Yule ambae humtaki ndio mumeo

Wadada au akinamama huwa wanathamini sana muda kuliko chochote ktk mahusiano@cc Khantwe.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yawezekana lkn tunachokielezea hapa ni kuhusu kuzeeka mapema, sawa na inavyosadikika Wanawake wengi huishi umri mrefu sana kuliko Wanaume kiumri.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Aiseee..mbona nami nimekuwa kiziwi juu yako[emoji848]
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ipi inauma, kufikia kwenye hela ukazila kisha ukatemwa kama big G au kuwa na mtu maskini unamvumilia na msoto wake akishazipata anakutema kama big g
Hapo inategemea kipi kinakuvutia zaidi kwenye mapenzi
 
Ujue mambo ya ya mapenzi ni kama kubet tu maana hata hujui mtu moyoni anawaza nini. Mkeka ukichanika bahati mbaya ukitoka na bingo basi heri
Na Hivi ndivyo inavyotakiwa iwe love. Hujui nani atamalizia maisha nawewe basi kuwa na moyo wa kupenda yule akupendae. Usichague chague watu kama taulo za mtumba! Akupendae kwa dhati ya moyo usimuangushe na kama itafikia mahali hatoona thamani yako basi piga moyo konde. Through that way utampata mtu sahihi!
 
Ujue kapeace ishu iko hivi...we unayempenda yy hakupendi na anayekupenda kwa dhati we humpendi.....sijui why hii ishu asee[emoji848]

Sent using Jamii Forums mobile app
Yes ili ibalance maana mkipendana mnao pendana wale wasio pendwa watapendwa na nani....kwaio ndomana lazima kuna mmoja ampende mwenzie sana kuliko mwingine na iyo kazi ya kupenda wamepewa wanaume ...wanawake viherehere tu vinawaponza nasisi kujipa jukumu la kupenda sisi kazi yetu ni kutiii....

am better here
 
Anaforce kinoma, na watu nao full kunipa presha kama zote!

Eti ntajuta mbele kupoteza upendo kiwango kile, coz siku hizi wanaume wa hivi hamna tena....[emoji848]

Anyway life goes on....

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkipendwa kwa dhati mnajitia vipofu. Mwanaume akikwama kwako aki ya nani hawezi kuficha na kwa uzoefu mara zote ME msiowapendaga ndio huwa ndio waoaji hao. We komaa na kibrazamen chako majibu utayapata 28+ !
 
Mwanaume anaweza akakufuatilia mpaka ukasema malaika huyu, kumbe si lolote si chochote, anasubiribuingie 18 zake ufurahi na nafsi yako. Ukiona akili na moyo vyote vinagoma basi usilazimishe.
Mi sina tabia hio mbona mama!
 
Hahaha aisee, mzee kweli ulipatikana ila sio mbaya mwanamke awe na marafiki mob ila wasiwe wanaume tu. Ila penye ulalamishi hapo ningepiga chini Express baada ya kukamilisha zoezi muhimu lile. Mwanamke ambae yeye anawaza bata tu, hana mipango ya maana hapana!
 
Hahah ishu ya kuw wife material ni mtambuka sana ila wanawake ni kama vile wanajisahaulisha sijui. If you behave like a woman 100% hutokosa mume wa kukuoa.
Kuna kitu wanaume wengi wanakitaka ili waoe ila wanawake wengi wanafeli hapo.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…