Hii ishu ni kweli kwani hata mimi nina ndugu yangu anaandamwa na hili janga na ninahisi hajijuwi kuwa analiwa chakula chake maana yeye yuko bize tu kusengenya wenzake na kufuatilia maisha yao. Huyu shemeji yangu katokea katika familia moja ya cjini sana ila baada ya kuajiriwa na kuwa front desk anapakuliwa na boss wake, kajengewa nyumba na kununuliwa gari huku ndugu yangu akiona fahari na kuringishia ndugu wengine wasio na magari. Shemeji mpaka alichomoa mimba ya kibosile wake akimdanganya ndugu yetu kuwa mimba imeharibika. Ndugu tumeshauriana asiambiwe ndugu yetu kutokana na tabia zake za kike (kijinga).