Yaliyojiri bungeni Dodoma: Jumapili, 5 Julai 2015

Yaliyojiri bungeni Dodoma: Jumapili, 5 Julai 2015

tayari wanapitisha. waziri anahitimisha hapa. insomile karopoka hadi basi
 
tatizo la watanzania sasa hivi kila mtu anaona kila kinachosemwa na wapinzani ndo sahihi ,kwangu mimi sio sahihi,nafikiri kila mtanzania anawajibu wa kujua yapi ni yapi kwa masilai ya watanzania sio masilai ya wanasiasa ,
 
Mbunge wangu ajaye lazima anithibitishie atakuwepo bungeni iwe jua au mvua.
 
Huyu mama mpumbavu anajadili wasiokuwepo badala ya hoja ninan na wawapi?

Huyo anaitwa Diana Chilolo alikuwa mwalimu wa Upe na mke wa Katibu tarafa aliyekuwa na tuhuma za kumbaka na kumpa mimba mwanafunzi wa primary.
Mumewe alimuokoa kwa kutumia nguvu ya ubunge wake na mtoto masikini wa primary akikosa haki.
 
tayari wanapitisha. waziri anahitimisha hapa. insomile karopoka hadi basi

wanatimiza tu malengo yao. ccm kwenye kuhujumu taifa letu wanakuwa wamoja. oktoba hatuwezi kupanga foleni kwenda kuwapigia kura watu walewale.
 
NDIPO Wtz mtakapo jua CCM ndiyo chanzo cha umasikini wetu.TANGU AFE NYERERE ALIYE KUWA UPANDE WAWA WATZ HIKI CHAMA KIMEWATUPA WANANCHI

mkuu tusikurupuke kutoa hukumu juu ya hili.inawezekana wanasiasa kazi yao kwa kipindi hiki ni kutafuta sifa lakini tatizo naloliona ni watu na wafadhili wa vyama katika kipindi cha uchanguzi basi,
 
tatizo la watanzania sasa hivi kila mtu anaona kila kinachosemwa na wapinzani ndo sahihi ,kwangu mimi sio sahihi,nafikiri kila mtanzania anawajibu wa kujua yapi ni yapi kwa masilai ya watanzania sio masilai ya wanasiasa ,

kwa kiasi kikubwa mengi yanayosemwa na wapinzani ni sahihi ingawa usahihi wake unakuja kujulikana baadae.ccm tumewasikiliza kwa miaka 53 lakini hakuna jipya. muswada huu huko mbeleni utazua matatizo mazito sana...
 
tatizo la watanzania sasa hivi kila mtu anaona kila kinachosemwa na wapinzani ndo sahihi ,kwangu mimi sio sahihi,nafikiri kila mtanzania anawajibu wa kujua yapi ni yapi kwa masilai ya watanzania sio masilai ya wanasiasa ,
Nikweli kabisa
 
Mbunge wangu ajaye lazima anithibitishie atakuwepo bungeni iwe jua au mvua.

mbunge wao ajaye lazima anithibitishie atakuwepo bungeni pale ambapo maslahi ya umma yatazingatiwa na siyo kutumika kwa maslahi binafsi. nje ya hapo hanifai...
 
simba chawene huyu sijui ni mlokole.. yaani anafoka tu hata muswada wenyewe hauzungumzii kabisa.
 
tatizo la watanzania sasa hivi kila mtu anaona kila kinachosemwa na wapinzani ndo sahihi ,kwangu mimi sio sahihi,nafikiri kila mtanzania anawajibu wa kujua yapi ni yapi kwa masilai ya watanzania sio masilai ya wanasiasa ,
Simple logic kijana swala nyeti kama hilo una wezaje kulipitisha ndani ya siku moja...
 
Back
Top Bottom