Sir John Deere
JF-Expert Member
- Mar 1, 2017
- 14,246
- 27,506
Tumeshasema sasa hakuna kula mchana uwe hutaki au unataka ole wako tukukute utarudi bara kwa miguuwacha upumbavu zanzibar sio nchi...ni koloni la tanganyika.
Tumeshasema sasa hakuna kula mchana uwe hutaki au unataka ole wako tukukute utarudi bara kwa miguuwacha upumbavu zanzibar sio nchi...ni koloni la tanganyika.
Kwahiyo inaendeshwa kwa Sheria za Kiislamu?Zanzibar ni nchi ya waislam
Inaendeshwa kwa mila na desturi za kiislamKwahiyo inaendeshwa kwa Sheria za Kiislamu?
Kwani Nchi Inaendeshwa na Mila/Desturi au Sheria/Sharia/Katiba?Inaendeshwa kwa mila na desturi za kiislam
Kula nyumbani kwako usile hadharani uwe mkristo au muislamMkuu Nazungumzia Watanzania wanaoishi Zanzibar,unataka kuniambia hakuna wakristo huko Zanzibar?
Hahaah mkuu hawa washinda njaa wanachekesha sana View attachment VID-20180518-WA0012.mp4Usisema waliofunga sema washinda njaa na wanafki wa kubadili muda wa chakula..
Eti kufunga?? Kufunga my foot
Mkuu Nazungumzia Watanzania wanaoishi Zanzibar,unataka kuniambia hakuna wakristo huko Zanzibar?
Vyote .hata magufuli anapopiga marufuku wanamuziki kutovaa nusu uchi siyo sheria ni mila tu na desturi za watanzania imezingatiwa hapo.Kwani Nchi Inaendeshwa na Mila/Desturi au Sheria/Sharia/Katiba?
Usile hadharani yasije yakakukuta makubwaHahaah mkuu hawa washinda njaa wanachekesha sana View attachment 781451
Mkuu Huo ndio ukweli, nyie mmebadili tu ratiba za kula usiku badala ya mchana then mnadai mmefungaJudging at your comments inaonesha ninachat na kitoto ambacho kilikuwa facebook,kimekuja Jamii Forum na kutafuta kiki za kipumbavu kupitia mwamvuli wa dini kiki ambayo mpaka sasa naona inaeleka kaburini.Huna jipya jipange upya
Watu wana jazba hatariNi ukosefu wa akili na maarifa tu hawana povu lolote, tukisafika nchi za wat
Mkuu ni mtu mjinga tu ndio hawezi kufata utaratibu uliowekwa na mamlaka. Povu lao la harita.
Sijaelewa viwanda vya teknolojia ya juu vina uhusiano gani na katazo la kutouza vyakula mchana huko visiwani.
Usilolijua ni sawa na usiku wa giza... NA NISILOLIJUA NI SAWA NA USIKU WA GIZA KWANGUVipi kuhusu kuabudu vinyago mkuu?
Watu wana jazba hatari
Hapo sasa ndio umeongea.Usilolijua ni sawa na usiku wa giza... NA NISILOLIJUA NI SAWA NA USIKU WA GIZA KWANGU
Nimekupa mfano ila hujanielewa. Nimekwambia hivi wewe unapopiga goti kuomba kinyago kikusamehe dhambi unadhani inaingia akilini?Twende tu na uhalisia mkuu, hawa watu wamefunga/wanashinda njaa au wamebadili ratiba ya kula?
SureJazba haisaidi kwenye ukweli, lazima uwe mpole