Yaliyojiri katika Mkutano wa CHADEMA Arusha - Mei 02, 2013

Yaliyojiri katika Mkutano wa CHADEMA Arusha - Mei 02, 2013

soko la kucha bado changa sana,na hapa Tz hakuna mtu mwenye kucha nene kana jino ndo maana tunadunda na kucha zetu tu

Ha ha ha ha, safari ya kutoka sinza kwenda g/mboto inakuwa fupi nikiwa naperuzi jf, umeniacha hoi kamanda......soko la kucha bado changa.
 
Muda huu wanachangia mchango wa kumchangia matibabu mtoto ambaye anatakiwa akatibiwe nje ya nchi.
 
na wewe ni hatari kwa uhuru wa kutoa mawazo kwa vile unaoongea vitu usivyo na ushahidi navyo na kwa kejeli.

Mkuu mpaka nakuonea huruma maana kazi uliyojipa km sio kupewa ya kuitetea CCM itakusababishia ulcers, hamia CDM huku kuna ukombozi wa kweli, kumbuka dhambi zako ht zikiwa nyekundu km damu zitakuwa nyeupe kama theluji, ila hili ni baada ya kuyakana magamba na kukiri uzalendo....karibu kundini.
 
Hakika hali ya huyu mama aliyekuwa na mtoto mlemavu imenigusa haswa.

0757 386623 ni nambari ya mama mlengwa atakaye jisikia kusema naye nambari yake ndiyo hiyo.

Na hata katika 0655 nambari hiyo hiyo.

Hapa uwanjani imepatikana Tsh. 1,400,000/=
na inahitajika Milioni saba ndiyo mtoto aelekee India kwa matibabu.
G. Lema mwenyewe katoa tiketi ya ndege.
 
Gharama zilizochangwa ni Sh. Milioni moja na laki nne jumlisha na dola moja, jumlisha mia tatu hamsini ya kenya
 
DSC05034.JPGDSC05035.JPGDSC05036.JPGDSC05037.JPGDSC05040.JPGDSC05041.JPGDSC05042.JPGPeoples...
 
Kamanda Lema mwabieni asisahau kuzungumzia Kinana premium lager-aka Ndovu.hii inabidi iwe ni ajenda muhimu kila mikutano ya hadhara inapofanyika,wananchi welezwe kwa ufasaha pato la taifa linalopatikana kutokana na utalii na waelezwe jinsi Tembo wanavyokadiriwa kuisha in 7 years to come.nadhani kuna haja ya kulitangaza jambo hili kila mahali na wezi wetu tuwataje kila mahali na kuwazomea kila wanapoonekana,maana hatuna kingine zaidi,sababu kama ni mahakamani hawapelekwi vile ndo wao wao,haingii akilini eti meli ibebe mzigo na usijue kuna mzigo gani na ni wa nani,na hata hivyo Kinana alishaanza kutajwa kujihusisha na ujangili tangu alivyokuwa waziri wa ulinzi


hahahahaha kinana premium lager!!!!!!! NDOVU
 
Gharama zilizochangwa ni Sh. Milioni moja na laki nne jumlisha na dola moja, jumlisha mia tatu hamsini ya kenya

That is Arusha's SOLIDARITY. Habari hii iwafikie wanaosema twafanya kazi muda gani na mikutano ya CHADEMA.
 
ohhh kwa hizi picha naskia nepi ameitisha kikao cha dharura hapo Lumumba jioni hii, na vijana wake wa bukusaba saba, wanajitetea kwa kutoa sababu mbalimbali kwanini mambo kila siku yanawaendea kombo mtandaoni, mbali ya kujifanya wameiba taarifa ya kambi rasmi ya upinzani kuhusu wizara ya maliasili na utalii, nepi anawaambia sasa tufanyeje kwa sababu hata kinana anataka kujiudhuru ukatibu mkuu abaki na dili la pembe za ndovu... mwampamba na wakufyozwa naskia wametishiwa kuniyimwa ujira wa leo na kesho, kwa kuwa walimdanganya nape kuwa wao wanaweza kuingamiza chadeama... tehhhhhh

hapa kilikuwa ni kikao cha juzi usiku , baada ya msigwa kumuanika wazi jangiri kinana bungeni, kinana amemwambia jk kuwa anataka kujiuzuru ukatibu mkuu, hawezi tena kuendelea na nafasi hiyo kwa kuwa, amesemwa sana, amechafuliwa sana, sasa inatosha

View attachment 92280

PEOPLEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE

Cc. bungeni, taswira, wingu, bocho, mulungu, mulugo,nulongo, jangiri kinana, madelu A.K.A chemba, julianza wa kufyozwa, mwampamba, A.K.A Ticha, Wassira, A.K.A mzee wa Go..be, Mpka 2015 mtaijua tu chadema...... hapo hakuna cha LINAH, WALA CHA DOMO-DIAMOND, WALA MBANA PUA MARO, WALA NANI.. HAKUNA MZEE WA KITAMBI KOMBA, HAPO NI SERA TU MWANZO MWISHO... MMEONA UBWABWA HAPO?? AU MMEONA MAFUSO HAPO??/ POLENI SANAAAA... NI MACHAKAMCHAKA KAMA HADI 2015 TIMU ZA UJERUMANI... CHEZEYA CDM WEYE...... UTALALA MTALONI KAMA GADAFIIII


PEOPLEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE
 
There are currently 680 users browsing this thread. (78 members and 602 guests)-LUMUMBA MPOOOO LUMUMBA TEAM hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeee.... LEO NAONA MMEJIKUNYAKATA KAMA MMEFIWA .....

TEHHHHHHHH LEO MMEKUWA MNACHUNGULIA KAMA GUEST???? HHAAAAAA, LAZIMA MMONYOOSHE MIKONO JUU MKUBALI YAISHE TU.

CDM NI SPEED 360 KWENYE KONAAAA .......SHAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA


POLE ZENU
 
na mbona nasikia kuna uwezekano wa kinana kwenda bungeni kujitetea?na yeye ni mbunge?tangu lini?kwa jimbo lipi?au wa kuteuliwa?
Kama kikwete na maspika wao wa ccm wataruhusu kinana aingie bungeni kujitetea wakati hana hadhi ya kuingia kwenye bunge lazima tuandaman e, na maccm yanavyoogopa maandamano ndio hapo mapoliccm wayakapoingilia na kupiga wananchi wasio na hatia.ushahidi wa ujangili wa kinana upo sasa ajitetee kwa lipi?.. kinana weka mbali na tembo!!!
 
mkutano ulikua unaboa, majigambo mengi na matusi toka kwa lema, kwenda kwa mkuu wa mkoa, polisi na usalama wa taifa, kweli lema bado anaogopa polisi yaani anaongea huku akiangalia pa kukimbilia jamaa wakija...Ole milya maskini ya Mungu anaongea vapor tu, hakuna jipya alilosema zaidi ya pipoooz, wengi walitegemea kusikia mapya lakini hata lema mwenyewe hakuwa na jipya la kuwaaambia wana Arusha, inasikitisha kuwakusanya watu wote hao kuwapotezea mda wao. Wagombea wa Udiwani nao ni vapor tu, wamepaukaa, sijui kama wana arusha wakiwapa uongozi watasalimika, maana mpaka watoe vitambi mji utakua umebakia magofu tu, kwa ujumla wake hakukua na jipya ...lema aliwasili muda wa saa saba na nusu, kukagua uwanja akiwa na gari aina ya nissan yenye vioo vyeusi lenye namba za Kidiplomasia mara nyingi hutumika na wafanyakazi wa UN...cha ajabu kwa mbunge kuwa na access na magari kama haya, inaonyesha hajiamini, sijui tatizo lake nini wakati amejitangazia ufalme wa mji, ebanaee, jamaa kasifia mke wake mnoo, hayo ndiyo yaliyojiri
 
Sasa hivi ukiingia Bar utasikia naomba Kinana moja hahahaaaaaaa

Hahaha hahaha inachekesha lakini wajameni kama hatua mathubuti hazitachukuliwa kwa kinana na partners wake wote tembo wetu woote watamalizika itabakia historia kuwa tulikuwa na tembo
 
Lema: toka mmenichagua kuwa mbunge siyo mchovu tena. Makamanda hapa wamesema kesho kutwa tuna uchaguzi wa kata nne. Mi nasema ni kata tano, na ushahidi wangu naupeleka bungeni. Uchaguzi wa sombetini ni lazima siyo ombi. Wakikataa uchaguzi wa sombetini tunakataa uchaguzi wa kata zingine, tunaweka court injuction mpaka watangaze uchaguzi wa kata ya sombetini
Hapana,nawashauri wasiususie huo uchaguzi. Ni sawa na kumziria nguruwe shamba la mihogo. Cha kufanya Mawazo arudi na kuendelea na Udiwani wake huku akitekeleza sera za Chadema na kujitangaza hadharani kuwa yeye ni diwani wa Chadema.
Kama ilivyo Ilemela ambapo Matata alifukuzwa Chadema na bado amepewa na Umeya lakini anasema hadharani kuwa yeye ni mtiifu kwa CCM.
Hawa jamaa tusiwape nafasi ya uchakachuaji wa chaguzi zetu tena.
 
Back
Top Bottom