Za Lameck zinahesabika?

Za Lameck zinahesabika?

Sasa wewe unaona hiyo ni AI mkuu ? Lakini unahisi ni raia wa kawaida anaweza kufanya huo ujinga kwa kiongozi wa ngazi ya Lameck na umafia wake kirahisi?

Lameck ni mmafia hakuna raia wa kawaida wa kumfanyia hivi isipokuwa mtu aliemzidi akili zaidi na katumwa na mafia zaidi yake so hapo ni kuachia ngazi tu.
weak matal replaced by strong metal, mafia wanaoneshana umwamba
 
Sasa wewe unaona hiyo ni AI mkuu ? Lakini unahisi ni raia wa kawaida anaweza kufanya huo ujinga kwa kiongozi wa ngazi ya Lameck na umafia wake kirahisi?

Lameck ni mmafia hakuna raia wa kawaida wa kumfanyia hivi isipokuwa mtu aliemzidi akili zaidi na katumwa na mafia zaidi yake so hapo ni kuachia ngazi tu.
weak matal replaced by strong metal, mafia wanaoneshana umwamba
 
Nahusika kwa asilimia 100 na maandishi yangu.. Sihusiki hata kwa asilimia moja na tafsiri zako.. Sawa mkuu!

Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Mwigulu Nchemba amelitaka Jeshi la Polisi nchini kutofumbia macho watu wanaojichukulia sheria mkononi wakati mwingine hata dhidi ya vyombo vya dola.

Ametoa wito huo akiwa Mwibara mkoani Mara leo Oktoba 2, 2026 akieleza kuwa vitendo hivyo vikifumbiwa macho vitatengeneza madhara makubwa na kuathiri hali ya kiusalama nchini.
 
Sasa wewe unaona hiyo ni AI mkuu ? Lakini unahisi ni raia wa kawaida anaweza kufanya huo ujinga kwa kiongozi wa ngazi ya Lameck na umafia wake kirahisi?

Lameck ni mmafia hakuna raia wa kawaida wa kumfanyia hivi isipokuwa mtu aliemzidi akili zaidi na katumwa na mafia zaidi yake so hapo ni kuachia ngazi tu.
weak matal replaced by strong metal, mafia wanaoneshana umwamba
 
Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Mwigulu Nchemba amelitaka Jeshi la Polisi nchini kutofumbia macho watu wanaojichukulia sheria mkononi wakati mwingine hata dhidi ya vyombo vya dola.

Ametoa wito huo akiwa Mwibara mkoani Mara leo Oktoba 2, 2026 akieleza kuwa vitendo hivyo vikifumbiwa macho vitatengeneza madhara makubwa na kuathiri hali ya kiusalama nchini.
Amemanisha nini?
 
Ndio hii ya kudhalilishana? Ila inawezekana mbona Chongolo ilikua hivyo leo ni waziri wa kilimo.

CCM sio wa kuwaamini.
Siwaamini hawa wazee hata kidogo ni kama nilivyo mkataa Nchimbi.

Ishu yake yote naona ni mbinu ya CCM kumuuza kwa raia, itakuja siku utakuta wale wote ambao hawakushiriki uchaguzi 2025 Majariwa, Makamba na wengineo wakakaa upande wa Nchimbi ila mwisho wa siku wote walewale, chama kimoja ni uchezqji wa karata tu.

Ni maoni yangu binafsi kwasababu hata video bado sijaona ila hii October sarakasi zitakuwa nyingi, nahisi hii ni moja wapo
 
Back
Top Bottom