Yaliyojiri katika Mkutano wa CHADEMA Arusha - Mei 02, 2013

Yaliyojiri katika Mkutano wa CHADEMA Arusha - Mei 02, 2013

Saa nyingine acheni USHABIKI ULIOZIDI mkaacha kuzungumza yaliyo halisi! SIDHANI KAMA KUNA MTU AKAYEKUBALI MVUA YA MATOFALI IMNYESHEE KISA CDM WANA NINI?

Mkuu ni wewe hutakubali ila wazalendo wanajua Chadema wana nini na wanakaa kwani ni mara ya kwanza ? Kumbuka Jangwani imewahi kuanguka mvua lakini watu walibakia ama huna kumbukumbu ?
 
Ah! Mtafanya mikutano hata kumi kwa wiki lakini wananchi tumejua CHADEMA hawaitakii mema nchi yetu.

ni kweli ndio maana wanaguzungumzia namna serikali inavyoiba tembo,madini,wanavyoiba fedha za wananchi na kupeleka uswisi,ndio wanapiga kelele namna ccm inavyotenga bil.1 kwa ajili ya mazishi,bil.620 deni la taifa hazionekani ziliko.kweli hawa chadema hawatakii mema taifa
 
Naaaam! Nina hatua kidogo sana kutinga hapa walipo Makamanda!

Nitajitahidi kurusha kwa jinsi nitakavyoweza ila hakika mtapata yote yajirio hapa uwanjani!
 
Jana niliona picha humu tembo hawana meno niliumia sana,nikasali na kumshukuru mungu yangu yako salama,sababu siku hizi wanauza meno ya tembo na nyongeza ya meno ya madaktari na waandishi ili kujazilishia kilo ikamilike.
 
Jana niliona picha humu tembo hawana meno niliumia sana,nikasali na kumshukuru mungu yangu yako salama,sababu siku hizi wanauza meno ya tembo na nyongeza ya meno ya madaktari na waandishi ili kujazilishia kilo ikamilike.

ha ha ha ha ha umesahau na kucha..
 
soko la kucha bado changa sana,na hapa Tz hakuna mtu mwenye kucha nene kana jino ndo maana tunadunda na kucha zetu tu
 
na mbona nasikia kuna uwezekano wa kinana kwenda bungeni kujitetea?na yeye ni mbunge?tangu lini?kwa jimbo lipi?au wa kuteuliwa?
 
Ah! Mtafanya mikutano hata kumi kwa wiki lakini wananchi tumejua CHADEMA hawaitakii mema nchi yetu.

Ni wananchi gani hao? Wewe umeishiwa kweli,njoo tuungane bana tuiokoe tz au we kwavile unakimrija umekipachika ccm unanyonya tu,umesahau siku moja tutaukata huo mrija.Natoka moshono saiv nawahi mkutano wa wakombozi
 
Jana niliona picha humu tembo hawana meno niliumia sana,nikasali na kumshukuru mungu yangu yako salama,sababu siku hizi wanauza meno ya tembo na nyongeza ya meno ya madaktari na waandishi ili kujazilishia kilo ikamilike.


Hahahahaha..... Kumbe ya madaktari ni kwaajili ya kuongezea kg zitimie daaah.... Kinana kiboko yao asee
 
Sasa hivi ukiingia Bar utasikia naomba Kinana moja hahahaaaaaaa
 
twiga wawili waliweza kufunga mkanda ndani ya KATA EAWEI hadi uarabuni!
 
Kha ha ha ha ha haaaaaa!!

sweetlady kwa muda huu nipo eneo la tukio na hapa mpaka muda huu hakuna Kamanda aliyefika ila hakika nyomi ya watu ni kama kawaida kabisa na kwa jina la aliye juu Mi cjui utawaambia WanaCDM nini waweze kuiacha uzalendo wa chama hii ya Jamii watu wazidi kadri muda unavyokaribia.

Naona magharibi kwangu kuna pickup ya police imeweka kambi na huku watu wakisema hatutaki ulinzi hapa zaidi ya MUNGU mwenye mamlaka!

Nitarudi.........!

Akijaribu kujitokeza ntajua kweli yeye ni mwanaume
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom