Yupo wapi huyu Bilionea wa kiarusha, Elisante?

Yupo wapi huyu Bilionea wa kiarusha, Elisante?

kumbe na wewe ni wa arusha!sasa nimeanza kuelewa kwanini chadema inaonekana ina nguvu sana humu jf,kumbe memberz wengi ni waarusha wenye asili ya kilimanjaro ambao wamejikuta arusha kama wakimbizi wa njaa kali za kilimanjaro

kilamanjaro no njaa hata kidogo mkuu na arusha ni vigumu kutofautisha klm na over.
 
ndama nae unamtaja hapa,kweli wewe umekuja mjini mkubwa,who is ndama chali angu?tatizo lenu wa mikoani mtu akiimbwa na bendi mnadhani ana hela,ndio wengine huwa wanadhani Hussein macheni ana hela nyingi sana mpaka wanaiga jina lake huko arusha nasikia kuna hussein macheni feki,wakati mngejua konda huyo wa mabasi ya "relwe" zamani alivyo mchovu wala msingesema,kina ndama wale kelele mingi tu na umjini wao ndio unaowafanye muwaogope
Acha usenge kima we!Ndo maan ukajiita jina malaya mngese mkubwa wewe.
 
Nimepata habari za kifo cha Elisante Mwanda,Mungu ampumzishe kwa amani.Alikuwa maarufu kweli Arusha kipindi hicho.Pole kwa familia yake
 
Nimepata habari za kifo cha Elisante Mwanda,Mungu ampumzishe kwa amani.Alikuwa maarufu kweli Arusha kipindi hicho.Pole kwa familia yake
ni kweli kaumaliza mwendo R.I.P Elisante Mwenda
 
Arusha is overrated afu kule ukizungusha round mbili bar na nyama choma machalii wa R tayari wanakuona we billionaire wako na Ushamba mwingi sana, Ila wakija Dar huwa wanajifunza sana
Halafu akiwa anawakula madem wa hapo mjini Arachuga ndio anaonekana wa maana kweli. Utaskia "yule chalii ni fogo, kawagonga mademu wote wakali wa hapa Arusha, hata Berinice mtoto wa Leizer". Amakweli vigezo vya ujanja na utoto wa mjini vinatofautiana
 
Halafu akiwa anawakula madem wa hapo mjini Arachuga ndio anaonekana wa maana kweli. Utaskia "yule chalii ni fogo, kawagonga mademu wote wakali wa hapa Arusha, hata Berinice mtoto wa Leizer". Amakweli vigezo vya ujanja na utoto wa mjini vinatofautiana
Kuna kipind nilikaa kdogo chuga. Kule madem wana watu wao permanent, lakin unakuta hao watu hawajaoana, ukitaka ugomvi bas we jaribu kupiga msele kwa uyo dem wa jamaa. uo ugomvi hautakaa uishe. Jamaa wanaushamba mwngi sana kwene mapenz we unamng'ang'aniaje mtu amjaoana na uc.hi ni wake heee
 
Arusha is overrated afu kule ukizungusha round mbili bar na nyama choma machalii wa R tayari wanakuona we billionaire wako na Ushamba mwingi sana, Ila wakija Dar huwa wanajifunza sana
Huyo jamaa miaka ya 97 akiwa na miaka chini ya ishirini alishika pesa kweli,mgodi wao ulitoa madini mpka dogo akaamua kuacha shule ilboru sec....mtoto akamiliki vx enzi hiyo
 
Huyo jamaa miaka ya 97 akiwa na miaka chini ya ishirini alishika pesa kweli,mgodi wao ulitoa madini mpka dogo akaamua kuacha shule ilboru sec....mtoto akamiliki vx enzi hiyo


Hii picha ndio ilikuwa wakati ule wa ujana
Screenshot_20200813-100157_Instagram.jpg
 
Kweli mliwa uliwa pia. Elisante wakati tuko sekondari ilikuwa inasemekana kuwa alikuwa anawafanyia wenzie mchezo huo kwa kuwapa hela. Kumbe naye alikuwa anafanyiwa!
Ni kweli aliliwa kiboga na Babu mwenyewe pia alishiriki lakini ni mzoefu hata huko nyuma pia aliliwaga kiboga tena na kina chonjo.
 
ahahahahahahaaaaaaaaaaa_wewe wakuja,...mimi dar nipo tangu kipindi cha AM_wewe umekuja kipindi hiki cha FM unajishebedua,...kama ni watu wenye sifa za kijinga basi ni dar na mwanza,
Mwanza mbona tupo simple tu. Tunapesa zetu na hatufanyi makeke ya kipumbavu. Kuna Madingi yana pesa zao lakini ukionyeshwa utabisha. Ni mambo ya kawaida tu, tukipata ziada tunasaidia wenye uhitaji.
 
Back
Top Bottom