Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
C
Chivundu
Platinum Member
·
From
Kinshasa, DRC
Joined
Dec 17, 2012
Last seen
Today at 1:32 AM
Posts
14,124
Reaction score
29,908
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by Chivundu
Find all threads by Chivundu
Live New Posts
Postings
About
Chivundu
reacted to
Seran's post
in the thread
Mwanaume, umewahi kufika mahali ukamwaga chozi kwa sababu ya ugumu wa maisha ?
with
Thanks
.
Mwenyewe ndio nionavyo! Utafutaji hauna jinsia kuna watu wanarisk maisha kisa utafutaji! Wanawake sikuhizi wanaendesha semi trailer...
Yesterday at 7:31 PM
Chivundu
reacted to
A man from Island's post
in the thread
Mwanaume, umewahi kufika mahali ukamwaga chozi kwa sababu ya ugumu wa maisha ?
with
Thanks
.
Hao waliozaliwa/kukulia katka familia zilizojipata hawawez kuelewa ulichokisema ila cc wenzangu na mim ndo tunajua joto lake, kikubwa ni...
Yesterday at 6:43 PM
Chivundu
replied to the thread
Mwanaume, umewahi kufika mahali ukamwaga chozi kwa sababu ya ugumu wa maisha ?
.
Mwanaume ni kama wewe tuu! Hana upekee wowote ule. Au wewe unaonaje?
Yesterday at 6:42 PM
Chivundu
reacted to
Red black's post
in the thread
Mwanaume, umewahi kufika mahali ukamwaga chozi kwa sababu ya ugumu wa maisha ?
with
Thanks
.
wewe ni mwanamke wa nguvu
Yesterday at 6:41 PM
Chivundu
reacted to
Seran's post
in the thread
Mwanaume, umewahi kufika mahali ukamwaga chozi kwa sababu ya ugumu wa maisha ?
with
Thanks
.
Asante red black
Yesterday at 6:41 PM
Chivundu
replied to the thread
Mwanaume, umewahi kufika mahali ukamwaga chozi kwa sababu ya ugumu wa maisha ?
.
Sijawahi kulia kisa maisha, maisha yakiwa magumu ndio huwa napata mbinu na akili ya kuyarahisisha.
Yesterday at 6:41 PM
Chivundu
reacted to
Seran's post
in the thread
Mwanaume, umewahi kufika mahali ukamwaga chozi kwa sababu ya ugumu wa maisha ?
with
Thanks
.
Mimi mwenyewe nimepitia hiyo hali na sio mwanaume je mimi ni nani?
Yesterday at 6:38 PM
Chivundu
reacted to
Mbaga Jr's post
in the thread
Mwanaume, umewahi kufika mahali ukamwaga chozi kwa sababu ya ugumu wa maisha ?
with
Kicheko
.
Ngoja waje wa kulia kisa mapenzi 😎
Yesterday at 6:38 PM
Chivundu
reacted to
Mo graphics 2019's post
in the thread
Makato ya Mshahara kwa Daktari mpya Serikalini, bado tuna safari ndefu sana
with
Thanks
.
Sema wakuu kodi tunayo lipa Serikali ni kubwa sana. 290k Seriously?
Yesterday at 5:25 PM
Chivundu
reacted to
Dr Matola PhD's post
in the thread
Makato ya Mshahara kwa Daktari mpya Serikalini, bado tuna safari ndefu sana
with
Thanks
.
Na sisi tunaolipwa laki tatu kwa mwezi tusemaje? Tanzania issue siyo madaktari, Watanzania wote tunaishi kama mateka, tatizo ni Ccm...
Yesterday at 5:23 PM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register