HahahahaMkoromo wa namna hiyo huchangiwa zaidi na konyagi mixer beer .
Ila hawa viongozi ndio maana maendeleo hatuoni!!!!
Sheria ya kukojoa ni kojoa maliza kaoge sasa pm hata kuoga hakwenda jamaaani.
HahahahaMkoromo wa namna hiyo huchangiwa zaidi na konyagi mixer beer .
Ila hawa viongozi ndio maana maendeleo hatuoni!!!!
Sheria ya kukojoa ni kojoa maliza kaoge sasa pm hata kuoga hakwenda jamaaani.
Nahusika kwa asilimia 100 na maandishi yangu.. Sihusiki hata kwa asilimia moja na tafsiri zako.. Sawa mkuu!Mkuu tayari ushaleta news, watu mko vizuri kwenye kuleta threads.
Habari za kuokoteza tu tayari unatoka alert kwamba mtu siku zake zinahesabika kama vile umefanya research ya kutosha vile kumbe ni video mbili tatu na hearsay za mtaani tu .
Madilu System anapenda sana kutisha watu na anatumia namba zake kabisa hahaaa ,kama alivympiga BITI Kubwa Jinga Mwaipopo.Ameanza kutisha watu tena? Oooh kumekucha, muhimu sisi tushazinyaka watajua wao.
😂😂😂😂
Hahaha MKONO WA BAUNSA na Generator za DOWANS.Madelu Majenereta
Tuseme ni AI, kwanini watengeneze AI ya kwake na si ya mwingine? Na kwanini kipundi hiki anaposemwa semwa sana?Mshana Jr unataka kuniambia ile video ni yeye kweli? Sio Ai?.. if so kama ni yeye basi huyo changudoa atakuwa ni mtu wa system au yupo kwenye payroll yao ili kumchafua asee
Ila Hilda alitoa angalizo, watu watakao kuwa wanasambaza yeye hahusiki, ni kuwa makini tu. Na fwele boi yuko mtaani, weeMadilu System anapenda sana kutisha watu na anatumia namba zake kabisa hahaaa ,kama alivympiga BITI Kubwa Jinga Mwaipopo.
Acha wauane tu hakuna namna , mjini pamoto mno acha tubaki porini kwanzaYeah .. wa mulemule bungeni... Hapo nimekuelewa. Sema hiyo vita ya madaraka 2030 sijui itakuwaje kama Hali ndio hii.
Lameck ni mmafia watatoana macho ila wacha tufurahie tu na sisiIla Hilda alitoa angalizo, watu watakao kuwa wanasambaza yeye hahusiki, ni kuwa makini tu. Na fwele boi yuko mtaani, wee
Kabisa yule sio wa mchezo, atakusanya watu wote watakao kuwa wanasambaza video zake.Lameck ni mmafia watatoana macho ila wacha tufurahie tu na sisi
AI ameshakanusha
Namwelewa vizuri home boy yule nakuhakikishia mpaka waje wamchimbi kashaondoa kadhaa na yeyeKabisa yule sio wa mchezo, atakusanya watu wote watakao kuwa wanasambaza video zake.
Mmmh ni kukaa kimasta tu.
Mnyiramba wa watu alikuwa ameshiba nyama ya punda akashushia mtukuru tu ndiyo akawa amechoka na kuamua "kujipunzisha"!Mumuache guys!😂😂😂😂😂Hapa kuna tofauti mbili kwenye lugha adhimu ya kiswahili
1. Za mwizi ni 40..❗ Hii ni taarifa❗
2.Zako zinahesabika..❗ Hii ni tahadhari❗
Haya mawili.. Taarifa na tahadhari havinaga mwisho mwema❗
Unapochokwa kwasababu zozote zile.. Kama kikomo cha faida yao kwao.. Ama kuingilia yasiyokuhusu❗ Ama kuota mapembe❗
Unaweza kutengenezewa utaratibu wa kutolewa kwenye circle❗
Huo utaratibu unaweza kuwa mnyoofu ama uliojaa mbigili na moja tu ikikuchoma waja wanaanua Tanga❗Maisha yanasonga
Nice kama vile huyu amekuwa kwenye mstari mwekundu(danger zone)❗Tangu yule aliponyakuliwa
Umbea na radio mbao za hapa na pale vinasema ameshanusurika (off targets) zisizopungua 2❗
Hii mpya ni comeback ya kinyumembele na wake up call kwamba bado tuko na wewe! ❗❕
Jitoe kwa hiari ama kaza fuvu tulipasue.❗
Eti wanasema kenge hawezi kusikia mpaka damu imtoke masikioni.❗Hawa hawakutoi damu tuu.. Watakutoa na sifongo❗🤷🏿♂🙌🏿
Anyway sisi acha tuendelee kunywa mtori, nyama tutazikuta chini.. lakini kwa hali ilivyo December mbali❗
View attachment 3682549
Haswaaa, hata huyu mbunge aliyempa Hilda hizi video ajiandae.Namwelewa vizuri home boy yule nakuhakikishia mpaka waje wamchimbi kashaondoa kadhaa na yeye
alikua hajamalizaMkoromo wa namna hiyo huchangiwa zaidi na konyagi mixer beer .
Ila hawa viongozi ndio maana maendeleo hatuoni!!!!
Sheria ya kukojoa ni kojoa maliza kaoge sasa pm hata kuoga hakwenda jamaaani.
kazi maalumImagine changudoa anakuwa na audacity ya kutuma video kwa mbunge. Sio changudoa wa kawaida.