power, sasa kati ya wewe unayeendekeza heshima sana kwa viongozi hata wanapochemsha na watu wanaoweka mbele uwezo wa watu kumsema kiongozi nani anaendeleza demokrasia?

Maendeleo maana yake ni kuweza kukosoana kwa uwazi zaidi, wewe unayetaka watu kuogopa ogopa viongozi kwa mwamvuli wa heshima unataka maendeleo gani?
 
Unajuwa wewe ni mjinga!! na nitakueleza ujinga wako ni nini, Zitto anawatumia kama Condom lakini alipoona mission yenu imefeshindwa yeye anarudi kwenye mstari anawaacha wajinga kama wewe muendelee kuumbuka na hatimaye mfutwe uanachama.

Hebu Msome Samson Mwigamba hapa.


Samson Mwigamba Mwampamba, I'm your friend and you know it. Mimi huwa si mnafiki. Nachukua fursa hii kushauri kwamba hiyo vita unayopigana lazima iwe na mipaka. Hata ungemchukiaje, Mbowe is still our party national chairman and some how the symbol of the party. Jaribu kuwa na heshima kidogo, si vizuri kupambana na viongozi kwenye mitandao. I did the same to Mamuya. Nilimwambia hata mkimuuliza leo. Sikubaliani na kitendo cha yeye kuja kwenye mitandao na kumtaja Naibu Katibu mkuu wa chama kwamba ni msaliti. Kama ana ushahidi angeupeleka kwenye vikao. Nilimwambia kama mwenyekiti wake wa mkoa kwamba hatafika mbali kwa staili hiyo. Na ningekuwa na uwezo leo ningefuta uanachama Mamuya, Ben Sanane, wewe, Gwakisa, and everybody anayefanya vita vya kichama kwenye mitandao. This is unacceptable. Wewe unajua nimeumizwa sana pale makao makuu huenda kuliko wewe. Kama wewe ulizuiwa kugombea mimi niliharibiwa maisha yangu na familia yangu. Mpaka leo sina kazi miezi minane sasa naishi kwa kuomba omba. But sijawahi kuingia kwenye mitandao na kumtukana kiongozi aliyenitenda. Huo ndo utu uzima Mwampamba. My young brothers, kuna maisha beyond uenyekiti wa BAVICHA taifa. Why are you driven mad to such extent. Kama mlionewa Mngetulia na kujipanga upya mkawa mnajieleza ndani kwa vijana ndani ya chama i'm sure next time mngepata hata kura za sympathy. Lakini hii vita yenu nilishawaambia msidhani mnamuumiza Slaa ama Mbowe bali mnatuumiza hata sisi kwa maana ya kuharibu chama. Mwisho wa siku mtafutwa uanachama na ndiyo itakuwa end of your story in CHADEMA. It's just a piece of advice from your dear brother. Mnaweza kuuchukua ama kuupuzia lakini msianzishe tena vita na mimi. Time will tell my young brothers!!!

Mbona na Mwigamba naye katumia hako hako ka njia ka social media eti aliumizwa pale makao makuu na hana mshahara kwa miezi 8...duh!! Au social media ni Jamii Forums peke yake...aahaha ahahaha ahahaa.
 
Chezea Zitto!
Walioingia kichwa kichwa kumtengenezea njia kiushabiki kama yule Makamu Mwenyekiti Bavicha na wenzake akina Tumtemeke na kundi lao wameachwa kwenye mataa, mwenzao Zitto kishawatimulia vumbi na wamebaki kuduwaa. Zitto anazijua chenga za mwili, usidhamirie kumtazama tu bila kumfuata kwa akili utakuja kuonekana mbumbumbu.

Hatukuwa na kingine tulichomtakia Zitto Kabwe bali
to play ball between the lines.
 
How could you people take the words of the traitor only by saying he does not want to talk about presidential position year 2013?
How much his words are accountable?
Why did he change his mind suddenly and for what reason?
Does he agree there is no democracy in the party?
How can he sit with his fellow leaders and be trusted?
Quastions are so many to be asked and not to call him and hero and kusema kuondo migogoro ndani ya chama?
 
mkuu saanane, kila nikisoma comments zako lazima niwe na dictionary pembeni... Mara parochial,sijui na misamiati gani tena...ila ile ya primson pump theory mpaka leo sielewi ni nini,nimejaribu ku google but where..ngoja nizi copy nami niwe nawatisha wanyonge wangu (shenanigans) kwa haya ma bombastic..lol

Ha ha ha,Chante!

Nilimjibu kiranga.Ile primson pump ni Nadharia katika somo la Uchumi nakumbuka nilimjibu Mwigulu Nchemba nikifanya ulinganisho na mambo wanayofanya kujaribu kujiinua kisiasa kwa kutupandikizia mamluki ili kuinua tija ya chama chake kisiasa.Nilimwambia hiyo theory imefeli

Hapo Red,Nimecheka.Mkuu si vizuri!
 
zitto anaogopa kuuwawa maana hawa jamaa wako serious na kulinda maslahi yao,ndio mana dr.slaa alimtuma sumu ben saa nane ili ammalize zitto,ili abaki huru bila mti makini wa kuhoji.rejea gazeti la Africa leo la leo

Angalia msije mkajutia na hii defamation mnayoendelea kufanya.Gazeti la Africa Leo halitakuwekea wakili

huwa najiuliza sana hivi Babu Yangu Slaa anawalambisha nini vijana wa chadema hadi wanakuwa wanaweweseka

Maneno haya tayari yamesha ku-expose.Hii ni misamiati ya CCM na katibu wake wa Itikadi na Uenezi ndiyo maana nilikuuliza ni lini ulishawahi kuwa mpenda mabadiliko kwa kuwa post zako za nyuma zinaku-define.

Hapa jombaa, nimepata kitu...jinsi ya ku-connect dots!..watu mnatisha!

Manyi,

ha ha ha!

Huu ndiyo uzuri wa JF.Tusisahau kuichangia forum lakini...

Mimi sina chama ila ni mshabiki wa plurality.

Uliisikia hotuba ya yule mnyambilisi Mwenyekiti wa CHADEMA DMV?

CHADEMA ni Chama Cha Demokrasia na Maendeleo.

Demokrasia maana yake peoples power, sasa kati ya wewe unayeendekeza heshima sana kwa viongozi hata wanapochemsha na watu wanaoweka mbele uwezo wa watu kumsema kiongozi nani anaendeleza demokrasia?

Maendeleo maana yake ni kuweza kukosoana kwa uwazi zaidi, wewe unayetaka watu kuogopa ogopa viongozi kwa mwamvuli wa heshima unataka maendeleo gani?

Kiranga,


Very philosophical. Umemjibu vizuri huyo poster.kuna mahali niliandika kuhusu hili la kuchanganya madesa on Criticism,Cynicism,Progressivism andpolitical puritanism

Sasa umeelewa ni kwa nini JK alipoitwa DHAIFU nchi ilikaribia kusimama kwa dakika moja.


In a country where more bad events occur than good ones, it is fair to accept that criticizing and lamenting among Tanzanians is not out of place. Like in the real Tanzanian world, any discussion of politics borders on criticism. JF is no different. Some posters are however more known for the fierce way they criticize(and they are entitled to that), some are subtle critics, some mix criticisms with praising when they feel there is need for it, some are here only to praise, some even obviously PR agents for some people.But I'm not interested in the last class here.

Majibu yako hapo juu umeenda Deep sana na ni ya kifalsafa zaidi.

This is more philosophical than political. It is understandable that people expect the critics and radicals to be unreservedly dogged and rugged and as such must not acquiesce to the whims of unpopular leadership .Some people refuse to take cognizance of the "human" aspect of these individuals having developed personality cult for them.

They neglect the relative subjectivity and volatility of human idiosyncracy and are dissapointed when these men exhibit such human compromises.Sasa tunakiri kwamba watu ni binadamu na wana mapungufu halafu hatutaki kukosolewa.Mentality hizi ndizo zilizosababisha serikali nziima ikaribie kusimama kwa muda kwa sababu John Mnyika alimuita kiwete Dhaifu.Wakati tunajua udhaifu ni sehemu ya binadamu,tunakata kukosolewa kwa kuwa wewe ni kiongozi hata kama unafanya madudu as if ukishavishwa taji la uongozi umevishwa umalaika na udhaifu unaondoka.

People regulate your reason. If you say a word that they say see as 'out of character', you are suddenly expunged from reckoning and respect.



Chezea Zitto!
Walioingia kichwa kichwa kumtengenezea njia kiushabiki kama yule Makamu Mwenyekiti Bavicha na wenzake akina Tumtemeke na kundi lao wameachwa kwenye mataa, mwenzao Zitto kishawatimulia vumbi na wamebaki kuduwaa. Zitto anazijua chenga za mwili, usidhamirie kumtazama tu bila kumfuata kwa akili utakuja kuonekana mbumbumbu.

Hatukuwa na kingine tulichomtakia Zitto Kabwe bali
to play ball between the lines.
Candid Scope,

Kiherehere chako cha kusoma mchezo uache...lol

Mwisho wa siku Siwafahamu,sijakaa nao na hata nikikutana nao barabarani tunaweza kupishana.Zilongwa karibu,zitenndwa mbali.....
 
Hana lolote hyu kazi kutumiwa na Jk avuruge cdm kwa sbb zke za udini. Zitto hatakuwa mgombea kupitia cdm labda kupitia chama kingine.Ameshirikiana na Serukamba ALLY MLEI ashindwe kesi ya ubunge kgm mjini ili yy aonekana mb wa wana KGM. Atashangaa 2015.
 
mkuu saanane, kila nikisoma comments zako lazima niwe na dictionary pembeni... Mara parochial,sijui na misamiati gani tena...ila ile ya primson pump theory mpaka leo sielewi ni nini,nimejaribu ku google but where..ngoja nizi copy nami niwe nawatisha wanyonge wangu (shenanigans) kwa haya ma bombastic..lol

Mkuu chante kweli Ben ni kichwa sana.
 
Last edited by a moderator:
aisee ubongo wangu haujatengenezwa kwa matope, hii zuga ya Zitto tu baada ya kuumbuliwa na Ben Saanane, anasubiria 2015 ikikaribia wavuruge mambo ili CHADEMA ichukiwe na watu, huyu mtu ni wa kucheki sana aisee, msishangilie haya matambo yake, ni ya kitambo kidogo tu ili uongozi wa juu wa chama umuamini, no no no no... hafai hata kwa kulumangia huyu...
Zitto ana akili nyingi sana nyie endeleeni kumuandaa huyo mtu wenu mnaemtaka kwa urais wakati katiba inabadilishwa rais anakua hana kazi kama rais wa india ama ujerumani,uwaziri mkuu ndio mpango mzima,na zitto ndio anahamia huko na kumuachia babu urais "wake"
 
Back
Top Bottom