Lamomy
JF-Expert Member
- Sep 4, 2023
- 42,301
- 101,832
😹😹😹Hao wote chamtoto..wapi mama samia suluhu
😹😹😹Hao wote chamtoto..wapi mama samia suluhu
Angalau wewe nimeuona mchango wako😹😹😹😹 JF kujipakulia minyama kawaida..!!
Kwahiyo hapo umenipa maua yangu au unakazia? 😹
Nilipoona umemuweka Mshana Jr ikabidi wote uliowa mention niwafollow...Kwenye ukweli tuseme.
Kuwa na mfululizo mzuri na wa muda mrefu JF sio jambo rahisi.
Wachache sana ndio wameweza.
Inachukua akili, muda, kujitoa, kuthamini na kupenda unachotoa kwa jamii.
pokeeni maua yangu Mshana Jr na Pascal Mayalla.
Na future ijayo ya kina Robert Heriel Mtibeli na ShesRise_1 .
Chiwawa yuko wapi? Sijamuona leo.Wakileta ya ujinga tuwashindanishe
Lucas
Tlaatlaah
Chiwawa 😹
Hapo sijui nimpe yupi na nimuache yupi?
mganga mkuu sio gentleman ?Mshana Jr
Ila ningekuwa na uwezo wa kuwadelete hawa wangekuwa kwenye trashcan Tlaatlaah, Lucas Mwashambwa na ChoiceVariable

mpiga kamba mkuu bana, dah!Wakileta ya ujinga tuwashindanishe
Lucas
Tlaatlaah
Chiwawa 😹
Hapo sijui nimpe yupi na nimuache yupi?

Huwa anakutumia video zake anavyopuchuka?Jamaa is beyond mipuchuko.Gone too farther!Kuna jamaa anaitwa Mbaga Jr huyu jamaa namkubali knoma 🔥
Anzisha forum Yako harafu utu delete 🚮🚮Mshana Jr
Ila ningekuwa na uwezo wa kuwadelete hawa wangekuwa kwenye trashcan Tlaatlaah, Lucas Mwashambwa na ChoiceVariable
Thank you broKwenye ukweli tuseme.
Kuwa na mfululizo mzuri na wa muda mrefu JF sio jambo rahisi.
Wachache sana ndio wameweza.
Inachukua akili, muda, kujitoa, kuthamini na kupenda unachotoa kwa jamii.
pokeeni maua yangu Mshana Jr na Pascal Mayalla.
Na future ijayo ya kina Robert Heriel Mtibeli na ShesRise_1 .
Wewe ni kilaza mwenye confidence , mweupe sana na upo shallow na hata nidhamu ya majadiliano huna .Mimi je THE GREAT GENIUS OF ALL TIME.😁
Kula chuma hiyo odds 85 tia elfu 2000sh upate pesa ya kula ubwabwa na mandondo na ndizi mbivu. GENIUS NI GENIUS TUWewe ni kilaza mwenye confidence , mweupe sana na upo shallow na hata nidhamu ya majadiliano huna .
Labda Genius kwenye kubeti na mabange
Umetisha sana Mwanetu.Hakuna.
Mkuu, ukisema tu, "'yule' secretarybird", unakuwa umemkosea heshima mtu huyu. Siku nyingine sema, Ayatollah wa JF secretarybird, mkuu.Chica Gee na Mallerina 😂😂
Na Mbaga Jr nsipo ona comments ya mbaga naona jf haiko Sawa 😂.
Na yule secretarybird 🤣🤣.