Yanayoendelea maofisini kwa wake za watu ni balaa!

Yanayoendelea maofisini kwa wake za watu ni balaa!

kuna mke wa mtu kaajiriwa hapa hata mwezi hajamaliza lln vijana wanakula PAPUCHI balaaaa
 
Hyo mbona ndo fashion ya
Skuhiz cjui umeshangaa
Nn hapo
 
Watajuta kukuajiri, mgeni kwenye organization lakini unafukunyua mambo ya watu loooooh! walahi hutathibitishwa kazini wewe labda upunguze ushukunuku
 
Unaweza kataa ili swala lakini we ngoja watoto wakike waje kama watatu hivi ofcni kwenu angalia watakavyo kuwananuna wanawake wa hapo. Soko lao lina kufa lingine watoto wanakua na maisha mazuri zaidi ya wakiume. Lifti kedekede tena ckuiz kila mtu anagari ofcni basi no need for gest house. Mi nimeshuhudia watu wakishindana kuwa wakwanza kuwapitia na wapili. Hatare sana
 
Una stress wewe, si kwa kupaniki huko
Wala sina stress yoyote unachoniktisha ww ni Ile tabia uliyonayo ya kutendewa mabaya kabisa harafu huwezi sana two unaogopa nfo upumbavu wako ulipo unajua ukificha unafanya na wengine wafanyiwe hivyo nn tatizo lako ww kikombe cha pilipili au hukijui?
 
papachu laki, inamuziki na bluethooth kwani? halafu gharama za gesti na kondom juu yangu, kisha gharama za viburudisho juu yangu? PAMBAF Wakati shivaz kaki inagonga chafsta uchochoroni na kondom demu anakuwa nayo, hakuna gharama za gest wala viburudisho.
Mkuu shivaz pale namanga?
 
Nashindwa kuelewa hivi unadhani kuna couple ambayo haina michepuko? Mke wangu tulishakubaliana kama nikuchepuka achunge tuu nisijue ila najua kumzuia siwezi. Kwahiyo nimejipa tuu 50% kwake
 
Naona watu wameanza kushusha matusi, mapovu mengi. Tusitunishiane misuli hapa.
Ukweli ni kwamba sikuhizi michepuko sehemu za kazi hata nje ya kazi ni mingi mno.hilo lipo wazi, jirani yangu ana wake wawili. Mmoja tunashare nyumba ya kupanga na anagegedwa vizuuri (Mi nimemaliza jana kuuweka sawa mchepuko, siku yoyote naenda kugegeda- ngoja niisome vizuri katerero).
Mtakatifu na azidi kujitakasa. Hatujui siku wala saa.
Mleta mada inawezekana kakerwa na tabia yao, tusimmind, hajasema uongo
 
Wanabodi,

Kama umeoa au umeolewa na mume au mke wako upo naye mbali kikazi basi unatakiwa usali sana, maana mambo yanayoendelea katika ofisi nyingi miongoni mwa wafanyakazi ni balaa. Kuna wafanyakazi wenzetu katika ofisi moja wenye jinsia ya kike na wameolewa halafu dizaini flani wanaigiza ulokole, sasa mimi ni mfanyakazi mpya kwenye ofisi hii lakini mambo yanayoendelea ni balaa tupu.

Nimeamini kuwa wafanyakazi wengi wanajiuzaa kuliko hata machangudoa, wadada wa hapa wanauza papuchi kama hawana akili nzuri kwa dau la tsh. 100,000 unamkatia chake ndio mnaenda kuduu.

Mmoja amedata na penzi la staff wa hapahapa hadi kufikia hatua ya kupachikwa ujauzito na jamaa, mume wake ameugomea ujauzito huo na hali ni tete.

Hivyo basi ushauri: Kama wewe ni mwanamke au mwanaume upo mbali na mwenza wako fanya utaratibu muwe pamoja, hata kama ana msimamo sana lakini nguvu ya ushawishi ni kubwa sana. Chukua hatua.
[emoji121]
MKUU,

NISAIDIE ANWANI YA HIYO OFISI NIJE KUOMBA JOB.

MAANA'KE MKE WANGU NI MJAMZITO KWA SASA.
Jaman katoa kama ushaur tyuuu tusibishe kwanza je asemayo yapo au hayapo?
 
Back
Top Bottom