secretarybird
JF-Expert Member
- Aug 22, 2024
- 23,554
- 49,968
Na mi ndo napenda usizoee.Sidhani kama nitazoea aise !😂
Na mi ndo napenda usizoee.Sidhani kama nitazoea aise !😂
We lini ukaniona mimi kwenye umbea😹Vinyau nyau, muandiko na umbea 😆😆
Ila hayo mengine nimepatia au sio😅We lini ukaniona mimi kwenye umbea😹
Ili ufanyaje,?Na mi ndo napenda usizoee.
Labda la hio nyau tu😹Ila hayo mengine nimepatia au sio😅
Nikiwa nafanya mambo yangu sipendi mtu anitumbulie macho kama nyau.Ili ufanyaje,?
Apo sawaLabda la hio nyau tu😹
Si ndio 😂Nikiwa nafanya mambo yangu sipendi mtu anatumbulie macho kama nyau.
Hahaha ntauweka hewani soonRed black itabidi ufungue na uzi wa kuwataja wakorofi wa JF
Hapo BICHWA KOMWE - hawezi kukosa kwenye list.
Haujui hata tofauti ya ujinga na upumbavu ...wewe itskuwa unamiliki GETO MILEMBE..HIVYO UKIJA UZI WA WENYE GETO MILEMBE LAZIMA UTOKE MBELE NA FUNGUO YAKO YA GETO. ..NI KAMA YULE MTUME WENU BOYA ALIYE WAAMBIENI KUWA DUNIA NI FLAT NA JUA UZAMA KWENYE TOPE ZITO.Wewe subiri ukija uzi wa kuwataja wajinga wa JF.
na cocastic asije kukosaRed black itabidi ufungue na uzi wa kuwataja wakorofi wa JF
Hapo BICHWA KOMWE - hawezi kukosa kwenye list.
Ungejifundisha kuandika kwanza,Haujui hata tofauti ya ujinga na upumbavu ...wewe itskuwa unamiliki GETO MILEMBE..HIVYO UKIJA UZI WA WENYE GETO MILEMBE LAZIMA UTOKE MBELE NA FUNGUO YAKO YA GETO. ..NI KAMA YULE MTUME WENU BOYA ALIYE WAAMBIENI KUWA DUNIA NI FLAT NA JUA HUZAMA KWENYE TOPE ZITO.