luambo makiadi
JF-Expert Member
- Nov 28, 2017
- 10,709
- 8,927
kumbeSiku hizi imerithiwa na Dar jiji letu limesha ambukizwa ushoga na Mombasa vijana wetu wamejaa Fb na Instagram wanatangaza biashara zao.
kumbeSiku hizi imerithiwa na Dar jiji letu limesha ambukizwa ushoga na Mombasa vijana wetu wamejaa Fb na Instagram wanatangaza biashara zao.
ushoga umeletwa na mwarabu ndio maana maeneo aliyokaa mwarabu n ngome za ushogaWazungu wameleta ushoga ndio maana baadhi ya watu wanakuja kulalamika dhidi ya dini ya dini ya Mungu, eti leo mtu anakuja kujisifu humu kuwa ana elimu [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23], mwenye elimu hatangazi JF, ww una elimu je umeisaidiaje familia yako, jamii n.k, unaanza majungu na chuki dhidi ya dini nyengine alaf useme umeelimika tehhhhhh, ACHENI USHOGA HAUTOWAFIKISHA MAHALI, UISLAM UPO TU UKITAKA USITAKE NDIO UMESHAKUEPO HATA UKIUPINGA NDIO HAIWEZEKANI KUTULETEA MILA NA DESTURI ZA USHOGA
sehemu alizokaa mwarabu zote zinaongoza kwa ushogaSio kweli ni wayahudi wa Sodoma na Gomora wakafuatiwa na wayunani wa athena.
Znz kuna raia halali wasio waislam, haki na uhuru wao unalawitiwa na funga yenu isiyowahusu, hii haikubaliki kabisa!
sehemu alizokaa mwarabu zote zinaongoza kwa ushoga
Mombasa, tanga
pia maeneo yenye waarabu huo mchezo upo sana tu
ujinga n mzigo sikulaumu najua ulipata div zero hapo kiembesamaki kwahiyo kichwan n empty unachojua n kufuga ndevu tu poleBidada Kilichobaki ww endela tu na hio mimba ya muarabu, acha kulalamika humu jf, ulitaka uzae muarabu ndio tunakupatia na tatizo umeshazeeka sisi hatufiri mzee kama ww hahahahahaha ulishatatuliwa marinda coz ulisomea ushoga kanisani, elimu ulioipata huko ni ya ku***** tu, huna elimu itakayokunufaisha ww na familia yako, ENDELEA KUTOA HIO TIGO
mwarabu ndie kinara wa ushogaKwahiyo???
Mwambao wa pwani yote ya Afrika kuna ushoga ni kwasababu ya muingiliano wa tamaduni mbalimbali.sehemu alizokaa mwarabu zote zinaongoza kwa ushoga
Mombasa, tanga
pia maeneo yenye waarabu huo mchezo upo sana tu
Ngoja nikifuturu nikuwekee link hapa ya uchafu wa kigomora.mwarabu ndie kinara wa ushoga
MM ELIMU NILIOIPATA HUNIFIKII ATA ROBO, NA SAIVI KWA BAHATI SIPO TZ NAISHI ULAYA naifanyia kazi hahahahahaha ww endelea kulea mimba bidada sema nikutumie hela ya matumizi western union hahahahahaahaaaujinga n mzigo sikulaumu najua ulipata div zero hapo kiembesamaki kwahiyo kichwan n empty unachojua n kufuga ndevu tu pole
wewe bado upo katika "FOOLISH AGE" kijana usishindane na wanaume utazidi kujiaibisha sawa.Nenda kakue kwanza ukishakua uje kuongea na watu wenye akili na wanaojielewa.Ungekuwa unajielewa ungekuwa unatukana ovyo mtandaoni kama Mange Kimambi?Ningekuwa ktk Foolish age ningeshawishiwa na mbakaji Mohammad aliyebaka binti wa miaka 16 nakuweka wazi kuwa hajui anapowapeleka wafuasiwake na hajui atakavyofanywa siku ya kiama.
wewe huna lolote ulijualo kuhusu makundi ya waasi duniani.Nataka nikuulize swali dogo na ukinijibu hilo ntakuona una akili. Unajua ni nani aliyemtengeneza Osama BIN Laden? Unajua chimbuko la ISIS? Nakupa maswali hayo ukija hapa uje na majibu kama Great Thinker na sio Great Sinker.Nataka nione una uelewa kiasi gani.al qaida,al Isis,taleban,hamas wote n wafuga ndevu tena wanapigana wakiwa na Quran na wanasema ukiua kafiri ukifa Mungu anakuzawadia mabikra 72 hko akhera pmj na mito ya pombe isiokauka
hivi MTU mwenye akil timamu msomi unaweza kuamin huu upuuz?
ona unavyoshobokea ulaya,aliekwambia ulaya wanaenda waliopata zero nan?, endelea kula urojo hapo kibandamaiti huna jipyaMM ELIMU NILIOIPATA HUNIFIKII ATA ROBO, NA SAIVI KWA BAHATI SIPO TZ NAISHI ULAYA naifanyia kazi hahahahahaha ww endelea kulea mimba bidada sema nikutumie hela ya matumizi western union hahahahahaahaaa
Wamefunga migahawa yao tu.Wameanza kukamata watu.
Hahahahahah...! Daaah, eti ofcourse..., no doubtofcourse
Mna hasad tu hamriziki mpaka muione Zanzibar iwe kama kwenu, kila jumapili mnajazana kwenye boti kuja kusali Zanzibar.
aliyewaambia wagonjwa wanakula hadharani katika mwezi mtukufu ni nani?
Nimefunga mjadala.ofcourse
Wapo. Lakini waliozidi ni wale wengine.