CHIEF PRIEST
JF-Expert Member
- Dec 13, 2021
- 21,585
- 42,497
Sisi jukumu letu ni kuchochea kuni tuLameck ni mmafia watatoana macho ila wacha tufurahie tu na sisi
Sisi jukumu letu ni kuchochea kuni tuLameck ni mmafia watatoana macho ila wacha tufurahie tu na sisi
Hii dunia ngumu sana yaani ubonge wote ule kaishia kwenye mfuko wa Rambo!!Kwa Wiknel hawakutaka abaki hata sura.. Walimbanika na wakamuunguza hadi mifupa🙌🏿
Bado yuko ndichi.Vipi kuhusu yule mama wa yesu (issa), anayedaiwa kukamatwa kwa tuhuma hizo, japo naye ni muuza mboga?
Kwa kukoroma kule atalinda mgongo wake kweli?Alitakiwa kupiga tako za kulinda brand yake sio kuchoshana vp inafaaa kuitazama uku unailia nyeto
Chezea uno wewe kuchoka km kulima sehemu kame mkuu.Kuna kitu kalambishwa sio kwa mkoromo huo😂
Kwa miaka ya nyuma ilikuwa rahis sana ila now ,sioni akirudi coz hana back up kama ya miaka ya nyumaKila nikikumbuka gwajima na video yake ya mkono wa baunsa alitumia mbinu kubwa Sana Hadi kurudi kwenye mstari ....sasa huyu fala na UJINGA wake wa iramba hataweza kujisafisha hata kidogo
Hii ndio maana halisi ya platinum member...Hapa kuna tofauti mbili kwenye lugha adhimu ya kiswahili
1. Za mwizi ni 40..❗ Hii ni taarifa❗
2.Zako zinahesabika..❗ Hii ni tahadhari❗
Haya mawili.. Taarifa na tahadhari havinaga mwisho mwema❗
Unapochokwa kwasababu zozote zile.. Kama kikomo cha faida yao kwao.. Ama kuingilia yasiyokuhusu❗ Ama kuota mapembe❗
Unaweza kutengenezewa utaratibu wa kutolewa kwenye circle❗
Huo utaratibu unaweza kuwa mnyoofu ama uliojaa mbigili na moja tu ikikuchoma waja wanaanua Tanga❗Maisha yanasonga
Nice kama vile huyu amekuwa kwenye mstari mwekundu(danger zone)❗Tangu yule aliponyakuliwa
Umbea na radio mbao za hapa na pale vinasema ameshanusurika (off targets) zisizopungua 2❗
Hii mpya ni comeback ya kinyumembele na wake up call kwamba bado tuko na wewe! ❗❕
Jitoe kwa hiari ama kaza fuvu tulipasue.❗
Eti wanasema kenge hawezi kusikia mpaka damu imtoke masikioni.❗Hawa hawakutoi damu tuu.. Watakutoa na sifongo❗🤷🏿♂🙌🏿
Anyway sisi acha tuendelee kunywa mtori, nyama tutazikuta chini.. lakini kwa hali ilivyo December mbali❗
View attachment 3682549
Dawa ukishauchomoa moja kwa moja kwenye shower vinginevyo ukichomoa na kujiegesha kuna usingizi fulani wa kibwege unakuja fasta.Sasa hiv tukiwa tunadibuana wanaume tutakuwa tunawanyaqanya cm ,cm ya mchepuko inabaki reception .maana mnatuabisha sasa.mnavizia tumelala mnatuchukua na miguu yetu cyoo
Mpka waive mamaeeeSisi jukumu letu ni kuchochea kuni tu
HahahahahKakutana na kitoto cha buku mbili lazima apate kifafa cha ngonouzembe.
Na wale watoto wa Ki PK walivyo visu ukiwa kilafi hutoboi .Pk katumia sana njia hizo
Wale walafi lazima waingie mtegoni
Unajuwa,ukiwa na nyadhifa fulani unatakiwa uishi kimachale 24/7
Ova