Werema: Nina watoto halafu natukanwa?

Werema: Nina watoto halafu natukanwa?

huu wa Werema ni ubaguzi wa rangi wa hali ya juu. hivi tangu lini werema akawa mtu na kafulila tumbili? ina maana kaumia kuambiwa anamwibia tumbili? kweli kaburu ni kaburu tu. uAG umemfanya ajitofautishe na tumbili wenzake? kweli nyani haoni kundule
 
Mwizi kamwita binadamu tumbili......... Hivi kati ya wrema na kafulila, nani kafanana na tumbili au sokwe.
Ukiamua kuwa ccm, au mbia wa ccm, hata kama una heshima au elimu kiasi gani natakiwa kujiandaa kupoteza heshima yako ndani na nje ya nchi.
 
naomba kuuliza, hivi Kafulila na wassira ni nani anayefanania na wale viumbe wa kule Gombe?
 
TAFRANI iliyojitokeza bungeni juzi kwa Mwanasheria Mkuu wa Serikali Frederick Werema kumuita Mbunge wa Kigoma Kusini, David Kafulila(NCCR Mageuzi) tumbili, naye kumjibu kwa kumuita mwizi imeingia katika hatua nyingine ambapo wawili hao wamekataa kusuluhishwa.
Kwani kumwambia Werema kuwa,"wewe ni mwizi" hilo ni tusi? Hivi kati ya yule aliyemwita mwenziye mwizi na yule aliyemwita mwenziye tumbili nani hasa katoa tusi? Huyu Werema kwa kweli hana maadili ya kiuongozi na ninawasihi wapiga kura wake waone namna asivyofaa kuwa mwakilishi wao na pia Rais Kikwete ajaribu kuangalia upya hii dhamna aliyompa huyu mlevi.
 
Chadema wameshamuharibu kafulila kutoa lugha chafu bungeni. Alikuwa ana maadili sana huu muungano wa ukawa utawaharibu na wabunge wa cuf pia. Chadema wanabomoa maadili ya watanzania

Hebu jaribu kutumia akili yako japo kwa kujifikirisha kidogo. Hivi kati ya Kafulila na huyo Werema nani hasa hana maadili? Nani hasa katoa lugha ya matusi? Huyo Werema ni mwizi,hivyo ulitaka aitweje? Na kwa fikikra zako hizo,kauli ya Werema kumwita Kafulila tumbili ni sawa sivyo? Na kwako lugha hiyo siyo tusi? Kama Kafulila ni tumbili maana yake ni kuwa wazazi wake,ndugu zake,jamaa zake,marafiki zake na hata wapiga kura wake wote ni tumbili siyo?
 
Nadhan kuna watu wanajibu hoja kwa ushabiki wa chama na kuangalia umri ila ukwel ni mmoja kua niheshimu nami ntakuheshimu.Umeniita Tumbili na mimi nimekuita Mwizi na kama unataka kupigana basi come closer ili nikupasue.
Kuna -------- anasema hizo hela sio zetu,ina maana ni hela tuliopewa kama msaada au?tutumie akili na tuache kutetea tusivovijua mana hii ni hela yetu na inachezewa na watu wachache ila naamini Mungu yu pamoja na watanzania mana tunadhulumiwa ila bado tunasonga mbele na naamini Mungu atashusha hasira zake dhidi ya wanaoiharibu Tanzania
 
Chadema wameshamuharibu kafulila kutoa lugha chafu bungeni. Alikuwa ana maadili sana huu muungano wa ukawa utawaharibu na wabunge wa cuf pia. Chadema wanabomoa maadili ya watanzania
Lugha alotoa Werema kafundishwa na CDM pia; kumuita mtoto wa mwezio tumbili ni sahihi? We kweli ndo umevurugwa na CCM. POLE SANA!
 
J.Warema si mtu mzuri sasivi ndio tumemjuwa huwa anaropoka hovyo bungeni ile nafasi ya mwanasheria mkuu wa serikali is good for nothing, Mwanasheria hawezi kuwa na maneno ya ovyo kama alivyo yeye, si muoni kama ana heshima kama walivyo wanasheria wa kweli, juz aliwabagua wazanzibar wazi wazi tena kwa ujeuri kama vile hajaenda shule
 
Mwaga mboga amwage ugali na maji ya kunawaa
kuku akinya kanya ila bata akinya kaharisha mara yule tumbili sawa bali na ww ni jizi sawa tu
 
Kwanini amuombe radhi tumbili? Radhi huombwa binadamu tu.

Kumbee!!! Ni halali biaamu kumla samaki siku samaki akijitutumua akamla binadamu, kelele mpaka kwenye matundu ya vyoo!!
 
werema ni mpigaji kama wapigaji wengine wa chama chake cha mafisadi..
 
Kwa wastani sisi waswahili ni manyani. Ila kuitwa tumbili unakuwa umeshushwa hadhi mno. Umeshushwa sana tena saaaaana, inabidi upigane.
 
Kwani kumwambia Werema kuwa,"wewe ni mwizi" hilo ni tusi? Hivi kati ya yule aliyemwita mwenziye mwizi na yule aliyemwita mwenziye tumbili nani hasa katoa tusi? Huyu Werema kwa kweli hana maadili ya kiuongozi na ninawasihi wapiga kura wake waone namna asivyofaa kuwa mwakilishi wao na pia Rais Kikwete ajaribu kuangalia upya hii dhamna aliyompa huyu mlevi.
Werema hanaga hoja,hata kujieleza kwake ni shida,akili yake na mwili wake ni vya kupangiwa na kuongozwa ila sio vya kujiongoza,kila awapo bungeni hajui wadhifa wake,kazi yake hata kutetea au kuelezea kama mwanasheria mkuu,majukumu yake..
Kiujumla hafai kuwa mwanasheria mkuu..
 
Naanza kuelewa kwa nini vijana walikuwa wanapelekwa jando zamani..
 
Usiwe kama PELICAN, unameza mazima mazima..... Bichwa lako lifanyishe kazi nyingine zaidi ya Kufuga nywele.....

Umesoma ujumbe wa Bogus mwenzio niliyem-Quate kuwa Chadema ndiyo Waalimu wa Matusi?

Umeshindwa kujumlisha hesabu rahisi kabisa kama hiyo? Sasa duniani utaweza hesabu gani? Masikini Yarabi 🙁

BrownPelicanwithFish_MikeBaird_219x219.ashx

Serukamba leo kawa mbunge wa Chadema tena? Eh! ama kweli Jf imevamiwa na mabogus hasa
 
Back
Top Bottom