Zanzibar: Ole wao watakaouza vyakula mchana

Zanzibar: Ole wao watakaouza vyakula mchana

Status
Not open for further replies.
Wazungu wameleta ushoga ndio maana baadhi ya watu wanakuja kulalamika dhidi ya dini ya dini ya Mungu, eti leo mtu anakuja kujisifu humu kuwa ana elimu [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23], mwenye elimu hatangazi JF, ww una elimu je umeisaidiaje familia yako, jamii n.k, unaanza majungu na chuki dhidi ya dini nyengine alaf useme umeelimika tehhhhhh, ACHENI USHOGA HAUTOWAFIKISHA MAHALI, UISLAM UPO TU UKITAKA USITAKE NDIO UMESHAKUEPO HATA UKIUPINGA NDIO HAIWEZEKANI KUTULETEA MILA NA DESTURI ZA USHOGA
ushoga umeletwa na mwarabu ndio maana maeneo aliyokaa mwarabu n ngome za ushoga
Mombasa,tang,zenj
mzungu ndio kakupa elimu,kakuletea teknojia hii unayotumia kuandka utumbo
kama sio mzungu ungekuwa na simu ww mfuga ndevu?
 
Bidada Kilichobaki ww endela tu na hio mimba ya muarabu, acha kulalamika humu jf, ulitaka uzae muarabu ndio tunakupatia na tatizo umeshazeeka sisi hatufiri mzee kama ww hahahahahaha ulishatatuliwa marinda coz ulisomea ushoga kanisani, elimu ulioipata huko ni ya ku***** tu, huna elimu itakayokunufaisha ww na familia yako, ENDELEA KUTOA HIO TIGO
ujinga n mzigo sikulaumu najua ulipata div zero hapo kiembesamaki kwahiyo kichwan n empty unachojua n kufuga ndevu tu pole
 
sehemu alizokaa mwarabu zote zinaongoza kwa ushoga
Mombasa, tanga
pia maeneo yenye waarabu huo mchezo upo sana tu
Mwambao wa pwani yote ya Afrika kuna ushoga ni kwasababu ya muingiliano wa tamaduni mbalimbali.
 
ujinga n mzigo sikulaumu najua ulipata div zero hapo kiembesamaki kwahiyo kichwan n empty unachojua n kufuga ndevu tu pole
MM ELIMU NILIOIPATA HUNIFIKII ATA ROBO, NA SAIVI KWA BAHATI SIPO TZ NAISHI ULAYA naifanyia kazi hahahahahaha ww endelea kulea mimba bidada sema nikutumie hela ya matumizi western union hahahahahaahaaa
 
Ningekuwa ktk Foolish age ningeshawishiwa na mbakaji Mohammad aliyebaka binti wa miaka 16 nakuweka wazi kuwa hajui anapowapeleka wafuasiwake na hajui atakavyofanywa siku ya kiama.
wewe bado upo katika "FOOLISH AGE" kijana usishindane na wanaume utazidi kujiaibisha sawa.Nenda kakue kwanza ukishakua uje kuongea na watu wenye akili na wanaojielewa.Ungekuwa unajielewa ungekuwa unatukana ovyo mtandaoni kama Mange Kimambi?
 
al qaida,al Isis,taleban,hamas wote n wafuga ndevu tena wanapigana wakiwa na Quran na wanasema ukiua kafiri ukifa Mungu anakuzawadia mabikra 72 hko akhera pmj na mito ya pombe isiokauka
hivi MTU mwenye akil timamu msomi unaweza kuamin huu upuuz?
wewe huna lolote ulijualo kuhusu makundi ya waasi duniani.Nataka nikuulize swali dogo na ukinijibu hilo ntakuona una akili. Unajua ni nani aliyemtengeneza Osama BIN Laden? Unajua chimbuko la ISIS? Nakupa maswali hayo ukija hapa uje na majibu kama Great Thinker na sio Great Sinker.Nataka nione una uelewa kiasi gani.
 
MM ELIMU NILIOIPATA HUNIFIKII ATA ROBO, NA SAIVI KWA BAHATI SIPO TZ NAISHI ULAYA naifanyia kazi hahahahahaha ww endelea kulea mimba bidada sema nikutumie hela ya matumizi western union hahahahahaahaaa
ona unavyoshobokea ulaya,aliekwambia ulaya wanaenda waliopata zero nan?, endelea kula urojo hapo kibandamaiti huna jipya
 
Mna hasad tu hamriziki mpaka muione Zanzibar iwe kama kwenu, kila jumapili mnajazana kwenye boti kuja kusali Zanzibar.

Mkuu licha ya agizo hili
Quran 2-183 crna bijela.gif
LA Allah ktk kufungwa na suratul baqara kuna agizo lingine LIPO? Kama halipo hicho wanacho kifanya waunguja huoni kwamba ni ibada ya kujitungia??
 
aliyewaambia wagonjwa wanakula hadharani katika mwezi mtukufu ni nani?

Fuattilia vizuri; katazo ni kuuza chakula , hayo ya kula hadharani umeyatoa wapi?
Nijibu; mgonjwa atanunua chakula wapi?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom