2013
Joined
Likes
1,916

Profile posts Latest activity Postings About

  • N
    It was an old post kumbe unaweza fatilia the old ones. Mimi mvivu. Thanks.
    life is Short
    Ona Mod wamefuta 2013 quoted life is Short in post Deleted Posts
    Repeat nikuelewe !!
    2013
    ha ha ha ha,:party: kiufupi niliwahi jiunga kama mara tatu, nikiweka majina halisi, mwishowe kwakuwa nilikuwa bize kuliko sasa nikawa napoteza password, baadae nikaja kujiondoa facebook rasmi baada ya kuona haja ya kufanya hivyo, ndipo nilipoona bora nijiunge tena jamii forum, na is just coincidence tu manake kipindi cha xmass na mwaka mpya nilikuja moshi, life was so fan thats why nikawa free ku-join but majina niyajuayo yakawa yameshatumika nikirudia nakuta lina mtu nikachukua hili la mwaka.
    bubbs
    :first:

    Ilikuaje ukajoin JF on new years day? :biggrin1:
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…