Wimbi la wanandoa kujenga nyumba kwa siri

Wimbi la wanandoa kujenga nyumba kwa siri

Hizi ndio Aina za wanawake wanaojenga kwa Siri

1:Ukiona nyumbani kwako ndugu zako
hawaji. Umefitinishwa jua huyo mwanamke ni wale
wanenwao hapa.

2. Umeishi vizuri na wazazi wako lakini mwisho baada ya ndoa unaona wazazi wako wanakuroga na wachawi. Zinduka braza!

3.Safari zake kwa waganga haziishi.Jua umeoa mshirikina. Weka tahadhali.

4.Anakusema vibaya pembeni kwa kebehi au kejeli. Jichunge.

5. Wanasema wengi wanawake wa kanda hiyo ni wapenda Mali na pesa' kuliko utu' hasa wakiolewa na kabila nyingine. Kuwa mjanja.
 
Kuna mshua namjua alikua mjeda anakaa kwenye kota za jesh full kitonga enz hizo mpaka umeme mkewe ticha hilo kamanda lenyewe ni gambe na chini hata furniture za ndani mama ndio alinunua bila hivyo wangeish kwenye mkeka milele siku zinaenda umri unasogea mzee mama kishapiga kelele sana kuhusu kujenga anaambilia vipigo vya kijesh tu akaamua kujiongeza akajenga kimyakimya mjengo unaisha mshua kastaafu anatakiwa aondoke kota anawaza kwenda kupanga na uzee wake wife akamwambia nyumba ipo asihofu wakahamia kwenye nyumba yao na wanaish kwa raha mustarehe.
Hii hadithi ni yakutunga tu na haifundishi kituchochote
 
Moyo wa mwanadamu ni kichaka Hakuna ajuaye umeifadhi Nini.Mtu mme na mke wanafunga ndoa lkn hawaaminiani one hundred percent kila mtu anawaza kumtime mwenzie.Mke au Mme hujihami kwa kujenga nyumba kwa Siri pembeni kwa sababu ndoa za saizi muda wowote huweza kuvunjika.Tulipofikia ni pabaya mwanaume hamwamini mwanamke na mwanamke hamwamini mwanaume.Yaani imekuwa Kama maadui wanaoishi pamoja na kulala kitanda kimoja ndani ya chumba kimoja.Je,Nini maana ya mwili mmoja?.Je,ni wapi wanandoa tunapoferi?.Ndoa inafungwa Leo kanisani au mbele ya mchungaji au shehe kwa maagano lakini usiku wa ndoa vituko vinaanza kila mtu anamuwazia mwenzie mabaya yaan unaanza kumhisi tu.Mwanamke anakosa kujiamini anaamua kujenga nyumba pembeni kwa siri kwa kuhofia ndoa ikivunjika asije akakosa pa kujiifadhi.Kuna haja ya kuwatafuta walimu wa ndoa Tena wazee waliodumu kwenye ndoa zao kwa muda mrefu kuanzia ujanani mpaka uzee.Watufundishe waliwezaje kuvumiliana,kuaminiana,kuchukuliana na kudumu kwa muda mrefu pasipo kuzungukana.Mpaka imefikia hatua wanaume wana msemo usemao mwanamke wa kumuamini ni mama ako mzazi na si mke wako,Wanaume tuulizane Nini maana ya mwili mmoja???.je,Kuna mtu alikuchagulia si ulimpenda mwenyewe kumbuka ulipokuwa ukimuaprochi kwa Mara ya kwanza.Kujenga nyumba pembeni Tena kwa Siri pasipo mmojawapo kujua ni kukosa uaminifu na kuaminiana kwa kiwango Cha lami. Ndoa ni Elimu ambayo unapewa cheti Kwanza alafu mtihani ndio unafuata.Tulejee kwenye vitabu vya dini vinafundisha Nini kuhusu ndoa.[emoji2958][emoji848][emoji1774][emoji141][emoji179][emoji183]



Sent using Jamii Forums mobile app
Bora umesema...mapenzi yakikosekana katika familia kunaleta misukosuko sana

Kwa mfano;
Mwanaume anadiriki kusema mbele ya mke kuwa anamuamini mama yake mzazi tu...(anasahau mama mke wa baba ake) ...ndugu msomaji hakuna namna lazma utaanza ujenzi

Unaona wajane wananyanyasika mume akifa,wanatolewa kwenye nyumba alojenga mume ama ama mume msiri mali zake zinapotea kusikojulikana...ndugu lazma ujenzi uanzeee

unaona mume anaendekeza michepuko...na watoto wa nje...ndugu lazma ujenzi uanzeee

mume anakunyanyasa kwa vipigo...ujenzi lazma uanze hamna namnaa

ili siku ukifika mwisho wa uvumilivu unaishi kwako na wanao, zero stress
 
Kwani ukimwambia unajenga nyumba utapungukiwa nn?
Bora umesema...mapenzi yakikosekana katika familia kunaleta misukosuko sana

Kwa mfano;
Mwanaume anadiriki kusema mbele ya mke kuwa anamuamini mama yake mzazi tu...(anasahau mama mke wa baba ake) ...ndugu msomaji hakuna namna lazma utaanza ujenzi

Unaona wajane wananyanyasika mume akifa,wanatolewa kwenye nyumba alojenga mume ama ama mume msiri mali zake zinapotea kusikojulikana...ndugu lazma ujenzi uanzeee

unaona mume anaendekeza michepuko...na watoto wa nje...ndugu lazma ujenzi uanzeee

mume anakunyanyasa kwa vipigo...ujenzi lazma uanze hamna namnaa

ili siku ukifika mwisho wa uvumilivu unaishi kwako na wanao, zero stress

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sababu kuu ni hizo ulizozitaja.


Ila Kuu zaidi ni wimbi la wanawake wanaokimbili mahakamani kila mara kudai taraka ili wakigawana na mumewe wanakuwa na pesa za marejesho kwenye vikoba(inaweza kuwa utani lakini its true)

Pia wanaume wengi kwa sasa wanajihami sana kwa kujenga na kununua mali kwa siri au kificho ili awe na freedom of economic (yaani awe na uhuru wa kuamua niuze hiki ili kukuza mtaji au kununua kitu kingine ambacho ni cheap na cha faida)

Pia wanawake wa sasa ni majeuri sana na huwa hawafiki mbali au wanaibiwa au wanatapeliwa na mwisho wa siku wanabaki palepale.

Hata sisi baada ya kuona wanawake ameota mapembe kuna nyumba ya wote na mimi nina nyumba nyingine na viwanjwa 3 vya siri ambavyo yeye hajui.

Unajua hii ilitokea vipi?
Ninafanya biashara ghafla ikatokea deal la biashara nzuri yenye faida nikataka kuuza gari ili tuwahi deal, songombingo lilipotokea mpaka nikapelekwa polisi na vikao vya familia kibao. deal likayeyuka. Sasa ya nini shida, sasa hivi ninauza , na ninanunua uchumi wangu unakwenda kama ninavyotaka.

Yeye na vikoba vyake ana kiwanja kina miaka 10 sasa hata msingi hakina.

My take.

Wanawake acheni mashindano ninyi kwa ninyi. Muwaheshimu waume zenu. Na kama hamjui wanaume ni dhaifu mno wao wana taka wawe viongozi tu na wapewe heshima. lakini mume kabindika kabeba magunia kanyeshiwa na mvua kwenye biashara kapanda maloli leo kajenga nyumba ya familia inauzwa kwa deni la vikoba!
 
Bora umesema...mapenzi yakikosekana katika familia kunaleta misukosuko sana

Kwa mfano;
Mwanaume anadiriki kusema mbele ya mke kuwa anamuamini mama yake mzazi tu...(anasahau mama mke wa baba ake) ...ndugu msomaji hakuna namna lazma utaanza ujenzi

Unaona wajane wananyanyasika mume akifa,wanatolewa kwenye nyumba alojenga mume ama ama mume msiri mali zake zinapotea kusikojulikana...ndugu lazma ujenzi uanzeee

unaona mume anaendekeza michepuko...na watoto wa nje...ndugu lazma ujenzi uanzeee

mume anakunyanyasa kwa vipigo...ujenzi lazma uanze hamna namnaa

ili siku ukifika mwisho wa uvumilivu unaishi kwako na wanao, zero stress


Unatumia kinywaji gan mamy!
Asbh ya leo wifi yangu ghafla ananiambia habari hizi .!wifi kumbuka kujenga nyumba yako🤣! Imagine wifi anakuambia hvyo😆😆😆! Niliishia kucheka nikakumbuka na jf kuna mada km hii!lahaulaa!
 
Ukigundua mkeo anajenga chumba kwa siri hata usimwulize.. hata aikijua unajua usijaribu kumwuliza..

Sema mwanamke wa hivyo anaweza kukuua kwa siri pia

Sent using Jamii Forums mobile app
Mwanamke kujenga nyumba kwa siri inategemea na tabia za mume wake, unakuta mwanaume hamshirikishi mkewe Katika kitu chochote, hata kadi ya bank hajui namba zake za siri, hata simu Ina password mda wote Anna miradi msingi lakini hajWah kumuonyesha mkewe, hata sehem anapofanyia kazi mkewe hajui, hivi kwa nn huyu mwanamke asifannye na yy mambo yake kwa siri? Ikitokea wamegombana na mumewe c a napata PA kukimbilia na watoto? Mi nawaheshim sana wanawake wa namna hii aise

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kweli aisee hata mimi nimeshuhudia dada flani hivi amenunua viwanja vitatu na kimoja amejenga nyumba vyote vipo jijini Dar.

Na huko mkoani nae amenunua viwanja kisha amewaachia wazazi wake. Na ananunua korosho kupitia hivi vicoba na ameuza, sasa anashughulikia na kilimo cha mpunga.

Hawa wanawake wana akili sana aisee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom