Zanzibar: Ole wao watakaouza vyakula mchana

Zanzibar: Ole wao watakaouza vyakula mchana

Status
Not open for further replies.
Zanzibar haiwezi kuyumbishwa na wapita njia, wazanzibar wote ni waislamu waliobaki ambao si waislamu si wazanzibar. Kwanini wasiweke sheria?

Wageni lazima watii sheria bila shuruti na adhabu kali ichukuliwe kwa atakae kwenda kinyume. Kila nchi ina uhuru wake wa kujiamulia kwa maslahi ya watu wake na sio wageni.
Kama dini yenu ndo inawafundisha hivyo, nn maana ya kufunga mwezi wa Ramadan? Hivi kumfanyia mwenzio fujo au kumpiga kisa anakula adharani ndo unapata thawabu? Nn maana ya wewe kuheshimu mwenzako?
 
The future of any nation will be determined by the choices we make and the types of leaders we elect. How can you forbid to sell food during the day time?? What about Christians? We need a visionary and patriotic leader.
 
Judging at your comments inaonesha ninachat na kitoto ambacho kilikuwa facebook,kimekuja Jamii Forum na kutafuta kiki za kipumbavu kupitia mwamvuli wa dini kiki ambayo mpaka sasa naona inaeleka kaburini.Huna jipya jipange upya
Acheni unafki tu....wewe mwenyewe mihemko ya dini ndio imekujaa unajifanya unafunga kumbe unashinda na njaa halafu mnataka kuwalazimisha wasiopenda huo unafiki wasile mchana kisa imani zenu na ulimbukeni wa kuwafwata waarabu
 
Zanzibar haiwezi kuyumbishwa na wapita njia, wazanzibar wote ni waislamu waliobaki ambao si waislamu si wazanzibar. Kwanini wasiweke sheria?

Wageni lazima watii sheria bila shuruti na adhabu kali ichukuliwe kwa atakae kwenda kinyume. Kila nchi ina uhuru wake wa kujiamulia kwa maslahi ya watu wake na sio wageni.
Ngoja nisubiri povu la upande wa pili
 
Kama dini yenu ndo inawafundisha hivyo, nn maana ya kufunga mwezi wa Ramadan? Hivi kumfanyia mwenzio fujo au kumpiga kisa anakula adharani ndo unapata thawabu? Nn maana ya wewe kuheshimu mwenzako?

Kama umekula hadharani ni kuwaonesha wengine dharau ya hali ya juu kabisa. Umefurutuada unastahiki unachokitaka. Nimekwambia Wazanzibar wote ni waislamu isipokua wageni, ukenda kwenye nchi ya watu lazima ufate kanuni zao hakuna namna vyenginevo hutakaa kwa salama.
 
Vipi kwa wageni wasio waislam? Au waislam wageni ambao ni wagonjwa?
Nilishawahi kuishi kwa muda Zanzibar(Unguja) wakati wa mfungo. Hao jamaa ni noma sana. Ila jambo moja tu lilinikera, hizi sheria hazi-apply kwa watalii(mostly wageni wa kizungu). Ila ole wako wajue we ni mtu wa Bara na unakula mchana(hata kuvuta tu sigara)....Noma sana. Ila workaround ipo. Pika nyumbani kwako na hamna atakaye kubugudhi, au nenda hotel za Kitalii kama Serena.
 
Kama dini yenu ndo inawafundisha hivyo, nn maana ya kufunga mwezi wa Ramadan? Hivi kumfanyia mwenzio fujo au kumpiga kisa anakula adharani ndo unapata thawabu? Nn maana ya wewe kuheshimu mwenzako?
Nani kapigwa na kufanyiwa fujo? Ukisikia majungu ndio haya. Wazanzibari wenyewe wapo kimya ila mlioko bara sasa.balaa
 
Mgonjwa muislam anakula nyumbani si ana ndugu zake? Mgeni anakula anapofikia iwe ndani ya hoteli,lodge au gesti. Kula kula ovyo hadharani kwa ZANZIBAR marufuku.Na hiyo inafahamika miaka yote watu hawajaanza mfungo mwezi huu.
Mgahawani ni hadharani? Halafu, kwani si wanaweza wakanunua na kwenda kula huko kunakoitwa kulikojificha?
 
Hapa ndipo nAKUMBUKA bUSARA ZA lATE nYERERE.

Alisema Dini yake sio ya waTZ na Nchi Yetu Haina Dini alikuwa anawambia Mapadree na Masheikh,Sasa Sijajua kwanini Zanzibar ambayo ni Part ya Tanzania haki za Wakistro hazithaminiwi,Kipindi Cha Mfungo wa Ramadhani Zanzibar Ofisi zao wanafunga Saa nane mchana,Je kipindi cha mfungo wa kwarezima huwa ni hivyo hivyo? Kipindi cha kwarezima migahawa zanzibar inafungwa?
 
Hapa ndipo nAKUMBUKA bUSARA ZA lATE nYERERE.

Alisema Dini yake sio ya waTZ na Nchi Yetu Haina Dini alikuwa anawambia Mapadree na Masheikh,Sasa Sijajua kwanini Zanzibar ambayo ni Part ya Tanzania haki za Wakistro hazithaminiwi,Kipindi Cha Mfungo wa Ramadhani Zanzibar Ofisi zao wanafunga Saa nane mchana,Je kipindi cha mfungo wa kwarezima huwa ni hivyo hivyo? Kipindi cha kwarezima migahawa zanzibar inafungwa?

Wazanzibar sio wakirsto, hizi ni nchi mbili ndio mana zanzibar kuna rais hata kama hutaki kumtambua. Subiri wakizaliwa wakristo wanaweza kudai haki zao.
 
Mkuu wewe umefunga au umeshinda na njaa (ili ukeshe unakula usiku)
Yaani wewe na mimi nisiefunga hatutofautiani chakula tulichokula kwa masaa 24..

Mimi nimekula lunch na msosi wa usiku (sijafunga)

Wewe unaejiita umefunga unaanza kula jioni futali la nguvu na bado mida ya saa 10 unaamkia unakula tena daku...sasa hapo una tofauti gani na asiyefunga?? Au ndio unafiki wa kubadili mida ya kula badala ya mchana mnapiga usiku watu wakiwa wamelala ili msionekane.....acheni unafiki
Mkuu hawa jamaa wakati huu ndio wa kubadili ratiba za kula usiku badala ya mchana ndio huwa budget ya chakula inaongezeka ndio ajabu sasa
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom