cocastic
JF-Expert Member
- Nov 30, 2019
- 120,383
- 197,420
100M Hata nikipotea, wanaobaki wanakula mema ya nchi.Ili ufanye hivyo kupiga picha na kupost ,wewe kama wewe unatakiwa ulipwe shingap.vaa huo kuhusika?
100M Hata nikipotea, wanaobaki wanakula mema ya nchi.Ili ufanye hivyo kupiga picha na kupost ,wewe kama wewe unatakiwa ulipwe shingap.vaa huo kuhusika?
Sasa hiv tukiwa tunadibuana wanaume tutakuwa tunawanyaqanya cm ,cm ya mchepuko inabaki reception .maana mnatuabisha sasa.mnavizia tumelala mnatuchukua na miguu yetu cyoo100M Hata nikipotea, wanaobaki wanakula mema ya nchi.
😂😂😂 sio hivyo tu hata wanawake wanatakiwa kuwa makini. Kwani uwoya si Ali recordiwa na mwanaume.Sasa hiv tukiwa tunadibuana wanaume tutakuwa tunawanyaqanya cm ,cm ya mchepuko inabaki reception .maana mnatuabisha sasa.mnavizia tumelala mnatuchukua na miguu yetu cyoo
Niwekee bideo kuna nini mbona mmeniaxha kwenye mataa ubungoKwenye dunia ya ujasusi.. Kitengo kina taarifa kamili za kila mhusika
Hobby zako
Matamanio yako
Udhaifu wako..nknk!
Kupitia faili lako ni rahisi mno kukutengeneza watakavyo🙌🏿🤔
Kama wewe ni mgonjwa wa chuchu mwiba unalengeshwa hukohuko.. Ukimaliza kunona dakika 20 nyingi.. Unaachwa unavuruga kimoko baada ya hapo unavurugikiwa❗🙌🏿😂 Unaweza kupigwa mpaka finga na usijue🤔🤣
Mshana Acha utani kabla ya kuutupa makoneksheni huo ni uoongooo🤸Hapa kuna tofauti mbili kwenye lugha adhimu ya kiswahili
1. Za mwizi ni 40..❗ Hii ni taarifa❗
2.Zako zinahesabika..❗ Hii ni tahadhari❗
Haya mawili.. Taarifa na tahadhari havinaga mwisho mwema❗
Unapochokwa kwasababu zozote zile.. Kama kikomo cha faida yao kwao.. Ama kuingilia yasiyokuhusu❗ Ama kuota mapembe❗
Unaweza kutengenezewa utaratibu wa kutolewa kwenye circle❗
Huo utaratibu unaweza kuwa mnyoofu ama uliojaa mbigili na moja tu ikikuchoma waja wanaanua Tanga❗Maisha yanasonga
Nice kama vile huyu amekuwa kwenye mstari mwekundu(danger zone)❗Tangu yule aliponyakuliwa
Umbea na radio mbao za hapa na pale vinasema ameshanusurika (off targets) zisizopungua 2❗
Hii mpya ni comeback ya kinyumembele na wake up call kwamba bado tuko na wewe! ❗❕
Jitoe kwa hiari ama kaza fuvu tulipasue.❗
Eti wanasema kenge hawezi kusikia mpaka damu imtoke masikioni.❗Hawa hawakutoi damu tuu.. Watakutoa na sifongo❗🤷🏿♂🙌🏿
Anyway sisi acha tuendelee kunywa mtori, nyama tutazikuta chini.. lakini kwa hali ilivyo December mbali❗
View attachment 3682549
Hiyo inakuwa mipango watu wakikutafuta wakutengeneze ajali wanaangalia madhaifu yakoImagine changudoa anakuwa na audacity ya kutuma video kwa mbunge. Sio changudoa wa kawaida.
Jamaa anajua kukoroma kama churaMshana Jr unataka kuniambia ile video ni yeye kweli? Sio Ai?.. if so kama ni yeye basi huyo changudoa atakuwa ni mtu wa system au yupo kwenye payroll yao ili kumchafua asee
Kama kampelekea moto safi tu,vibint si wana tamaaMm sijaona shida yeyote ya hiyo video
Tumuombee pm wetu.Kuna kitu kalambishwa sio kwa mkoromo huo😂
Wakikutaka huchomoi.. Siku hizi kuna HD cameras zinafichwa kwenye vitasa swichi taa na hata urembo ndani ya chumba!Sasa hiv tukiwa tunadibuana wanaume tutakuwa tunawanyaqanya cm ,cm ya mchepuko inabaki reception .maana mnatuabisha sasa.mnavizia tumelala mnatuchukua na miguu yetu cyoo
Kwa maana hyo advance party team pia inakuwa na mapungufu cyo?Wakikutaka huchomoi.. Siku hizi kuna HD cameras zinafichwa kwenye vitasa swichi taa na hata urembo ndani ya chumba!
Ndio hii ya kudhalilishana? Ila inawezekana mbona Chongolo ilikua hivyo leo ni waziri wa kilimo.Ccm wanapenda kutengeneza adui wao awe ccm ili mambo yao yaende sawia.
Ila mwisho wa siku ni sinema zetu. Muda utakuwa shahidi zaidi