Zitto afunga mjadala kuhusu yeye kugombea urais

Zitto afunga mjadala kuhusu yeye kugombea urais

Ha ha ha,Chante!

Nilimjibu kiranga.Ile primson pump ni Nadharia katika somo la Uchumi nakumbuka nilimjibu Mwigulu Nchemba nikifanya ulinganisho na mambo wanayofanya kujaribu kujiinua kisiasa kwa kutupandikizia mamluki ili kuinua tija ya chama chake kisiasa.Nilimwambia hiyo theory imefeli

Hapo Red,Nimecheka.Mkuu si vizuri!
Uligombana lini na nini na swahiba wako zitto?!maana miezi michache iliyopita ulikua unamfagilia sana na kumuona kama kijana mwenye kufaa sana,nakumbuka pia julius malema ukimuona hivyo,what happened?maana nyie vijana hamuaminiki siku hizi,lazima kuna msukumo fulani,ni upi?
 
zitto anaogopa kuuwawa maana hawa jamaa wako serious na kulinda maslahi yao,ndio mana dr.slaa alimtuma sumu ben saa nane ili ammalize zitto,ili abaki huru bila mti makini wa kuhoji.rejea gazeti la Africa leo la leo
Heee!namlilia chacha wangwe.
 
nimekubakil mkubwa but your very smart boy my dear lakini maono yako unastahili kuyasimamia siku zote.
 
Hivi hawaoni urais ni kama zigo flani zito kama maturubai ya jeshi? Maana Obama mvi zinamzidia sasa...
Bongo bana..
 
saanane!! magamba yanakutamani sana...yanaona yakikupata utawaafaa sana kuwajibia hoja zinazoelekezwa kwao.maana wao zambi za wananchi zimeshawalevya.. hongera sana..kijana unajua kujipanga kujibu na kutoa hoja..
 
Zitto hukujua katiba hairuhusu watoto kuutaka Urais?
Akitoa ufafanuzi
kwenye page yake ya FB muda mfupi uliopiita Zitto ameweka wazi sasa
amefunga mjadala kuhusu kugombea urais 2015

275673_100000321189166_1444157301_q.jpg
Zitto
Kabwe

¨Ngoja niweke wazi kabisa. Ninaulizwa sana kuhusu suala
la Urais 2015 baada ya kauli za wanachama waandamizi wa CHADEMA
kunukuliwa kuzungumzia suala hilo. Jibu langu kwa wote wenye kutaka
kusikia kauli yangu ni kwamba 'katika moja ya maazimio yangu ya mwaka
mpya 2013 ni kutoongelea kabisa suala la Urais 2015. Hivyo sitaongelea
suala hili. Sitasema kitu kuhusu suala hili mpaka baada ya Katiba mpya
kupatikana na chama changu kuweka utaratibu na mchakato
wake¨


​

Coongrats Zitto
 
mkuu saanane, kila nikisoma comments zako lazima niwe na dictionary pembeni... Mara parochial,sijui na misamiati gani tena...ila ile ya primson pump theory mpaka leo sielewi ni nini,nimejaribu ku google but where..ngoja nizi copy nami niwe nawatisha wanyonge wangu (shenanigans) kwa haya ma bombastic..lol
I thought i Knw or at least i have come across all English words but Ben alwaays proves me wrong
 
ZITO is right the rest are just wapiga tarumbeta wa Slaa. Ni kituko kwa chama kinachojinadi kama CHAMA CHA DEMOKRASIA kujisahau mpaka kumtangaza wazi wazi Slaa kuwa ndiye mgombea Urais na kuwanyima watu wengine fursa ya kugombea eti tu hayo ndo matakwa ya mwenye CHADEMA babu yetu Edwin Mtei. Hii inaonesha hata CHADEMA ikipewa ridhaa ya kutawala nchi hii kama ndoto zao zingekuwa kweli basi uongozi wa nchi hii utapangwa na Edwin Mtei na Freeman Mbowe. Hahahaha hapa ni faraja kubwa kwa wa Tanzania kwani tumeielewa CHADEMA ninini na ikoje. Adanganwi mtu ZITO una haki ya kugombea ikishindikana njoo hapa NCCR mageuzi tutakupa tafu. Achana na hao jamaa walikwisha jipanga wao kwa wao wewe wanakutumia tu

Kundi lenu haramu la kumpindua Mbowe-PM7 limeshindwa kabla ya kuanza kazi.Poleni sana.

SLAA TOSHA URAIS 2015
MBOWE TOSHA UENYEKITI CHADEMA 2013
 
Akitoa ufafanuzi kwenye page yake ya FB muda mfupi uliopiita Zitto ameweka wazi sasa amefunga mjadala kuhusu kugombea urais 2015

275673_100000321189166_1444157301_q.jpg
Zitto Kabwe

¨Ngoja niweke wazi kabisa. Ninaulizwa sana kuhusu suala la Urais 2015 baada ya kauli za wanachama waandamizi wa CHADEMA kunukuliwa kuzungumzia suala hilo. Jibu langu kwa wote wenye kutaka kusikia kauli yangu ni kwamba 'katika moja ya maazimio yangu ya mwaka mpya 2013 ni kutoongelea kabisa suala la Urais 2015. Hivyo sitaongelea suala hili. Sitasema kitu kuhusu suala hili mpaka baada ya Katiba mpya kupatikana na chama changu kuweka utaratibu na mchakato wake¨


​

Coongrats Zitto
Hongera zito kwani wanafalsafa wanasema hivi:Ukitaka kuwa mtaalam kaa kimya.
 
Akitoa ufafanuzi kwenye page yake ya FB muda mfupi uliopiita Zitto ameweka wazi sasa amefunga mjadala kuhusu kugombea urais 2015

275673_100000321189166_1444157301_q.jpg
Zitto Kabwe

¨...N Hivyo sitaongelea suala hili...na chama changu kuweka utaratibu na mchakato wake¨


​

Coongrats Zitto

Now Zitto you are talking sense. Nakupongeza.
 
Mkuu chante kweli Ben ni kichwa sana.

Ndio shardcole, apart from being bright the man is too rhetoric, i always enjoy his themes and above all his artistic writting styles,indeed the boy is blessed..
Sio kama yule alie "copy na ku paste" salamu za new year..lol
 
Last edited by a moderator:
I thought i Knw or at least i have come across all English words but Ben alwaays proves me wrong

Kaimu ni kweli kabisa unachoandika,
kuna wakati huwa ninafikiri labda anachanganya na maneno ya kilugha lakini nikifungua kamusi tembezi(mobile dictionary) yangu nakutana na huo msamiati,
nakumbuka kuna mjadala flani alikuwa ana reply maoni ya mmoja ya katibu mwenezi wa chama flani cha siasa, chakushangaza kila nikimaliza ku peruzi kamusi yangu huyo mleta thread (katibu menezi) nae anakuwa tayari kwa kucomment, nikaja gundua kama tulikuwa wote dictionary.com tunaangalia nini maana ya maneno kama doomed, trivialization,parochial,solace tune,hogwash n.k kama yalivyotumika katika replies za ben,.
Anyway, ila apart from all that i like mtirirko wake anavyo shusha hoja, ..big up son of man who lives to unturn the stones...
 
Last edited by a moderator:
Mmhhh hapa yatupasa kufikiri kwa kina hii kauli yake ngoja tusubiru
 
mwaka upo salama kabisa tena unamakubwa sana huu mwaka.Muda si mrefu watanzania watashuhudia maajuabu kwa kile wanachokitegemea kuwa ni salama kumbe kijiwe cha machinjio

Mkuu TUNTEMEKE, masalia mkafie mbali, tumesha choka na single zenu zisizo uzika sokoni. Angalia mtaishia kutumiwa kama toilet paper !!!!!
 
Back
Top Bottom