Yaliyojiri bungeni Dodoma: Jumapili, 5 Julai 2015

Yaliyojiri bungeni Dodoma: Jumapili, 5 Julai 2015

Maamuzi yanayochukuliwa na upinzani huwa nayaheshimu sana, kila mara nilikuwa naona wanaleta utoto hasa baada ya kuwasikiliza ccm. Lakini baada ya muda ccm wanaumbuka, bado napima upepo lakini upinzani nawaheshimu ingawa naona kama wamekosea.
 
Nimemshanga sana na mchango wa Dr. Asha rose migilo leo bungeni eti anasema kosa kubwa alilofanya spika wa bunge ni kuwavumilia wapinzani pia anasema mswaada wa sheria maana yake ni mda kweli leo nimeamini ndani ya ccm hata usome degree kumi utabaki kufuata upepo kama puto watanzania kazi kwenu huyu mama nae anautaka urais
 
wabunge wa ukawa wameambiwa kupitia backchannels kuwa kiinua mgongo kitaota mbawa wakileta mchezo,imebidi wawe wapole....WHAT IS BETTER THAN MONEY?......

Hiyo ni haki yao ipo kisheria na si kwa mihemko ya makinda.
 
Simple logic kijana swala nyeti kama hilo una wezaje kulipitisha ndani ya siku moja...

sisi watanzania hatuna bunge kwa maslahi ya wanyonge kamwe. muswada huu ulipaswa kujadiliwa na wananchi angalau si chini ya miezi sita kwa maoni yangu binafsi...
 
Maamuzi yanayochukuliwa na upinzani huwa nayaheshimu sana, kila mara nilikuwa naona wanaleta utoto hasa baada ya kuwasikiliza ccm. Lakini baada ya muda ccm wanaumbuka, bado napima upepo lakini upinzani nawaheshimu ingawa naona kama wamekosea.

wapinzani wako sawa sana. sheria hii huko mbele italeta matatizo...
 
Simple logic kijana swala nyeti kama hilo una wezaje kulipitisha ndani ya siku moja...

Hivi mkuu unadhani hata wangekaa mwezi lisingepita? We la maana tushauriane tu kuchagua mbunge ambaye kichwa chake kinaunguruma vizuri october hapo.
 
ndani ya ccm hata ukawa msomi mzuri namna gani lazima uungane na wenzako. mfumo wao wote ni wa kulindana tu. dr. asha rozi hajalisaidia taifa letu kulingana na utaalamu wake.

huyo ulomtaja ana utaalamu gani?? Ni beijing ndo inambeba ALL THE WAY!!
 
Naomba kujuzwa.
Je, UKAWA "WAMETOKA" Bungeni au "WALITOLEWA" Bungeni?
Maana kuna tofauti kubwa sana kimsingi, kisiasa na kiuelewa wa Watanzania wengi kati ya maneno haya mawili.
 
Bunge la jamhuri ya Muungano wa Tanzania, linaendelea na vikao vyake leo jumapili. Wabunge wanaendelea kujadili miswada mitatu ya mafuta na gesi asilia kwa pamoja.

Jana na juzi wabunge mbalimbali wa upinzani, wamefukuzwa na kufungiwa kuingia bungeni kwa siku tano. Huu mjadala kwa kiasi kikubwa unajadiliwa na Wabunge wa CCM tu kwani wale wa upinzani wote wanapinga miswada hii kwa kile wanachodai hawawezi kujadili miswada yenye manufaa makubwa kwa taifa kwa hati ya dharula. Wanataka wapate muda mrefu wa kuisoma hiyo mikataba na kuielewa kuliko hivi sasa ambapo wabunge wengi hawajaisoma na kuielewa.

Sheria hiyo haipo Tanzania waganda wamecopy IPI?mh Diana huelewi unachosema kaa chini .CCM ovyo saaana.
 
Hivi hawa tbc wanachotuonyesha ni kutuaminisha kuna idadi ya wabunge wa kutosha bungeni kweli au wanaficha huu upuuzi wao wanaolazimisha upite bila kuwa na wabunge wa kutosha
 
Mbunge Diana Chilolo ametetea udharura wa miswada kwa kusema kuwa udharura wa miswada hiyo maana yake ni kuwa miswada hiyo imepewa kipaumbele!

Rage nae anasema Spika awasamahe wapinzani kwani ni watoto tu.

My take:
Nashindwa kuamini macho na masikio yangu kutokana na hizi kauli.

Hawa ndo wapambe wakuu wa Edward Lowasa! Ndo watakaounda baraza la mawaziri la Lowasa. Watanzania watafakari na wachukue hatua.
 
Back
Top Bottom