Palac
JF-Expert Member
- Mar 29, 2025
- 3,334
- 8,858
Vp alikua na kitoto cha karne ipiIla Hilda alitoa angalizo, watu watakao kuwa wanasambaza yeye hahusiki, ni kuwa makini tu. Na fwele boi yuko mtaani, wee
Vp alikua na kitoto cha karne ipiIla Hilda alitoa angalizo, watu watakao kuwa wanasambaza yeye hahusiki, ni kuwa makini tu. Na fwele boi yuko mtaani, wee
2000 😂😂😂Vp alikua na kitoto cha karne ipi
Kwahiyo muheshimiwa nae ni actor wa ile company maarufu duniani inayo ingiza mapato 😅Mshana Jr unataka kuniambia ile video ni yeye kweli? Sio Ai?.. if so kama ni yeye basi huyo changudoa atakuwa ni mtu wa system au yupo kwenye payroll yao ili kumchafua asee
Hiii genZ hii au ndo inakula nchi2000 😂😂😂
Sasa hajamaliza ndio akorome???alikua hajamaliza
hahahahahaSasa hajamaliza ndio akorome???
Kwanza hakukua na haja ya kutoa mngurumo huo, kazi ndogo, tako chache tu, aaah hakuna maajabu wala niniHiii genZ hii au ndo inakula nchi
Umri nao shida na akikutana na miuno feni Pm lazima achanganyikiwe mno
Umri nao shida na akikutana na miuno feni Pm lazima achanganyikiwe mno
Hapana sina na mimi nimeona mjini xPM iko wazi nirushie nisikilize mikoromo 😂
Atatumie mfumo gani labda ?Haswaaa, hata huyu mbunge aliyempa Hilda hizi video ajiandae.
Mwigulu hana dogo yule baba.
Alitakiwa kupiga tako za kulinda brand yake sio kuchoshana vp inafaaa kuitazama uku unailia nyetoKwanza hakukua na haja ya kutoa mngurumo huo, kazi ndogo, tako chache tu, aaah hakuna maajabu wala nini
😂😂😂😂
Duuuh hatarii hii sasa.Atatumie mfumo gani labda ?
Hiyo ni unkwepekable mpaka sasa.
Ahesabie tu kwamba kashadharirika basi no way to fix.
Leteni wapenzi wenu hapa watoe ushahidi.Mbona sisi tunapiga konyagi na BIA lakini hatukoromi kama jenereta
min -me
MENEMENE TEKERI NA PERESI
😂😂😂 kila mtu na macho yake, binafsi hajanistua kabisa, sioni maajabu yoyote.Alitakiwa kupiga tako za kulinda brand yake sio kuchoshana vp inafaaa kuitazama uku unailia nyeto
😂😂😂😂Leteni wapenzi wenu hapa watoe ushahidi.
maneno yenu tupu hatuamini.