Yemen Watangaza rasmi kuingia vitani dhidi ya Marekani

Yemen Watangaza rasmi kuingia vitani dhidi ya Marekani

Sir John Deere

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Posts
14,246
Reaction score
27,506
Baada ya kujibu mashambulizi mara 3 ndani ya saa 48 Hali iliyopelekea marekani kuondoa aircraft carrier Harry Truman katika bahari ya redsea na kuisogeza mbali na eneo la Yemen.

Mkuu wa nchi ya Yemen ametangaza rasmi Leo kuwa shambulio lolote dhidi ya nchi yake litajibiwa na ametoa tahadhari kwa maslahi yeyote ya marekani katika eneo la mashariki ya kati yapo hatarini.

Aidha amri ya kutopitisha meli yeyote ya Marekani katika redsea inaendelea.hii ni pamoja na meli zote zinazoelekea Israel mpaka Gaza itakaporuhusiwa kupokea misaada na chakula.

Mpaka sasa marekani haijatoka taarifa yeyote baada ya Jana Yemen kuzuia mashambulizi ya ndege za marekani zilizogeuzia njiani hapo Jana .
Screenshot_20250318-171653_1.jpg
 
Muwe mnatuwekea na vyanzo vya habari mnakozitoa wakuu..!!
Sawa lkn faaam tu YEMEN ilishambuliwa siku ya J mosi jpili YEMEN Wakajibu kuitandika iyo meli iliobeba ndege zilizoenda kuitwanga Yemen !!!!

YEMEN ndio walitoa habari iyo kuwa wameitwanga mala3 mwisho jana j3.

Tangu shambulio la j.mos marekani ajafanya lengine uko YEMEN na badala yake tumemsilkia Tramp akilalamika kuusu IRAN kuwasaidia Wahouth!!!

Yani yeye sawa kusaidia waisrael kuuwa watoto wa Gaza!!!!

lkn yeye kupigwa Meli yake tu analalamika!!!!!
 
Baada ya kujibu mashambulizi mara 3 ndani ya saa 48 Hali iliyopelekea marekani kuondoa aircraft carrier Harry Truman katika bahari ya redsea na kuisogeza mbali na eneo la Yemen.

Mkuu wa nchi ya Yemen ametangaza rasmi Leo kuwa shambulio lolote dhidi ya nchi yake litajibiwa na ametoa tahadhari kwa maslahi yeyote ya marekani katika eneo la mashariki ya kati yapo hatarini.

Aidha amri ya kutopitisha meli yeyote ya Marekani katika redsea inaendelea.hii ni pamoja na meli zote zinazoelekea Israel mpaka Gaza itakaporuhusiwa kupokea misaada na chakula.

Mpaka sasa marekani haijatoka taarifa yeyote baada ya Jana Yemen kuzuia mashambulizi ya ndege za marekani zilizogeuzia njiani hapo Jana .View attachment 3275406
yemeni wana amini wanaweza kupigana na jambia wakati wenzao wanameli zina beba ndege
 
Sawa lkn faaam tu YEMEN ilishambuliwa siku ya J mosi jpili YEMEN Wakajibu kuitandika iyo meli iliobeba ndege zilizoenda kuitwanga Yemen !!!!

YEMEN ndio walitoa habari iyo kuwa wameitwanga mala3 mwisho jana j3.

Tangu shambulio la j.mos marekani ajafanya lengine uko YEMEN na badala yake tumemsilkia Tramp akilalamika kuusu IRAN kuwasaidia Wahouth!!!

Yani yeye sawa kusaidia waisrael kuuwa watoto wa Gaza!!!!

lkn yeye kupigwa Meli yake tu analalamika!!!!!
Harry Truman kwa sasa haifanyi kazi runway yake imekuwa damage haiwezi kusaidia ndege kuruka . Marekani imetuma aircraft carrier 3 zipo njiani kuja nazo wa houth wameapa kuzipiga makombora.
 
Back
Top Bottom