WITO-Chenge Jiuzulu kamati ya maadili ya Chama


Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Huu sasa ni wakati wa kumtaka Chenge pamoja na viongozi wa CCM kuhakikisha kuwa wanamwajibisha Chenge kwa kumfukuza uenyekiti wa kamati ya maadili ya CCM.

Kama kweli CCM inapinga vufisadi yafaa sasa na Cheenge aiachie kasmati ya maadfili kwa watu wenye maadili khuu ni utanio kwa umma na matusi kwa wana CCM wote eti huyu ndio awe kinara wa maadili wa chama .

Huu ni wito wana CCM amueni sasa ......
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
hivi chenge ni mweyekiti wa kamati ya maadili!! kwa maadili gani aliyonayo?
iwapo ccm haitomuuzulu cheo hicho nitajua hawa watu wanawadharau watanzania kwa kuwaona wasiojua maana
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Kwanini Ajiuzuru katika kamati ya maadili ya chama?

ibara ya kumi na tatu ya CCM inaelezea jinsi uanachama unavyokoma kwa Mwana CCM
13. (1) Uanachama wa mwanachama utakwisha kwa:-
(a) Kujiuzulu mwenyewe;
(b) Kuachishwa kwa mujibu wa Katiba.
(c) Kufukuzwa kwa mujibu wa Katiba.
(d) Kutotimiza masharti ya uanachama.
(e) Kujiunga na Chama kingine chochote cha siasa.

Na ibara ya kumi na nne kifungu cha 4,kinaelezea jinsi mwanachama anavyokwa na haki ya kujitetea na sio kmfukza mtu kwasababu katuhumiwa,CCm sio chama cha wahuni na kinaongozwa na katiba .Tuache uchunguzi umalizike kwanza na ajitetea ili kuwe na Natural Justice
(14.4) Haki ya kujitetea au kutoa maelezo yake mbele ya Kikao cha CCM kinachohusika
katika mashtaka yoyote yaliyotolewa juu yake, pamoja na haki ya kukata rufani ya
kwenda katika Kikao cha juu zaidi cha CCM kama kipo endapo hakuridhika na hukumu

iliyotolewa.
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,127
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,127 99 145
labda chadema hutimuana bila ya kupeana nafasi za kujitetea
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
17
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 17 135
Chenge amejiuzuli UWAZIRI: That is not a concept any longer.

Sifikiri kilichomfanya afikie uamuzi huo kinampa SIFA za kumfanya kinara na mfano wa kuigwa ndani ya Kamati ya maadili ya chama chake. Si maadili mema na yakuigwa yaliyompelekea Bw vijisenti kujiuzulu Uwaziri. Si maadili ya kutukuka na ya kusufiwa kwa kishindo yaliyompelekea Mhesimiwa Chenge Kujiuzulu.

Sifa zilizo mkosesha Vigezo vya kuendelea kuwa waziri kwa wakati huu ... sioni kuwa zinakubalika na kupaliliwa na Wanachama safi wa chama chake.

Kama kisicho mpa sifa na qualifications za kuendela kukaa kwenye nafasi ya uwaziri .... kinakubalika na chama chake ...Chama hicho tukiiteje? Chama hicho kitafsiriwe vipi kimaadili?

I wish Change asinge kuwa na sababu nzito za kujiuzulu .... Ili tuenedelee kumtetea kuwa safi kabisa na awe kweye kamati ya maadili....Lakini amesha jiuzulu...Na kilichompelekea kujiuzulu...Si maadili ya kutukuzwa...iweje awe wa kuongoza wengine... kuelekea kwenye maadili asiyokuwa nayo?

Change must be brought down...kutoka kwenye kamati..bila kuchelewa!
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
labda chadema hutimuana bila ya kupeana nafasi za kujitetea
Mhh,

nilidhani Chenge ametimuliwa na Kikwete kama wengine walivyotaka niamini hapa???/!!!!??/
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
MY GOODNESS, yaani Chenge ndio Mwenyekiti wa kamati ya maadili ya Chama, sasa kama Mwenyekiti wa kamati ya maadili anaweza kufanya aliyofanya, je wasio na maadili wamefanya nini?? We gonna die for sure!
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
hivi chenge ni mweyekiti wa kamati ya maadili!! kwa maadili gani aliyonayo? iwapo ccm haitomuuzulu cheo hicho nitajua hawa watu wanawadharau watanzania kwa kuwaona wasiojua maana
Kwa hili Watson, alisema kweli ndivyo tulivyo...
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
uchunguzi gani tuuache umalizike?
kama jamaa hio ela ni yake au kapewa aitunze ,usishangae ukasikia wengine wanakufa kwa shinikizo la damu ,kama unakumbuka Mwalimu Julius Kambarage Nyerere alikuwa akimaliza kusanya anampelekea rafiki yake kipenzi Jamal amuekee benki utafikiri Nyerere hakusoma ,eti akimuona Jamali ndio hana matata ,Jamali akiandikisha kwa jina lake mauzo yote ya Nyerere baati mbaya Jamali akafariki mwanzo ,Nyerere kuenda kudai Pesa Mke wa jamali akamjibu Bana haikuacha feza yako kwangu ,embu angalia hii hesabu yake yote ipo ona zote hizi meandika Jamali hamna Nyerere veve nenda Dar kama nikiona nitakujulisha ,si umeona menyewe hakuna jina lako,dah Mchonga kusikia kauli hiyo ya mke wa Jamali hakurudi tena ndio safari ya kusafiri kuelekea kusiko julikana na msafiri mwenyewe.
Sasa kisanga cha Chenge huwezi kujua feza yote ni ya nani ,je mwenyewe atajitokeza maana hata ukimpigia mahesabu kwa feza ya KiTz sijui kwa siku alikuwa anaweka na kutunza kiasi gani au ni biashara ipi ambayo ingempatia kipato cha vijisent vyote hivyo
ukijumlisha miaka aliyoanzia kazi kama mfanya kazi wa serikali ,mtu ambae hakuinukia na Tanu kama vingunge wengine ambao raha yao ni kupanda kwenye majukwaa wakishindana kwa mabezo na vyama vya upinzani ,hili gurupu la mafisadi ukilikusanya utaona ni vijana walioinukia juzi juzi tu hata hawakujulikana kwenye siasa na ujanja wao ndio walikuwa wanawagonganisha vichwa akina kingunge Kawawa na wananchi kwenye vilili vya mikutano ,hawa hata sijawaona kuhutubia kwenye mikutano ya Hazara ,huachiwa akina Makamba ,yaani CCM ina wazee wababaishaji kibao ambao wao kazi yao ni kuweka ngumu na propaganda yaani hawa akina mafisadi wakimsifu Kingunge basi kingunge anaona hakuna mwana siasa machachali kama yeye kumbe jamaa wana mambo zao ,sasa akina makamba na kingungu wamebaki mido wazi.
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
kama jamaa hio ela ni yake au kapewa aitunze ,usishangae ukasikia wengine wanakufa kwa shinikizo la damu ,kama unakumbuka Mwalimu Julius Kambarage Nyerere alikuwa akimaliza kusanya anampelekea rafiki yake kipenzi Jamal amuekee benki utafikiri Nyerere hakusoma ,eti akimuona Jamali ndio hana matata ,Jamali akiandikisha kwa jina lake mauzo yote ya Nyerere baati mbaya Jamali akafariki mwanzo ,Nyerere kuenda kudai Pesa Mke wa jamali akamjibu Bana haikuacha feza yako kwangu ,embu angalia hii hesabu yake yote ipo ona zote hizi meandika Jamali hamna Nyerere veve nenda Dar kama nikiona nitakujulisha ,si umeona menyewe hakuna jina lako,dah Mchonga kusikia kauli hiyo ya mke wa Jamali hakurudi tena ndio safari ya kusafiri kuelekea kusiko julikana na msafiri mwenyewe.
Sasa kisanga cha Chenge huwezi kujua feza yote ni ya nani ,je mwenyewe atajitokeza maana hata ukimpigia mahesabu kwa feza ya KiTz sijui kwa siku alikuwa anaweka na kutunza kiasi gani au ni biashara ipi ambayo ingempatia kipato cha vijisent vyote hivyo
ukijumlisha miaka aliyoanzia kazi kama mfanya kazi wa serikali ,mtu ambae hakuinukia na Tanu kama vingunge wengine ambao raha yao ni kupanda kwenye majukwaa wakishindana kwa mabezo na vyama vya upinzani ,hili gurupu la mafisadi ukilikusanya utaona ni vijana walioinukia juzi juzi tu hata hawakujulikana kwenye siasa na ujanja wao ndio walikuwa wanawagonganisha vichwa akina kingunge Kawawa na wananchi kwenye vilili vya mikutano ,hawa hata sijawaona kuhutubia kwenye mikutano ya Hazara ,huachiwa akina Makamba ,yaani CCM ina wazee wababaishaji kibao ambao wao kazi yao ni kuweka ngumu na propaganda yaani hawa akina mafisadi wakimsifu Kingunge basi kingunge anaona hakuna mwana siasa machachali kama yeye kumbe jamaa wana mambo zao ,sasa akina makamba na kingungu wamebaki mido wazi.
Haya yote ni uongo mtupu!
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Uchunguzi wa kama kweli pesa alizonazo huko nje alizipata kwa njia ya Rushwa au kihalali..that is the argument and nothing else.

Gembe unaongelea uchunguzi wa SFO ya Uingereza au upi huo?

Maana mpaka leo sina taarifa kwamba kuna uchunguzi bongo, au Tume ya Maadili imeshaanza uchunguzi?
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
kama tuache uchunguzi wa kuonyesha anayo maadili au la, nadhani jamii ya kitanzania ishamhukumu kuwa hana maadili pale alivyoita bilioni moja kuwa ni vijisenti.
 
N

Nsololi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2007
Messages
297
Likes
47
Points
45
N

Nsololi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2007
297 47 45
Kweli watu wakipenda kitu hawaoni chongo.... Yaani mtu mwenye akili timamu anaamini kuwa waziri wa serikali ya Uingereza mwenye pesa yake aliyoipata kihalali anaweza kuja kuweka pesa yake kwenye benki nchini Tanzania iliyoko visiwa vya Mafia au Songosongo????

Chenge kuweka pesa yake visiwa vya Jessey bado mtu anataka tuamini kuwa hakuzificha hizo pesa ili watu wasijue???

Kawaulize watu wenye wabilioni yao halali (ingawa pia wanaweza wakawa wamejiongezea na nyingine zisizo halali) kama akina mengi, Dialo, Mungai, Mkono, Mohamed Dewji, Ndesamburo, n.k. kama wanaficha pesa zao kama huyo jambazi/fisadi Chenge??? Haya mambo hafai kupigiwa chapo na watu wenye itikadi za kiupinzani bali waTZ wote kwani wote tumedhurumiwa na hiyo mifisadi.

Ni hatari kama mambo ya kitaifa kama haya watu wengine wanayafanya ya ki-vyama zaidi.

Ahsanteni,
 
Gigo

Gigo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2006
Messages
455
Likes
39
Points
45
Gigo

Gigo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2006
455 39 45
Kama Chenge alifaa kuwepo kwenye uwenyekiti wa kamati ya maadili....basi hata mwenyekiti wa Chama anaweza akawa Fisadi!!
 
Mpangwa Asilia

Mpangwa Asilia

Member
Joined
Mar 6, 2008
Messages
25
Likes
0
Points
0
Mpangwa Asilia

Mpangwa Asilia

Member
Joined Mar 6, 2008
25 0 0
kama jamaa hio ela ni yake au kapewa aitunze ,usishangae ukasikia wengine wanakufa kwa shinikizo la damu ,kama unakumbuka Mwalimu Julius Kambarage Nyerere alikuwa akimaliza kusanya anampelekea rafiki yake kipenzi Jamal amuekee benki utafikiri Nyerere hakusoma ,eti akimuona Jamali ndio hana matata ,Jamali akiandikisha kwa jina lake mauzo yote ya Nyerere baati mbaya Jamali akafariki mwanzo ,Nyerere kuenda kudai Pesa Mke wa jamali akamjibu Bana haikuacha feza yako kwangu ,embu angalia hii hesabu yake yote ipo ona zote hizi meandika Jamali hamna Nyerere veve nenda Dar kama nikiona nitakujulisha ,si umeona menyewe hakuna jina lako,dah Mchonga kusikia kauli hiyo ya mke wa Jamali hakurudi tena ndio safari ya kusafiri kuelekea kusiko julikana na msafiri mwenyewe.
Sasa kisanga cha Chenge huwezi kujua feza yote ni ya nani ,je mwenyewe atajitokeza maana hata ukimpigia mahesabu kwa feza ya KiTz sijui kwa siku alikuwa anaweka na kutunza kiasi gani au ni biashara ipi ambayo ingempatia kipato cha vijisent vyote hivyo
ukijumlisha miaka aliyoanzia kazi kama mfanya kazi wa serikali ,mtu ambae hakuinukia na Tanu kama vingunge wengine ambao raha yao ni kupanda kwenye majukwaa wakishindana kwa mabezo na vyama vya upinzani ,hili gurupu la mafisadi ukilikusanya utaona ni vijana walioinukia juzi juzi tu hata hawakujulikana kwenye siasa na ujanja wao ndio walikuwa wanawagonganisha vichwa akina kingunge Kawawa na wananchi kwenye vilili vya mikutano ,hawa hata sijawaona kuhutubia kwenye mikutano ya Hazara ,huachiwa akina Makamba ,yaani CCM ina wazee wababaishaji kibao ambao wao kazi yao ni kuweka ngumu na propaganda yaani hawa akina mafisadi wakimsifu Kingunge basi kingunge anaona hakuna mwana siasa machachali kama yeye kumbe jamaa wana mambo zao ,sasa akina makamba na kingungu wamebaki mido wazi.
Mwiba, unauhakika wa haya uliyoyaandika? Au unataka kutufurahisha na KUTUUDHI?? Au ndo unalengo la kuficha ukweli wa akina AC? Na maanisha hiyo story yako ya Jamal na Nyerere. "Mungu mlaze pema peponi mwl. Nyerere."
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Gembe unaongelea uchunguzi wa SFO ya Uingereza au upi huo?

Maana mpaka leo sina taarifa kwamba kuna uchunguzi bongo, au Tume ya Maadili imeshaanza uchunguzi?
Yes I said ,Nangojea kwa hamu sana majibu haya coz wao ndio waliosema kwamba Chenege anahusika na ulaji wa pesa.

Hivi hakuna sheria ambayo inaweza kumgusa mtu ambaye aliagizwa kampuni flani wauuziwe kitu kwa kuwa yeye ana madaral flani?
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,127
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,127 99 145
jamani NNaomba huyu msimwite AC maana mm hunipa tabu kujua Amina Chifupa(marehemu) au Huyu Andrew Chenge

nnashauri kama ikiwezekana tuongeze iwe ACh
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Kama Chenge alifaa kuwepo kwenye uwenyekiti wa kamati ya maadili....basi hata mwenyekiti wa Chama anaweza akawa Fisadi!!
Hivi unauliza hili?
 

Forum statistics

Threads 1,238,846
Members 476,196
Posts 29,333,843