Werema: Nina watoto halafu natukanwa?

Werema: Nina watoto halafu natukanwa?

Chadema wameshamuharibu kafulila kutoa lugha chafu bungeni. Alikuwa ana maadili sana huu muungano wa ukawa utawaharibu na wabunge wa cuf pia. Chadema wanabomoa maadili ya watanzania
Mimi naona kama wewe ndio umeshaharibiwa!
 
Huwa naandika hapa kwamba nchi yetu imeshindwa kupiga hatua kubwa ya maedeleo kwasababu ya kutawaliwa na watu wenye mawazo ya kimasikini na washamba. Sasa kama sio ukambunga mtu aina ya AG anawezaje fanya mambo ya kishamba kiasi hicho?! Si amekubali mwenyewe kufanya kazi na wanasiasa? Kama anajiona bora arudi Mahakamani.
 
Ingekuwa mimi werema namuuwa kafulila mapema kabisa siwezi kushindana na tumbili.
 
Huwa naandika hapa kwamba nchi yetu imeshindwa kupiga hatua kubwa ya maedeleo kwasababu ya kutawaliwa na watu wenye mawazo ya kimasikini na washamba. Sasa kama sio ukambunga mtu aina ya AG anawezaje fanya mambo ya kishamba kiasi hicho?! Si amekubali mwenyewe kufanya kazi na wanasiasa? Kama anajiona bora arudi Mahakamani.
Wewe ni kitasa siamini kama umeshindwa kuyaona matusi na dharau wanazofanya akina kafulila na wahuni wenzake bungeni umemuona werema tu.
 
Kwani Werema akimuomba radhi Kafulila na watanzania kwa ujumla haoni kuwa atakuwa amepunguza maswali ambapo kwa sasa wengi wanataka kujua ni kwa nini alitukana. Bila shaka kama sio mwizi kwa nini kashindwa kudhibiti hasira yake?
Kwanini amuombe radhi tumbili? Radhi huombwa binadamu tu.
 
Agreed 200%....Wakati wanaiba na kutafuna vya wananchi hawakumbuki kuwa hata akina Saadam na Gadafi walikuwa na watoto pia. Wakianza kuminywa sasa ndo wanakumbuka watoto na mbusi, na mahausigelo......pwambwaf !!! Hawa ni wa kuwagecha tu siku moja hamna huruma wala kuwaonea aibu.......wanavimba mashavu wakati watanganyika vijijini wamejaa vibyongo na mbavu unazihesabu kama makenji ya nyumba za polisi !!
Mungekuwa munawaheshimu watoto wenu musingekuwa munalopoka ovyo ovyo,mbona munakula rushwa bila hata kujali watoto wenu kesho watakuwa wapi, WEREMA wakati unamuita mwenzio tumbili wewe hukujua kama una watoto, pili siamini kama watoto eako werema wamesikia coz wako ughaibuni,mungekuwa mnazingatia maadili na kuwaogopa watoto wenu je yanayo fanyika na kusemwa ndani ya bunge la katiba mbona hamuyasemi....WEREMA NA SERIKALI YENU YA CCM WOTE WEZI TENA MAGAIDI
 
Werema ana maana kuwa Kafulila sio mtoto wa mtu alipomuita tumbili?! asikwepe hoja feza ya escrow ipo wapi au nasi wengine tutalazimika kumuita mwizi vile vile kwa kukwepa hoja.
Kafulila ni tumbili mwisho.
 
Kweli kafulila tumbili angalia hata kichwa chake ni pure tumbili.
 
Wewe kumwita tata Werema mbele ya mama Bhoke na Mwita ni mwizi mura unatafuta nini kafurira. Rakini akina mura (wakurya) ni wezi kweli wa ng'ombe mura. Tena na ndg zake wairegi, wanyabasi, watimbaru, wanyamongo na wakira wamesikia mura jiandae kugechwa mura.
 
Chadema wameshamuharibu kafulila kutoa lugha chafu bungeni. Alikuwa ana maadili sana huu muungano wa ukawa utawaharibu na wabunge wa cuf pia. Chadema wanabomoa maadili ya watanzania

Wewe utakuwa umevurugwa ma mimba ya CHADEMA.
Tulia mtoto akue vyema tumboni,si uliileta mwenyewe
 
Kafulila angepiga ngumi nzito ya tumbo,Werema angetapika minyoo.
 
Kwa ufupi hatuna mwanasheria mkuu na hili limeongelewa muda mrefu. Rais na mawaziri wametukanwa mara nyingi kuliko huyu bwana na kama wangeamua kurusha ngumi mbona nchi ingekuwa ya wahuni. Alikuwa ametumia kifungu gani cha sheria kutaka kumpiga Kafulila au ndo mwanasheria ambaye tu sheria anazitumia kwa wenzake na yeye hazimhusu?
Tatizo lote linatoka kwa JK. najaribu kufikiria wakati wa Nyerere, kiongozi wa ngazi ya juu kama hiyo usingelithubutu kufanya/kutukana hivyo! kwa vile wanaona hakuna wa kuwakemea, basi kila mmoja anafanya lake. Ndio kulindana kwa CCM
 
Si ajabu hii ndio ID ya Tumbili humu JF.
Wewe kumwita tata Werema
mbele ya mama Bhoke na Mwita ni mwizi mura unatafuta nini kafurira.
Rakini akina mura (wakurya) ni wezi kweli wa ng'ombe mura. Tena na ndg
zake wairegi, wanyabasi, watimbaru, wanyamongo na wakira wamesikia mura
jiandae kugechwa mura.
 
Bila shaka na wewe utakuwa muathirika wa CHADEMA, maana huo ugonjwa ni wa kubagua bagua sasa watu. Ungejitokeza hadhadharani tungekupa dawa.
Wewe kumwita tata Werema
mbele ya mama Bhoke na Mwita ni mwizi mura unatafuta nini kafurira.
Rakini akina mura (wakurya) ni wezi kweli wa ng'ombe mura. Tena na ndg
zake wairegi, wanyabasi, watimbaru, wanyamongo na wakira wamesikia mura
jiandae kugechwa mura.
 
werema kaharibiwa na nani,au umesahau matusi yake, au anakukaza wewe ndo maana unamuona ana maadili
 
Na kama werema angekuwa mzungu watz wangeandamana kupinga kauli ya kibaguzi. Hivyo waafrika haswa mjinga werema ni racist na werema sasa namchukia sana tena sana!

Unamchukia sana tena sana au umamchukia Mudawote. Ha ha haaaa
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom