Werema: Nina watoto halafu natukanwa?

Werema: Nina watoto halafu natukanwa?

kwani si aache wizi! ukute hata hayo makinda yake yanakula hela za wizi! aibu kwa familia ya AG kuishi kwa fedha za wizi! AIBU SANA!
 
kwahiyo kuwa na watoto ndo uwe mwizi au hao watoto wake wana roho mbili mbweha kabisa.
Hapana nasema ukiwa mtu wa heshima for that matter in our scenario, kuwa na watot, kuwa macho na matamshi yako! Ukisema ovyo utajibiwa hovyo!
 
Huyu AG Werema ni Mwizi tena inaoneshaa kuwa anafurahia wadanganyika kuibiwa akizania watu hawaoni saga! Ila jamaa ni mwizi mnooo ndo maana kahamaki sana
 
Usiwe
kama PELICAN, unameza
mazima mazima..... Bichwa lako lifanyishe kazi nyingine zaidi ya Kufuga
nywele.....

Umesoma ujumbe wa Bogus mwenzio niliyem-Quate kuwa Chadema ndiyo Waalimu
wa Matusi?

Umeshindwa kujumlisha hesabu rahisi kabisa kama hiyo? Sasa duniani
utaweza hesabu gani? Masikini Yarabi 🙁

BrownPelicanwithFish_MikeBaird_219x219.ashx
tatizo
lako hata hueleweki unasema nini we Poyoyo halafu usiharibu lugha za watu..,
"niliyem-Quate" ndo kitu gani, si utumie kuswahili tu kama ngeli za
watu hazipandi.. Bogus ni bogus tu
 
kwani si aache wizi! ukute hata hayo makinda yake yanakula hela za wizi! aibu kwa familia ya AG kuishi kwa fedha za wizi! AIBU SANA!

AG ak werema ni pimbi tu, kama yeye ana watoto kwanini alimtukana kafulila kuwa ni tumbili? kwani kafulila hana watoto? yeyote anayemtetea werema kwa hilo na yeye pimbi tu! hata MASWI NI PIMBI tu la sivyo angeitisha press conference na ushahidi mbadala wa kujitetea! lakini kwa sababu alikutana na waandishi wa habari vilaza wakabaki kumshangilia tu!
 
Huyu mzee chizi eti? Yeye kumwita mwenzie tumbili ni sawa lakini yeye kuitwa mwizi kwa matendo yake ni ngumu!!!!


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
Chadema wameshamuharibu kafulila kutoa lugha chafu bungeni. Alikuwa ana maadili sana huu muungano wa ukawa utawaharibu na wabunge wa cuf pia. Chadema wanabomoa maadili ya watanzania
Kwani Werema kaharibiwa na nani? Kama tusi lake sio tatizo bungeni basi nchi hii ina tatizo kubwa la kifikra, zile enzi za zidumu naona bado zinaendelea kwa vijana wengi, wakati ulimwengu mzima ukibadilika kwa kasi
 
na werema alijifunzia wapi matusi? hivi kuitwa mwizi ni matusi!? au na wewe ni mwizi tu kama werema?

viongozi wa ccm ni waadilifu hawawezi kutoa matusi na wamekuzwa kwenye malezi bora. kafulila kafundishwa tabia ya matusi kwa wanachadema ambao malezi ya tabia zao zinatia mashaka
 
Kwani Werema kaharibiwa na nani? Kama tusi lake sio tatizo bungeni basi nchi hii ina tatizo kubwa la kifikra, zile enzi za zidumu naona bado zinaendelea kwa vijana wengi, wakati ulimwengu mzima ukibadilika kwa kasi

una mawazo mgando ndugu mlay, viongozi wanaongoza kwa lugha yenye busara ni toka ccm ambao kusikia lugha ya matusi mdomoni mwao ni hadithi. chadema kila siku mnatoa matusi mfano mbunge wenu sugu
 
Mwizi bado ni binadamu, lakini tumbili....
Ila AG kuitwa MWIZI NI KITUKO KIKUBWA SANA,NA NDO MAANA WEH-REMAA alipagawa,yaani mwanasheria mkuu eti MWIZI,
Yote haya yamemkuta kwakua amejiingiza kwenye siasa na kuacha kazi yake,maana issue iko hivi,Werema aliposimamishwa na Zungu alipaswa aongee kama mwanasheria,yeye alianza kuongea as politician,sasa hawa wanasiasa vijana sana,werema mtu mzima,ona sasa Kafulila na Werema nani ameaibika?na je ikitokea watu wenye ubaya na kafulila leo wakamdhuru ni nani ambaye atatafutwa kwenda kuhojiwa?WEREMA,maana aliropoka tu.
 
una mawazo mgando ndugu mlay, viongozi wanaongoza kwa lugha yenye busara ni toka ccm ambao kusikia lugha ya matusi mdomoni mwao ni hadithi. chadema kila siku mnatoa matusi mfano mbunge wenu sugu
Wemgine hatuna vyama ila tunafatilia siasa,maana zinagusa maisha yetu kwa uchanya au uhasi,
Nakutajia kauli za wanasiasa wachache tu wanaotukana tukana hadharan
1.Faki yuu
2.Siongei na Mbwa
3.------- ANA NI SHOGA
4------- ANA MIMBA SIJUI YA NAN,NANI
5 WATANZANIA MNA WIVU WA KIKE
6.NNA HOFU NA UISLAM
Matusi na lugha chafu hizi zimetolewa na watawala unaowajua kabisaa
 
Back
Top Bottom