Wimbi la wanandoa kujenga nyumba kwa siri

Wimbi la wanandoa kujenga nyumba kwa siri

Madam manengelo punguza hasira ni Kweli kakukwaza fanya tu kumpotezea.pengine alikua anakutania wewe umechukulia siriasi,Jifunze kusamehe na kuachilia wanadamu ndivyo tulivyo kila mtu na mapungufu yake.Makwazo hayana budi kuja usikwazike chukulia poa tu.Ni Kweli kakukwaza ila potezea tu jisikie uko huru.Humu ni mtandaoni negative attitude or positive attitude azikosekani.Vitu vyengine ni kupoteza tu utakwazika na mangapi.?.maneno ni mengi yasemwayo.

Sent using Jamii Forums mobile app


Sio mara yake ya kwanza au ya pili! Anikome kbs yaan! Akamfanyir mamake
 
Wakuu hii kitu hata nami nmethibitisha kwakuwa nipo katika sekta ya ujenz .....na nlipigwa biti nsimuambie kitu mumewe ambaye Wana watoto wawili na Mme wake hata kumpost mke wake anampost mtanfaoni kumbe daaa naye alikuwa boss Wang hapo nyuma. Wanawake wachaga nmewanyoshea mikono
 
Kwa kifupi ni kwamba watoto wa kike wanaubinafsi sana siku hizi. Wanataka wao wapate kile wanachotaka kwanza, ndio maana mwanamke anaweza kuanzisha mahusiano nje ya ndoa kisa tu kasifiwa ana kucha nzuri.

Mtu wa namna hiyo ukijua anajenga kwa siri, lipa watu pesa wakabomoe hiyo nyumba ikisha kamilika. Halafu kama yeye jeuri aanze tena upya pumbavu huyo.

Mtu unapambana unawekeza kila senti kwake na kwa watoto halafu yeye akipata anawekeza kwake.... Huo ni ubinafsi na uhujumu.

Marekani mtu kama huyo ukimshtukia unamshitaki ananyang'anywa hiyo nyumba unapewa wewe mwanaume na watoto wako kisha yeye unamtaliki......

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Ili kujua nimecheka nini ngoja kupambazuke

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nijishushe kwake ndo ananipa kula!? Au anadhan mie nimemchukulia bwanake!
Madam manengelo Kweli Leo wamekutibua sijawahi kuona ukikasirika kiasi hiki.Tunaelekea kuumaliza mwaka msamehe mwenzio unapoanza mwaka mpya uanze na mambo mapya.Hata Kama yeye hajakuomba msamaha wewe muachilie tu.Jisikie Amani kukosea kupo ndio Mana Kuna usahihi,hata penseli iliwekwa ufuto kwa ajili ya kufuta makosa.Hajakuomba msamaha wewe msamehe bure tu.Mpotezee tu.Amani na Upendo watanzania sote ni wamoja.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Madam manengelo Kweli Leo wamekutibua sijawahi kuona ukikasirika kiasi hiki.Tunaelekea kuumaliza mwaka msamehe mwenzio unapoanza mwaka mpya uanze na mambo mapya.Hata Kama yeye hajakuomba msamaha wewe muachilie tu.Jisikie Amani kukosea kupo ndio Mana Kuna usahihi,hata penseli iliwekwa ufuto kwa ajili ya kufuta makosa.Hajakuomba msamaha wewe msamehe bure tu.Mpotezee tu.Amani na Upendo watanzania sote ni wamoja.

Sent using Jamii Forums mobile app



Ninarudia tena..sio mara ya kwanza hii!yaan mtu usikoment unachojiskia !aafu mm napenda sana utan lakini sipend mtu anipangie maisha hum!
Yaan km kaachika apambane huko huko!mie sijamchukulia bwana!!

Ujue mie sio mswazi..sipend kbs ujinga ujinga! Sijamkoseaga lakini kuutwa kunifata fata bila sabbu!anikome!sijawah muomba hata ped!kama kaishiwa pedi aseme!
 
Ninarudia tena..sio mara ya kwanza hii!yaan mtu usikoment unachojiskia !aafu mm napenda sana utan lakini sipend mtu anipangie maisha hum!
Yaan km kaachika apambane huko huko!mie sijamchukulia bwana!!

Ujue mie sio mswazi..sipend kbs ujinga ujinga! Sijamkoseaga lakini kuutwa kunifata fata bila sabbu!anikome!sijawah muomba hata ped!kama kaishiwa pedi aseme!
Punguza ukali wa maneno madame,daaah yaaan kusuruhisha ugomvi wa wanawake kazi ngumu Kweli.[emoji848]hata sijui nianzie wapi na niishie wapi.?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Punguza ukali wa maneno madame,daaah yaaan kusuruhisha ugomvi wa wanawake kazi ngumu Kweli.[emoji848]hata sijui nianzie wapi na niishie wapi.?

Sent using Jamii Forums mobile app


Relax!...huyu ni mwanamke mwenzangu ww lala!mbona wengi wamecomment iweje mm aniattack kifala fala!...aje aseme niwe nacomment jukwaa gan ndo aridhike yy!.jitu sijawah ht chat nalo linaweka uhasama tu na mm sabbu haipo!..km una stress zake pls usitafte pa kuziangushia..amwangushie bwanake hukoo! Sio kwangu!kila mtu ajifie kivyake!.yaan ht nije kuwa lofa aina gan mie siwez ht ongea naye huyumbweha
 
Hata mimi mke hatakiwi kujua mali zangu zote!

Sipendi kabisa ule mgao wa 50/50 mkiachana.
 
M
Sahihi kabisa mkuu, wanawake siku hz wanadanganyana na kutiana ujinga kwenye magroup yao mbali mbali. Mwanamke anachukua experience ya mtu mwingine hata Kama alikuwa hafanyiwi vitu vibaya, na kujipa yeye, huwa wanaji victimize hata Kama ndani kwake kuko poa. Siku hizi wanatundishana na ku embrace u single mother kuliko namna ya kudumu kwenye ndoa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mwisho wa siku wakishaharibu wanakuwa na stress na hatima yake wanakimbilia dating sites Kama Badoo,Tinder,Hitwe kutafuta wanaume!

Wanachokipata?......fuckboyz!
 
Back
Top Bottom