Yaliyojiri katika Mkutano wa CHADEMA Arusha - Mei 02, 2013

Yaliyojiri katika Mkutano wa CHADEMA Arusha - Mei 02, 2013

Kamanda anasema amemtumia spika sms kuwa amechelewa kuwahisha ushahida kutokana na hii serikali yakipuuzi hivyo nakuja naushahidi
 
Lema: toka mmenichagua kuwa mbunge siyo mchovu tena. Makamanda hapa wamesema kesho kutwa tuna uchaguzi wa kata nne. Mi nasema ni kata tano, na ushahidi wangu naupeleka bungeni. Uchaguzi wa sombetini ni lazima siyo ombi. Wakikataa uchaguzi wa sombetini tunakataa uchaguzi wa kata zingine, tunaweka court injuction mpaka watangaze uchaguzi wa kata ya sombetini
 
Leo nimeongea na mkurugenzi, nikamwambia barua ya mawazo mkoani na wizarani, lakini cha ajabu kata ya sombetini bado.
 
LEMA: CHADEMA hatutafanya uchaguzi wa kata nne kati ya tano ambazo hazina uwakilishi halmashauri bila kuijumlisha kata ya SOMBETINI ambako Alphonce Mawazo alijitoa CCM akiwa diwani wao na sasa yuko CHADEMA tangu April last year na TAMISEMI wanajua.
 
Arusha mmejenga ujasiri nchi nzima. Ukienda mbeya unashangaa unakuta tawi limeandikwa tawi la Arusha, Ngarenaro
 
Lema: arusha mmejenga ujasiri mpaka matawi ya morogoro ya chadema yanaitwa majina ya mitaa ya arusha.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
LEMA: Hakuna dhambi mbaya duniani kama UOGA.


LEMA: Roho yangu nimeiweka rehani kwa ajili ya wapiga kura wangu wa Arusha.
 
Ndiyo anagusia upande wa Kinana na amehakikisha ya kwamba DVD yote ya Kinana Weka mbali na Tembo itaingia mtaani muda wowote!
 
Ah! Mtafanya mikutano hata kumi kwa wiki lakini wananchi tumejua CHADEMA hawaitakii mema nchi yetu.

CCM watabisha sana pamoja na kubambikia watu kesi lkn tumejua katibu wenu hatakii mema tembo wetu, hembu muulizeni hakuna jinsi anaweza kuwatoa meno wakabaki hai?
 
Shangwa francis

Hebu jitokeze hapo ulipo!


Niko eneo la tukio viwanja vya Ngarenaro watu ni wengi sana licha ya kuwa hali ya hewa sio nzuri(mvua inaweza kunyesha wakati wowote)lakini raia wameapa kukaa hata ikinyesha mvua ya matofali

Nitaeleta update zote
 
Last edited by a moderator:
LEMA: CHADEMA hatutafanya uchaguzi wa kata nne kati ya tano ambazo hazina uwakilishi halmashauri bila kuijumlisha kata ya SOMBETINI ambako Alphonce Mawazo alijitoa CCM akiwa diwani wao na sasa yuko CHADEMA tangu April last year na TAMISEMI wanajua.

Hapo sasa ndipo ngoma inogile.ccm wameibania hiyo kata kwakuwa wanatambua kwamba Chadema inakwenda kubeba kata zote tano na from their meya wao wa kichina anakwenda kung'olewa bila kizuizi.
 
Mulongo asivyo na akili anaweza leo usiku akatuma askari wakamteke mtoto mchanga na pampas zake zote.... ha ha ha aaa...!!!!

Mkuu, umenichekesha..! Pia, nadhani anaweza kupiga marufuku pampers zisiuzwe maduka yote Arusha. Hawa viongozi wa kuteuliwa awamu hii ya 4 ni balaa.
 
Back
Top Bottom