Yupo wapi huyu Bilionea wa kiarusha, Elisante?

Yupo wapi huyu Bilionea wa kiarusha, Elisante?

Namkumbuka huyu Jamaa Mama yake alikua na hela nyingi za Madini nafikiri. Kunawakati alitembea na demu wa mtu. Akalipiziwa kisasi kwa kufanywa nyuma vibaya sana. Mama yake akampeleka Nairobi kutibiwa. Sizani kama alirudi tena Arusha kwa muda mrefu maana Picha nyingi za tukio zilienea A-town.

yupo Chugga mkuu........tunakutana nae mara nyingi sema hana mabawa tena......
 
Jomba cheki pande hii:

...niliingia Giraffe hotel kwenye semina kama riprizenta kutoka A town!! arifu si kila nikiamka hotelini naacha matip kwenye room kudadeki waacha wahudumu wagombanie room yangu!!!! kama kawa baada ya semina mi natinga kwenye kaunta pale chini kuburuwarisim nikitoka mwendo wa matip...arifu kumbe kulikuwa na kambi ya mamisi wa Lundega pale..mwanangu zali si wahudumu wakazipiga kavukavu kugombania room yangu .....wakanihamishia upande wa wing ya mamiss....arifu...niliwaguguda!!!!

arifu siwalizani blackamerikana kwa kupagawa na matip kumbe nilikopi na kupesti masifa ya Arusha ukichanganya na yale mapigo yetu ya pamba juu mpaka chini used subaru.....

Jomba asikuambie mtu wakituuzi zaidi hawa wabana pua tunakwenda kununua mtaa huko huko kwao!!!!
hahahahahahaha!!!!Jf never boring
 
kumbe jf imejaa watoto wa arusha sana tangu habar ya ajar ya ndege ,kifo cha askof laizer na wengine nimegundua hivyo.hongelen
 
Ni kweli aliliwa kiboga na Babu mwenyewe pia alishiriki lakini ni mzoefu hata huko nyuma pia aliliwaga kiboga tena na kina chonjo.

Duh! Hii sasa kali sana. Kwa nini walimla kiboga? Ndio maana nilisema Hayati Bob Sambeke hakuwa mtu mwema kwenye jamii nikapigwa vijembe na wapambe wake.
 



......arifu wala madafu wamesepa wamewahi kupanda treni la dezo .....jomba wachanisepe pande za pikinik nikaburuwarizimu....

...."chezea chuga wewe...
chezea subaru wewe"......


 
kumbe jf imejaa watoto wa arusha sana tangu habar ya ajar ya ndege ,kifo cha askof laizer na wengine nimegundua hivyo.hongelen

Your very ryt muzee wa m 23
 
yupo sana town.......sijajua anajishughulisha na nini kwa sasa.......ila anaonekana........
tulikuwa tunajua habari zake enzi zile....
saa hii kila mtu anajua kutafuta pesa........
​ni kweli mana simple minded discuss people but great minded discuss ideas.
 
Hapana Flora........Elisante hajafa......labda unamsemea Baraka ambae alikuwa rafiki yake ndio alikufa.....
Preta unanipa shaka, mbona unawajua sana hawa jamaa? walikuwa hawapitwi na watoto wakali na wewe ni mkali??
 
Last edited by a moderator:
Elisante alizomewa bilicanas alitoa hela kwa DJ amtangaze elisante is in the house matusi aliyopokea ukumbi mzima DJ alipopolewa kwa chupa.hiyo ulikuwa miaka ya 95 badaye alikimbilia arusha akadakwa na mke wa mtu mabaunsa wakamnanihii akarekodiwa mkanda wake alikuwa ananunua 1m machalii wa ar wqlijipendelea sana fedha za dezo
 
Preta unanipa shaka, mbona unawajua sana hawa jamaa? walikuwa hawapitwi na watoto wakali na wewe ni mkali??

hapa unataka nijibuje mkubwa wangu........? ningekuuliza swali kama hili wewe ungejibuje.....?
 
Piga ua,inuka kaka ugalagaze chini watoto wa chiga tunasaka hela siyo wazaramo mnaotegemea nyumba za urithi
 
Hapo sasa. Halafu hao "wafanyabiashara maarufu" wakifa kishangilio kinabadilika na kuwa: "Bilionea maarufu" .

Sawasawa!...bilionea kwa kutumia data gani,za nani?!...gazeti la mwananchi lilinikera na ile bold caption yao ya j3!..front page...Was that really headline news?....:nono:
 
naona una guarantee card ya maisha wewe
Ukiishi maisha kwa uoga wa kifo; basi utaishi kwa shida sana. Kufa kupo kwa binadamu yeyote; sasa siwezi kuacha kuweka akiba ya watoto na vitukuu eti kwa sababu kuna kifo!! Nikifa si watafaidi watoto na watoto wao?!
 
Watu wa Arusha bado wapo nyuma sana mpaka leo. Ujanja wao wa kishambashamba. Misifa ya kimangi meza, Yaani nyinyi watu wa Arusha Form Four sisi wa Dar sio form six tena. Dar chuo kikuu.
Mara mchomane visu, mara mlane viboga. Mabwege nyinyi

Mkuu hii inatokana na kuwa arusha ni mji mdogo maana ni sawa na kinondoni peke yake kwa hiyo ndio maana mtu akipiga hela kidogo na fujo za kibwege anajulikana mji mzima hata dar hii ilishatokeaga kipindi hicho dar bado haijatunaka kama sasa watu kama kinje na abdu msomali walijulikana mjini kwa sifa za kuendesha gari rafu na kuchukua totoz nzuri zote za mjini,
 
kumbe jf imejaa watoto wa arusha sana tangu habar ya ajar ya ndege ,kifo cha askof laizer na wengine nimegundua hivyo.hongelen

kweli babu, yaani kuthibitisha hilo ukiwekwa uzi wa arusha humu ndani muda mchache tu utaona watu 384 wameshachangia noma,
 
Jomba cheki pande hii:

...niliingia Giraffe hotel kwenye semina kama riprizenta kutoka A town!! arifu si kila nikiamka hotelini naacha matip kwenye room kudadeki waacha wahudumu wagombanie room yangu!!!! kama kawa baada ya semina mi natinga kwenye kaunta pale chini kuburuwarisim nikitoka mwendo wa matip...arifu kumbe kulikuwa na kambi ya mamisi wa Lundega pale..mwanangu zali si wahudumu wakazipiga kavukavu kugombania room yangu .....wakanihamishia upande wa wing ya mamiss....arifu...niliwaguguda!!!!

arifu siwalizani blackamerikana kwa kupagawa na matip kumbe nilikopi na kupesti masifa ya Arusha ukichanganya na yale mapigo yetu ya pamba juu mpaka chini used subaru.....

Jomba asikuambie mtu wakituuzi zaidi hawa wabana pua tunakwenda kununua mtaa huko huko kwao!!!!

Ha ha ha haaa,

Sifa zitakuua jombaa!
 
Hapana Flora........Elisante hajafa......labda unamsemea Baraka ambae alikuwa rafiki yake ndio alikufa.....

Yea Baraka ndo alikufa na Elisante alikuwa na girlfriend aliyekufa kwa ajali ila yeye yupo full kufulia
 
Back
Top Bottom