Zanzibar: Ole wao watakaouza vyakula mchana

Zanzibar: Ole wao watakaouza vyakula mchana

Status
Not open for further replies.
Na ndio maana kufunga ukifung wewe, usimkataze mwingine kula, kwanini mkataze wengine wasile kwa imani isiyo wahusu? Kwani akila wewe funga yako inaathirika vipi?
Kama unataka kula kale kwenu kwani huna kwako? Mnafikiri mnaweza kuleta mazoea ya kijinga katika jamii za watu kama mtemi kweli nenda kavimbiane na mamlaka za serikali ufundishwe adabu
 
Sasa migahawa yote ya gesti, lodge na hotel imepigwa marufuku kuuza vyakula mchana, au hujasoma hiyo habari? Na huko Zanzibar wapo raia ambao si waislam, sasa kwa nini imani yako wewe imtie kifungoni raia mwingine wa tz na huku tz ikiwa haina dini? Who the f*uck do you bastards think you are?
Waislamu ni waroho wewe umefunga kama mtu anakula inakukera nn kama siyo tamaa na wivu
 
Unajifanya unaijua hali ya ZANZIBAR wakati hata mtumbwi hujawahi kupanda.Mijitu ya BARA ina shida sana.mmezoea kula kula ovyo kama viwavi jeshi.
Mnajifanya mmefunga kumbe mnashinda njaa mchana usiku mnakesha mnakula kama viwavi jeshi[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] .
Wazee wa kubadiri muda wa kula tu..

Huu unafiki hautawaacha salama aiseh
 
Mnajifanya mmefunga kumbe mnashinda njaa mchana usiku mnakesha mnakula kama viwavi jeshi[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] .
Wazee wa kubadiri muda wa kula tu..

Huu unafiki hautawaacha salama aiseh
Mnajifanya kuponda wakati nyie ndio walaji hatari.Mimi hapa nimevamiwa na wakristo wanakula kuliko mimi niliyefunga halafu mkishiba mnajidai kuja kuponda acheni unafiki wenu hapa tena wengine ninawajua au niwataje? hahahah chezea msosi wewe
 
Ujinga mtupu. Hapo ndo untagemea hiyo jamii itatengenza viwanda vya teknolojia ya juu
Sijaelewa viwanda vya teknolojia ya juu vina uhusiano gani na katazo la kutouza vyakula mchana huko visiwani.
 
Halaf kubadili ratiba ya kula ndio kufunga au mie sielewi wadau?

Mtu unakula usiku wote halaf huli mchana ndio kufunga nini sasa?
 
Mnajifanya kuponda wakati nyie ndio walaji hatari.Mimi hapa nimevamiwa na wakristo wanakula kuliko mimi niliyefunga halafu mkishiba mnajidai kuja kuponda acheni unafiki wenu hapa tena wengine ninawajua au niwataje? hahahah chezea msosi wewe
Mkuu wewe umefunga au umeshinda na njaa (ili ukeshe unakula usiku)
Yaani wewe na mimi nisiefunga hatutofautiani chakula tulichokula kwa masaa 24..

Mimi nimekula lunch na msosi wa usiku (sijafunga)

Wewe unaejiita umefunga unaanza kula jioni futali la nguvu na bado mida ya saa 10 unaamkia unakula tena daku...sasa hapo una tofauti gani na asiyefunga?? Au ndio unafiki wa kubadili mida ya kula badala ya mchana mnapiga usiku watu wakiwa wamelala ili msionekane.....acheni unafiki
 
Out of the topic, raia halali wa znz, wasio waislam, wanaolipa kodi zote halali, wanatiwa kifungoni kwa imani isiyo wahusu! Kwani wewe ukifunga na mtu mwingine akala hiyo funga yako inaathirika vipi kama sio unafiki na ushenzi uliowajaa,kama sio kutaka kuipa kiki tamaduni hii ya kitumwa kwa kunyanyasa wasio husika ni nini?
Mkuu fransis wewe ndio msemaji wa raia wa Zanzibar wasio waislam?[emoji23] [emoji23]
 
Huna hoja na bichwa lako lililojaa utumwa hilo, unaitwa mtukufu na nani? Wewe ndio unaujua kuwa ni mtukufu, ila usilazimishe uwe mtukufu kwa kila mtu!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] unaumia sana mkuu. Usijiumize relax..
 
Mkuu wewe umefunga au umeshinda na njaa (ili ukeshe unakula usiku)
Yaani wewe na mimi nisiefunga hatutofautiani chakula tulichokula kwa masaa 24..

Mimi nimekula lunch na msosi wa usiku (sijafunga)

Wewe unaejiita umefunga unaanza kula jioni futali la nguvu na bado mida ya saa 10 unaamkia unakula tena daku...sasa hapo una tofauti gani na asiyefunga?? Au ndio unafiki wa kubadili mida ya kula badala ya mchana mnapiga usiku watu wakiwa wamelala ili msionekane.....acheni unafiki
Bahati mbaya sana wewe sio Mungu na huna uwezo wa kunijudge kama nimefunga au sijafunga na vilevile huna mamlaka ya usemaji kwa niaba ya Mungu kwa imani ya dini yangu.kwa hiyo hilo kwanza ufahamu. Halafu kingine iwe nimekula au sijakula pia nalo halikuhusu sababu wewe huninunulii chakula na pia sifungi kwa ajili ya chakula.By the way wewe ni cheap mind ambayo inakuaminisha waislam wanafunga kwa ajili ya cakula who told you that? Asa long as ni mwislam nimefaradhishiwa funga wewe usiye mwislam hata nikipoteza muda kukuelimisha haina msaada.Tatu huelewi lolote kuhusu dini ya kiislam ndio maana nakuona unavyohemkwa na hoja mfu na za kitoto zisizo na mpango. Kwa hiyo hata ukichukia chukia tu haina jinsi sisi ndio tunafunga,na daku tunakula kama kawaida na kama unaona hupendi that is your problem.
Halafu la mwisho for your information usijilinganishe na watu waliofunga maana mko madaraja tofauti,na imani tofauti za dini.
 
Bahati mbaya sana wewe sio Mungu na huna uwezo wa kunijudge kama nimefunga au sijafunga na vilevile huna mamlaka ya usemaji kwa niaba ya Mungu kwa imani ya dini yangu.kwa hiyo hilo kwanza ufahamu. Halafu kingine iwe nimekula au sijakula pia nalo halikuhusu sababu wewe huninunulii chakula na pia sifungi kwa ajili ya chakula.By the way wewe ni cheap mind ambayo inakuaminisha waislam wanafunga kwa ajili ya cakula who told you that? Asa long as ni mwislam nimefaradhishiwa funga wewe usiye mwislam hata nikipoteza muda kukuelimisha haina msaada.Tatu huelewi lolote kuhusu dini ya kiislam ndio maana nakuona unavyohemkwa na hoja mfu na za kitoto zisizo na mpango. Kwa hiyo hata ukichukia chukia tu haina jinsi sisi ndio tunafunga,na daku tunakula kama kawaida na kama unaona hupendi that is your problem.
Halafu la mwisho for your information usijilinganishe na watu waliofunga maana mko madaraja tofauti,na imani tofauti za dini.
Usisema waliofunga sema washinda njaa na wanafki wa kubadili muda wa chakula..

Eti kufunga?? Kufunga my foot
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom