Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
Mwaka wa Mbele
JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2026
Posts
935
Reaction score
2,740
Points
1,000
Find
Find content
Find all content by Mwaka wa Mbele
Find all threads by Mwaka wa Mbele
Live New Posts
Postings
About
Mwaka wa Mbele
reacted to
Chaliifrancisco's post
in the thread
Kiufupi Yanga hawana kocha, ligi ya mabingwa makundi itapata aibu
with
Kicheko
.
Nilipoona kaingizwa mchezaji anaitwa 'chugga' nika confirm yanga ni utopolo
Yesterday at 3:15 PM
Mwaka wa Mbele
replied to the thread
Mjomba wangu kaponea kifo.
.
Na hapa ndio umuhimu wa mwanasheria unaonekana. Unatafuta wakili na unapiga stop order . Mume hakushirikishwa kwenye kuchukua mkopo...
Yesterday at 1:47 PM
Mwaka wa Mbele
reacted to
secretarybird's post
in the thread
Mimi Muislam, najiuliza, Waislam tuwaunge mkono Saudi Arabia ama Houthis?
with
Kicheko
.
Huyo ni mshoga. Dini yake ni kupigwa miti.
Yesterday at 11:19 AM
Mwaka wa Mbele
reacted to
Kinyungu's post
in the thread
Mimi Muislam, najiuliza, Waislam tuwaunge mkono Saudi Arabia ama Houthis?
with
Kicheko
.
Asante studio. Kwa hiyo mmewaonea wivu makafiri wanafaidi kupigana wao kwa wao tu na nyie mkaamua kuanzisha vita yenu ya wenyewe kwa...
Yesterday at 10:45 AM
Mwaka wa Mbele
reacted to
MwaMlawa's post
in the thread
Mimi Muislam, najiuliza, Waislam tuwaunge mkono Saudi Arabia ama Houthis?
with
Kicheko
.
Hivi kwa ugomvi wa roman catholic na pentecoste wewe msabato utakuwa upande gani wakati mashahidi wa yehova wanajiandaa
Yesterday at 10:39 AM
Mwaka wa Mbele
replied to the thread
Mimi Muislam, najiuliza, Waislam tuwaunge mkono Saudi Arabia ama Houthis?
.
Ww ni mshia au msunni?. Pengne haujamuelewa mtoa mada.
Yesterday at 10:39 AM
Mwaka wa Mbele
replied to the thread
Mimi Muislam, najiuliza, Waislam tuwaunge mkono Saudi Arabia ama Houthis?
.
Ila Kuna muda mnachekesha sana. Nyinyi si mnasema Adam, na mitume yote ya zaman ni waislam. Sasa Washia inakuwaje sio waislam...
Yesterday at 10:37 AM
Mwaka wa Mbele
reacted to
ngorokori's post
in the thread
Hivi ndivyo maandiko ya Biblia yanavyosema kuhusu wanaume kuwa na kufuga 'ndevu'
with
Kicheko
.
Alafu kitu nilichojifunza kutoka kwako ukibanwa sana Kwa hoja unashindwa kulinda mgongo unakimbilia matusi. Mkuu wewe jibu swali...
Yesterday at 10:17 AM
Mwaka wa Mbele
replied to the thread
Jihadhari na pombe
.
Maendeleo gani unaongelea?. bila shaka hata ww unawajua watu wanakunywa pombe na wana maendeleo na ambao hawanywi na bado hawana maendeleo.
Yesterday at 9:54 AM
Mwaka wa Mbele
reacted to
Tate Mkuu's post
in the thread
Jihadhari na pombe
with
Thanks
.
Wanangu mnaojisikia kunywa pombe, kunyweni. Pombe inasaidia kupunguza mawazo.
Yesterday at 9:52 AM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register