Palac
JF-Expert Member
- Mar 29, 2025
- 3,418
- 9,060
Angekua amevunja rekodi ya gwaji boy😂😂😂 kila mtu na macho yake, binafsi hajanistua kabisa, sioni maajabu yoyote.
Angekua amevunja rekodi ya gwaji boy😂😂😂 kila mtu na macho yake, binafsi hajanistua kabisa, sioni maajabu yoyote.
Hivi vitoto mpaka papuchi inatumika kuvuta shisha
Au pm alipewa skanka nn???
Kawaida mnoooo!!!😂😂😂 kila mtu na macho yake, binafsi hajanistua kabisa, sioni maajabu yoyote.
Mbele ya utamu kila ukigusa unataka teena teh teh u pm tupa kureeeePm anafanya kiboss
Ila ukuni anao wa haja, hafanini na umbo lile, najuaga wa vile wanakua na vibamia, ila yeye kidogo anao wa haja, sema hajui kuutumia,Kawaida mnoooo!!!
wanyaturu wamepewa aibu ya mwaka.
Unasemaje?nyama tutazikuta chini.. lakini kwa hali ilivyo December mbali❗
Your browser is not able to display this video.
Tulia siku yule mzee wa kusinzia nae atoe connectionIla ukuni anao wa haja, hafanini na umbo lile, najuaga wa vile wanakua na vibamia, ila yeye kidogo anao wa haja, sema hajui kuutumia,
😂😂😂😂😂
Una hoja, uzingatiwe.January✅
Nchi-mbili✅
Sasa au baadar kidogo ni Lameck✅
Utaona ni kwa namna gani kete zinasukumwa vizuri kumtengenezea njia mtoto pendww kuelekea kwenye throne
😂😂😂😂 khaaaahTulia siku yule mzee wa kusinzia nae atoe connection
Kuna kujilaza kidogo ghafra unapitiwaSasa hajamaliza ndio akorome???
Ni ngumu kwasababu njia kama whatsapp ni end to end encryption.Duuuh hatarii hii sasa.
Ndio hivyo unae mtumia unahisi ni mdau mwenzio nae ajionee live, kumbe ni mfanyakazi wa Fwele boi.Ni ngumu kwasababu njia kama whatsapp ni end to end encryption.
Kwahiyo hakuna access ya kumpata msambazaji.
Labda unae mtumia akuchome.
Draft inachezwa haswaaa..🍺🍺January✅
Nchi-mbili✅
Sasa au baadar kidogo ni Lameck✅
Utaona ni kwa namna gani kete zinasukumwa vizuri kumtengenezea njia mtoto pendww kuelekea kwenye throne