Yaliyojiri katika Mkutano wa CHADEMA Arusha - Mei 02, 2013

Yaliyojiri katika Mkutano wa CHADEMA Arusha - Mei 02, 2013

Hapo kwenye red Kiongozi,nakwambia hata wangechukua video Nchi nzima nakwambia hakuna kumwogopa kuzi yeyote!

Hapa ni kubanana mpaka kieleweke!

Si unajua ujinga wa fikra, wametumwa kulima kwa hiyo wakiona wanatoka sana jasho watajua jamaa wamelima sana.Kumbe hamna kitu ili hali ilitakiwa ukague wapi alipolima!
 
Yaani viongozi wa awamu ya Jk ni "ze komedi" akina Masanja wakae chini.

Sijamuelewa mpaka sasa JK ana maana gani kutuletea mkuu wa mkoa kilaza hivi

Tujiulize sasa kama kweli JK ana nia njema na nchi hii mkuu Baba V
 
Last edited by a moderator:
Nawasihi ccm waangalie hizo picha watu wanataka haki na maendeleo siyo music na baadaye kuchukua wake zetu. tutakuja kuonana wabaya!
 
Vip mama yako mzima?
Siku nyingi sijapita mitaa yenu

Chris Lukosi walikuahidi nini hao magamba mpaka ukaisaliti meli yako?

Did they promise you a rose garden??

Unakuwa kama kiumbe kisafi kilichorudi topeni!
 
Last edited by a moderator:
Nadhani imefikia wakati mambwana wakubwa wanaopewa vyeo waone wanadhama ya kuheshimu wananchi na viongozi waliowachagua. Hata kama chizi ama mvuta moshi majina ambayo wajuaji wa kitanzania hupenda kuwaita wenzao. Tunaomtukana lema humu ndani nadhani hakuna hata mmoja ambaye anaweza kukubaliwa hivi. Nimemsikiliza Lema hoja alizokuwa akiwaeleza utagundua yuko mbali mita maelfu kumpita Ndugu yangu, hata ukimwangalia mkuu alikuwa really frustruted, Lema watoto walijaribu kumgomea akacheza nao Gemu. Tujifunze kuwapa watu sifa njema wanazostahili na tutabarikiwa,
 
Mkuu unalipwa sh. ngapi kupost uongo mtupu humu? LUMUMBA PROJECT mnatia aibu sasa.

wewe mkuu unalipwa bei gani kupost zako?? na nani kakuambia kua kila anaepost hapa kua analipwa?? Mbona wewe ni mtu mzima lakini akili yako inakua fupi mno kiasi hicho??
 
Nawasihi ccm waangalie hizo picha watu wanataka haki na maendeleo siyo music na baadaye kuchukua wake zetu. tutakuja kuonana wabaya!

Mkuu mchaichai nakuona umewashika pabaya hao magamba. HAPANA ACHI HIYO MIJIZI.
 
Last edited by a moderator:
Ma tour guides wamekuja na mpya! Lugha zao za mafumbo eti niko Tarangire wanaambiana YAANI LEO HII MBUGA IMENUNA SANA HATA KINANA HAWAONEKANI!
 
UKUBWA WA PUA SI WINGI WA KAMASI,CHADEMA HAWANA JIPYA,NI CHAMA KINACHOTAKA CHEAP POPULARITY,MSIJIDAGANYE HATA KIDOGO CDM HAKIWEZI KUCHUKUA DOLLA KWA NAMNA YEYOTE,TUNAFURAHIA WANALETA CHANGAMOTO KATIKA SIASA ZA TANZANIA,MIMI SIO MSHABIKI WA VYAMA ILA NAONGELEA HALI HALISI,NYIE WOTE MNAOFIKIRIA CHADEMA INA UWEZO WA KUONGOZA TAIFA HILI MNAPOTEZA WAKATI.LEMA NI MFANYA FUJO HANA JIPYA,KIONGOZI MWENYE BUSARA HAWEZI KUWA CHANZO CHA MACHAFUKO.MIMI NAAMINI KILA MAMLAKA ILIYOPO IMEWEKWA NA MUNGU,HIVYO BASI CHADEMA LAZIMA WAFATE TARATIBU ZILIZOPO.:angry:
 
wewe mkuu unalipwa post zako? na nani kakuambia kua kila anaepost hapa kua analipwa? Mbona wewe ni mtu mzima lakini akili yako inakua fup mno kiasi hicho?

Mkuu mmeshamaliza kikao chenu alichokiitisha CCM original?
 
Last edited by a moderator:
Ah! Mtafanya mikutano hata kumi kwa wiki lakini wananchi tumejua CHADEMA hawaitakii mema nchi yetu.
CCM original,nasi pia ni CCM original lakini ni lazima tufike mahali tukubali ya kuwa vyama vya upinzani vimeisaidia sana Tanzania.
Naamini kwa asilimia kubwa kuwa isingekuwa hofu ya kutoka madarakani CCM ingekuwa bado imelala usingizi.
Ni nani ndani ya CCM ambaye angekuwa na ujasiri kwa kuhoji matumizi mabaya ya fedha kama EPA,Meremeta n.k.?
Kuyazungumza tu haya kumesababisha hata kaama wanaendelea kuiba lakini angalau sasa "wanawe mikono" kabla.
CCM inaweza kuwa madarakani kwa muda mrefu ujao lakini ni lazima wacheze muziki unaopigwa na upinzani la sivyo karibuni watakuwa OUT.
Wanaoona mbali na katika hili JK akiwemo wameligundua na ndo maana pamoja na kuwa katiba mpya haikuwa kwenye ilani lakini wameinyaka na kuifanyia kazi,this is what we want,positive changes and betterment on peoples lives!!!!!!!
 
Back
Top Bottom