Yupo wapi huyu Bilionea wa kiarusha, Elisante?

Yupo wapi huyu Bilionea wa kiarusha, Elisante?

Arusha aka chugga aka R-mawe aka jambakolo Citeee!! Ukisema iyo Citee ukiiitaja vizuri maa-ni-naaa ni lazma vimate mate vitoke na jicho ulitoe kuashiria ugumu! Mimi niko chugga lakini nakwambia amna ndezi anaeza sema kitu yeooote apa ya eti anatokea Dar na anajitia janjaroo! Watu tumevunga tu tunawasoma nyendo zenu zakitoto lakni sisi ndo ma Top kila kitu! Amna kitu tunashindwa fanya nyie mnachokiona kwenu ni kwere kiasi cha kuona watu wengine mapimbi atwezi jua wala kufanya,tunaeza kila kitu especially ubabillon waina yeyote ile mapimbi nyie,atusubirii kutafuniwa sisi wenyewe nikila kitu

Sent from my BlackBerry Z10 using JamiiForums
We kijana hebu nipatie matokeo yako ya Form 4!! Nina mashaka na wewe
 
Hahhahaaaa mie ndio Bwanga ja Town, nilikutumia voucher naona imerudi kwangu, nakutumia kwa email sasa ivi.....wene mndee iwee hahahaaaa leo kama ijumaaa vile
we m'bwang umeshaingia town basi unadanganya tuuu.....vocha ikwapi?
 
aise namkumbuka miaka iyo alitamba balaa

Mkuu salama?
Duh avatar yako inanisisimua mwili kila nikiiona, kama unaweza badilisha mmmmh.............................!
 
Kwanza baby sambeke yupi ?ni yule alikuaga pale moshi akifanya vitendo vya kishamba kuchukua wanawake kinguvu na ujinga mwingine wa kuendesha magari kwa fujo mjini?ndio huyu ambae kaangusha ndege,alijifunzia wapi kuendesha ndege huyu

Hapo kwenye redi mkuu fafanua kidogo ..................!
 
Hahhahaaaa mie ndio Bwanga ja Town, nilikutumia voucher naona imerudi kwangu, nakutumia kwa email sasa ivi.....wene mndee iwee hahahaaaa leo kama ijumaaa vile

waaaapii......kwangu leo ni jumatatu!!! mkoloni amenikaba balaaaaaaaa
 
ahahahahahahahahaahahaaaaaaaaa_Preta mimi bado sijajua kutafuta hizo pesa,..anyway_ukipata naomba unigawie au nifundishe kuzitafuta..!

njoo arusha chalii angu ila ukizipata usilete za kuleta si unasikia wenzako wanaliwa maboga
 
Kimji cha Arusha kina mambo,wenyewe wajiona wajanja kumbe mafala tu lol
 
Umenisoma vizuri. Haya majitu Bhana, washamba sana. Mara kawamaliza watoto wa mawenzi, mara alisababisha nani na nani wa weruweru wafe. Sasa hizi ni sifa au akili finyu. Madada zao ndio usiseme, wanajifanya wapo kipesa zaidi. Ila kwa sisi wa Dar awajaribu sababu still washamba wapo kilometa 2000 nyuma, wanawaweza hao hao mapimbi wenzao
Watu tupo na pesa zetu za kutosha. Familia zetu ndio zinazo fahamu.
Kweli kabisa dar ni kimyakimya,ndio maana hata huwezi kuskia vijibendi vikiwatajataja ma tycoon wa dar mara Papa musofe,ndama mutoto ya ngombe ooh aisha madinda watu wenyewe sanasana wanamiliki viji prado,sasa hiyo timu yoote ya wajanja wa dar haijazi kiwiko cha Babu sambeke,mwenye vindege viwili tu,hivi shirima naye yupo kwenye list ya matajiri wa dar?hao wajanja wa dar ujanja wao kudhulumu wajane vijishamba. Sana mnabebwa na wahindi na waarabu,wenyeji wa dar ni wajinga kupindukia na ndio maana kina mangi wanakuja huko kuzichota na kuja kujenga migombani.mnajisifia magorofa nyie wenyewe mnaishi kwenye vibanda?uzuri wa kaskazini ni kuwa wenyeji wameweza kumiliki uchumi kwa asilimia kubwa mno,na senti zao zinazunguka humohumo mitaani,bakhresa anaweza kuzungusha round ya bia kwa walalahoi?
 
chifu, sisi watu wa mwanza hatuna maneno mengi aisee. Sasa sifa zetu zinapatikana katika kutunisha akaunti zetu za benki tu.

Hivi hujasikia sisi watu wa mwanza ni kawaida kudeposit mfululizo miaka 10 bila ya kuwithdraw? Tunafanya sana hivyo; siku tukienda kutoa, hadi tunatunukiwa zawadi na benki!!!

Njoo ushuhudie watu wa mwanza tunavyofanya mambo ya kutisha kimyakimya....utakimbia.

Ni ukweli husiopingika mafogo wa arusha wana sifa za kishamba.
naona una guarantee card ya maisha wewe
 
Jomba cheki pande hii:

...niliingia Giraffe hotel kwenye semina kama riprizenta kutoka A town!! arifu si kila nikiamka hotelini naacha matip kwenye room kudadeki waacha wahudumu wagombanie room yangu!!!! kama kawa baada ya semina mi natinga kwenye kaunta pale chini kuburuwarisim nikitoka mwendo wa matip...arifu kumbe kulikuwa na kambi ya mamisi wa Lundega pale..mwanangu zali si wahudumu wakazipiga kavukavu kugombania room yangu .....wakanihamishia upande wa wing ya mamiss....arifu...niliwaguguda!!!!

arifu siwalizani blackamerikana kwa kupagawa na matip kumbe nilikopi na kupesti masifa ya Arusha ukichanganya na yale mapigo yetu ya pamba juu mpaka chini used subaru.....

Jomba asikuambie mtu wakituuzi zaidi hawa wabana pua tunakwenda kununua mtaa huko huko kwao!!!!
 
Hapana Flora........Elisante hajafa......labda unamsemea Baraka ambae alikuwa rafiki yake ndio alikufa.....

Namkumbuka huyu Jamaa Mama yake alikua na hela nyingi za Madini nafikiri. Kunawakati alitembea na demu wa mtu. Akalipiziwa kisasi kwa kufanywa nyuma vibaya sana. Mama yake akampeleka Nairobi kutibiwa. Sizani kama alirudi tena Arusha kwa muda mrefu maana Picha nyingi za tukio zilienea A-town.
 
Back
Top Bottom