Yaliyojiri katika Mkutano wa CHADEMA Arusha - Mei 02, 2013

Yaliyojiri katika Mkutano wa CHADEMA Arusha - Mei 02, 2013

Kweli vile kitambi kinaonekana kabisa, ila nao hao wagombea wa udiwani mpaka vitambi vitoke sio leo

Akili yako iko kwenye vitambi tu? Once ukihamishia akiliyo kichwani nadhani utapata MASSIVE STROKE mkuu wangu stroke
 
Last edited by a moderator:
Kundi la Buku 7 wasaliti wa Watanzania

Tetesi zinadai mmeomba muongezewe ziwe buku 12 kwa kuwa kazi mnayoifanya ya kuwasaliti Watanzania ni "ngumu sana"


Ah! Mtafanya mikutano hata kumi kwa wiki lakini wananchi tumejua CHADEMA hawaitakii mema nchi yetu.
 
...Alphonce MAWAZO atakuwa diwani wa CHADEMA kwa ticket ya CCM!


Hapo ndio nakumbuka kauli ya Mh. G. Lema akisema ccm wapende wasipende uchaguzi wa kata ya sombeti ni lazima ifanyike ngoja tukamlete Mh. Mawazo huko anakongurumisha.

Hapa patakuwa patamu!
 
Hapo ndio nakumbuka kauli ya Mh. G. Lema akisema ccm wapende wasipende uchaguzi wa kata ya sombeti ni lazima ifanyike ngoja tukamlete Mh. Mawazo huko anakongurumisha.

Hapa patakuwa patamu!

Pamoja sana mkuu!
 
Nichukue nafasi hii kuwapongeza sana wadau wote mliopiga Live Coverage hapo Ngarenaro.
Big up kwa Mungi Arushaone LiverpoolFC Daudi Mchambuzi na Dallai Lamma kwa kutupasha sawia jambo hili.
Pia kwa namna ya pekee nikupe hongera mdau na kamanda wa jinsia ya KE sweetlady kwa kusherehesha vilivyo.

Ila bado na mimi naendelea kujiuliza nia na sababu ya polisi kuchukua video ya matukio haya. Could it be wanataka kuongeza addendum kwenye kesi ya msingi?
Kwakweli hii imeniacha chaka.
 
Last edited by a moderator:
Kundi la Buku 7 wasaliti wa Watanzania
Tetesi mmeomba muongezewe ziwe buku 12 kwa kuwa kazi ya kuwasaliti Watz ni "ngumu sana"


Mkuu BAK bahati yao mbaya LUMUMBA wamepanga kupunguza dau!
 
Last edited by a moderator:
Hapo sasa ndipo ngoma inogile.ccm wameibania hiyo kata kwakuwa wanatambua kwamba Chadema inakwenda kubeba kata zote tano na from their meya wao wa kichina anakwenda kung'olewa bila kizuizi.

Mkuu pamoja sana!
 
Umeona hao raia? Sio ninyi mnaoenda mkutanoni na wasanii na kuwatoa watoto shule na kubeba wanachama kwa magari.
 
Hapo kwenye red Kiongozi,nakwambia hata wangechukua video Nchi nzima nakwambia hakuna kumwogopa kuzi yeyote!

Hapa ni kubanana mpaka kieleweke!

Nichukue nafasi hii kuwapongeza sana wadau wote mliopiga Live Coverage hapo Ngarenaro.
Big up kwa Mungi Arushaone LiverpoolFC Daudi Mchambuzi na Dallai Lamma kwa kutupasha sawia jambo hili.
Pia kwa namna ya pekee nikupe hongera mdau na kamanda wa jinsia ya KE sweetlady kwa kusherehesha vilivyo.

Ila bado na mimi naendelea kujiuliza nia na sababu ya polisi kuchukua video ya matukio haya. Could it be wanataka kuongeza addendum kwenye kesi ya msingi?
Kwakweli hii imeniacha chaka.
 
Last edited by a moderator:
Vizuri polisi na tiss wawe wanachukua picha ili ziwasaidie kuonesha wakuu wao magogoni ccm isivyokubalika. pia waingie jf waone maajent wao ktoka Lumumba wasivyo na hoja za kuridhisha.
 
Mkuu, umenichekesha..! Pia, nadhani anaweza kupiga marufuku pampers zisiuzwe maduka yote Arusha. Hawa viongozi wa kuteuliwa awamu hii ya 4 ni balaa.

Yaani viongozi wa awamu ya Jk ni "ze komedi" akina Masanja wakae chini.
 
Back
Top Bottom