Sio mwarusha mkuu ni mtu wa mbeya, enzi hizo wanasubiri visichana vya Arusha meru/arusha sec wanatoka shuleni jioni saa kumi, basi jamaa wanaungurumisha ma pikipiku uhuru road, ilimradi tu ilikua vurugu kubwaHuyo ni muarusha.
Sio mwarusha mkuu ni mtu wa mbeya, enzi hizo wanasubiri visichana vya Arusha meru/arusha sec wanatoka shuleni jioni saa kumi, basi jamaa wanaungurumisha ma pikipiku uhuru road, ilimradi tu ilikua vurugu kubwaHuyo ni muarusha.
Sio mwarusha mkuu ni mtu wa mbeya, enzi hizo wanasubiri visichana vya Arusha meru/arusha sec wanatoka shuleni jioni saa kumi, basi jamaa wanaungurumisha ma pikipiku uhuru road, ilimradi tu ilikua vurugu kubwa
Elisante wa makeke alikuwa bwana mdogo sana ni kwenye teenage years (unazungumzia mwanafunzi wa sekondari ambae hakuwa amefika ata form 4 alipoanza kuwika) na fujo zenyewe Arusha labda zilikuwa zinawatesa vijana tu, hakuna mtu mwenye hela yake ya maana aliekuwa akiangaika nae.
Dar alikuwa akipelekwa na mshikaji wake wa Ilboru ‘Yusuph Amour’ kuna pikipiki zilipekwa kwa ajili ya polisi Zanzibar dogo akafanikiwa kuchomoa mbili wakafanyia fujo sana ndio kiini cha umaarufu wa Elisante na mpunga wa baba alipofariki alikuwa katoka kuuza mawe Dar business partner akuchukua ata shillingi hela yote akapelekewa dogo.
Makeke yaliisha baada ya kuwatorosha watoto wa weruweru wanaenda disco Arusha wakapata ajali na kuuwa mabinti; after that Elisante grew ata 20 years alikuwa ajafikisha akatulia.
Walikufa mabinti wawili na wenyewe watoto wa kishua Arusha sina uhakika iliishaje hila nadhani kifamilia.Duuh walikufa wangapi??? Kesi iliishaje??
Duuh walikufa wangapi??? Kesi iliishaje??
DahWalikuwa wanafunzi 3 kwenye gari ila waliokufa ni 2,mmoja wa arusha mmoja wa Dar,wa Arusha alikuwa jirani yangu.Msiba ulikuwa mkubwa sana nakumbuka
Washamba tu. Sijawahi kusikia Billionaire Msukuma[emoji23][emoji23]Mwanza mbona tupo simple tu. Tunapesa zetu na hatufanyi makeke ya kipumbavu. Kuna Madingi yana pesa zao lakini ukionyeshwa utabisha. Ni mambo ya kawaida tu, tukipata ziada tunasaidia wenye uhitaji.
"Yule tajiri wetu wa Dar, Mbezi hakuweza kuvumilia kuliwa kiboga na genge akajimaliza". NI NANI HUYU?Aisee kwa hiyo Alisante kwa sasa atakuwa anamrudishia Mungu sifa na utukufu kwa kuwa aliyemla kiboga kadondoka na ndege? Hujafa hujaumbika!!! Aise kutafutiwa genge la wahuni wakakubakua yaani inauma sana. Hakika yule tajiri yetu wa Dar kule Mbezi hakuweza kuvumilia kuliwa kiboga na genge na ndiyo maana aliamua kujimaliza. Namsifu Elisante hakufanya maamuzi ya kufa bali alimrudia Mungu na kuokoka.
Wanawake kwa ela ka mbwa kwa chatu anajipeleka mwnywHv huyu Elisante alikua bilionea kumbe?mi nakumbuka kwa history yake ya kulamba totoz arusha!kila dem mkali lazma awe wake
"Yule tajiri wetu wa Dar, Mbezi hakuweza kuvumilia kuliwa kiboga na genge akajimaliza". NI NANI HUYU?
Duuh, nimeelewa mkuu.Tajiri Mtoto Mzee kimambi
Elisante Rest In PeaceHuyu kijana alivuma sana miaka ya tisini kipindi kile nilipokuja arusha alikuwa akizungumzwa sana sasaivi yupo wapi?
[emoji3] [emoji3] [emoji3]Washamba tu. Sijawahi kusikia Billionaire Msukuma[emoji23][emoji23]
Elisante wa makeke alikuwa bwana mdogo sana ni kwenye teenage years (unazungumzia mwanafunzi wa sekondari ambae hakuwa amefika ata form 4 alipoanza kuwika) na fujo zenyewe Arusha labda zilikuwa zinawatesa vijana tu, hakuna mtu mwenye hela yake ya maana aliekuwa akiangaika nae.
Dar alikuwa akipelekwa na mshikaji wake wa Ilboru ‘Yusuph Amour’ kuna pikipiki zilipekwa kwa ajili ya polisi Zanzibar dogo akafanikiwa kuchomoa mbili wakafanyia fujo sana ndio kiini cha umaarufu wa Elisante na mpunga wa baba alipofariki alikuwa katoka kuuza mawe Dar business partner akuchukua ata shillingi hela yote akapelekewa dogo.
Makeke yaliisha baada ya kuwatorosha watoto wa weruweru wanaenda disco Arusha wakapata ajali na kuuwa mabinti; after that Elisante grew ata 20 years alikuwa ajafikisha akatulia.
Huyu mtu hajafa bhana Mbona mko hivi?Elisante Rest In Peace
Nilikuwepo tu huko zama hizo nasoma primary boarding halafu nilikuwa mtoro mzuri wa kuzurura wknd.Wewe lazima wa kunyumba......jmosi njoo basi kwa mromboo tumenye mbavu za mbuzi........