Yaliyojiri bungeni Dodoma: Jumapili, 5 Julai 2015

Yaliyojiri bungeni Dodoma: Jumapili, 5 Julai 2015

reasons for hatred keep on piling up
 
Wabunge wetu wa CCM hovyo sana, watu badala ya kujadiri mswada wanajadili matumizi ya fedha za gas.
 
NDIPO Wtz mtakapo jua CCM ndiyo chanzo cha umasikini wetu.TANGU AFE NYERERE ALIYE KUWA UPANDE WAWA WATZ HIKI CHAMA KIMEWATUPA WANANCHI
 
Mbona hawa CCM wanajadili upinzani badala ya hoja. Mbunge anashambulia upinzani mda wote sasa tofauti nini. Kweli upinzani hutoa point sana
 
Wabunge wetu wa CCM hovyo sana, watu badala ya kujadiri mswada wanajadili matumizi ya fedha za gas.

Hiyo ni moja ya miswada ya gas ...unaishi nchi gani?
 
Tangu ameanza anapiga kelele hajaongea lolote la maana.
 
Nashangaa wabunge wote wanaisapoti na hawaingii deep kwenye muswada bali ni siasa ya kutetea vipengele vidogo vidogo.
 
Huyu kama mkewangu wallah haingii chumban na ndoa naivunja. Sikubali aibu ya namna hii.
 
hataji kifungu wala kipengele yaani anaimba tu kama chekechea.
 
Wakuu tupeni update mi niko kwenye foleni ya bvr mtu wa 30
Na natamani nijue kinachojiri huko domu
 
Kwakweli wabunge wa Ccm ni aibu kwetu na Taifa kwa ujumla,huyu mbunge Diana Chilolo anatoa mipasho tu hajui chochote najisikia hata aibu
 
Bila kutarajia na kwa s
usiri wa hali ya juu wapinzani wakitegemea kikao cha bunge kitaendelea wiki ijayoJumatatu 6/7/2015 badala yake kimefanyika jumapili na wabunge wengi wa upinzani wakiwa mikoani na mjadala unaendelea kama kawaida kama kawa na UKAWA nje ya bunge.kumekucha na inawezekana jioni wakapitisha bila shida yoyote.
 
Mbunge Diana Chilolo ametetea udharura wa miswada kwa kusema kuwa udharura wa miswada hiyo maana yake ni kuwa miswada hiyo imepewa kipaumbele!

Rage nae anasema Spika awasamahe wapinzani kwani ni watoto tu.

My take:
Nashindwa kuamini macho na masikio yangu kutokana na hizi kauli.
 
Back
Top Bottom