Lamomy
JF-Expert Member
- Sep 4, 2023
- 42,301
- 101,827
😹😹😹😹 Atabeba na mabegi yake ayatue JF rasmi..!!Siku akipewa tuzo ndio atahamia humu mazima.
😹😹😹😹 Atabeba na mabegi yake ayatue JF rasmi..!!Siku akipewa tuzo ndio atahamia humu mazima.
Hatuwezi kukubali ahamie humu,😹😹😹😹 Atabeba na mabegi yake ayatue JF rasmi..!!
Huyo nilimuona anafanana tabia na ka mbwa kamoja hivi (chihuahua) kafatilie utakubalina na mimi..!!hivi ni kwanini mmempa jina la chiwawa😁
Halafu hako kambwa hua kana tabia ya kuwavimbia hata wale mbwa wakubwa,Huyo nilimuona anafanana tabia na ka mbwa kamoja hivi (chihuahua) kafatilie utakubalina na mimi..!!
Yani ni kasumbufu na kachokozi muda wote..!! Halafu ka koko 😹
Tutamkuta baiskeli zote katoa minyororo bora alale store..! 😹Hatuwezi kukubali ahamie humu,
Tutamlaza kwenye chumba cha Baiskeli.
Hapana ila yule ni role modo wangu,kwani nawewe una sura pesono??Umekuja na ka-id Kako kengine kujisifia ujinga
Mimi je THE GREAT GENIUS OF ALL TIME.😁Sijaona Goat , sababu kila mtu ana angle yake ambaye anafiti vyema .
Ingekuwa kwa jukwaa fulani ingekuwa rahisi, ila uGoat kwa ujumla kwa upande wangu hakuna . Mfano Kuna mtu yeye mkali wa Geopolitics tu lakini upande wa Teknolojia hamna kitu , mwingine sports na entertainment tu .
Si umeona hata humu Chiwawa anavyotuvimbia..!! 😹😹Halafu hako kambwa hua kana tabia ya kuwavimbia hata wale mbwa wakubwa,
Kakiamini kua kanawaweza.
Basi tupo wawili fans wake,na tutamlinda kwa wivu mkubwa mno.Beautiful boy haszu njoo upokee maua yako mdogo wangu..!!
Kumbe tunaokuelewa tupo wengi japo wengine wanajificha..!! 😹
Haszu kwakweli mi mwenyewe nampenda anaishi maisha yake na anajua kukera 😹
😹😹😹Hakuna.
Wanajipa umuhimu tu. Bora hata wewe unatunyooshea jamii iwe na watu wanaojielewa🤣😹😹😹
Umeongea kwa msisitizo mahi..!!
DealBasi tupo wawili fans wake,na tutamlinda kwa wivu mkubwa mno.
Watu wamimbully tunanunua vita,deal??
Kwenye ukweli tuseme.
Kuwa na mfululizo mzuri na wa muda mrefu JF sio jambo rahisi.
Wachache sana ndio wameweza.
Inachukua akili, muda, kujitoa, kuthamini na kupenda unachotoa kwa jamii.
pokeeni maua yangu Mshana Jr na Pascal Mayalla.
Na future ijayo ya kina Robert Heriel Mtibeli na ShesRise_1 .
Hao wote chamtoto..wapi mama samia suluhuWakileta ya ujinga tuwashindanishe
Lucas
Tlaatlaah
Chiwawa 😹
Hapo sijui nimpe yupi na nimuache yupi?
Huko kote umepuyanga sipo hata kwa mmoja..!! 😹
😹😹😹 JF kujipakulia minyama kawaida..!!Wanajipa umuhimu tu. Bora hata wewe unatunyooshea jamii iwe na watu wanaojielewa🤣