Werema: Nina watoto halafu natukanwa?

Werema: Nina watoto halafu natukanwa?

Sasa kati ya mimi na wewe nani ana mawazo mgando? Wewe unayesema kumuita binadamu mwenzio tumbili sawa au mimi ninayesema ni tusi? Tatizo lenu vijana wa Tanzania narudia tena kulisema ni mapenzi kwa ccm na si nchi.. kiasi kwamba hutaki kusikia wenye mapenzi na nchi hata unataka kutuaminisha Kafulila ni cdm.., huna haya unatetea ujinga wa kiongozi kiasi hicho, kumbuka alichofanya Kafulila ni reaction iliyotokana na tusi la Werema, hivi unakumbuka nani aliyesema bungeni f***k u? alikuwa mbunge wa cdm au ccm? Hivi unakumbuka kuna aliyesema haongei na mbwa???! Utakuwa kipofu kwaajili ya mapenzi na ccm kwakuwa ukizama kwenye penzi hata chongo huitwa kengeza.

Amka wewe.. uchungu wako na mapenzi hamishia kwa nchi uone kama utatetea huo ujinga.

Kaka msamehe huyo ndio ajira yake hyo hawezi kuona ukweli hata cku moja ni mchumia tumbo. Anadai ana degree kama ile ya Juliana Shonza.
 
huyo ni Tumbili kwa humuoni kwani hata akili zake kama Tumbili kwa sababu maelezo yalishatolewa na anaelewa ila ana lazimisha kusema vitu anavyovijua yeye yote hiyo ana retire imprest aliyochukua kwa Mkono.
 
Mwizi ni ngazi kuu baada ya kutoka kwenye ukibaka, ukimali hatua hii unaitwa fisadi
 
Nilikuwa natumia Tablet ndiyo maana kuandika kulikuwa kwa shida. Ila usikimbilie huko kwenye kukosea neno QUOTE na kuandika QUATE, ulimi hauna mfupa, hujasikia 🙂 Bogus kama wewe utakuwa kweli bado hujasikia.

Hapa usikimbie kwenye point muhimu. Umesoma Bogus mwenzio aliyeandika kuwa Chadema ndiyo waalimu wa Matusi? Na mie nilitaka kumuonyesha jinsi hao "CHADEMA" kweli wanavyotukana hadi Bungeni. Wee Wakuja ukadandia TGV kwa mbele bila kujua linakwenda wapi. Ndiyo maana nikakuambia na narudia tena, Bichwa lako lifanye kazi zaidi ya kufuga nywele.

Pia siku nyingine, kubali tu kiungwana kuwa "ulichemka" na hukumuelewa SIKONGE wa JF. Nina uhakika sasa hivi unatamba Mtaa mzima kuwa "unajadiliana na SIKONGE wa JF". Watakukoma Mtaani. Nafurahi kukuopandisha chart.

SIKTAR LAN!!!

tatizo
lako hata hueleweki unasema nini we Poyoyo halafu usiharibu lugha za watu..,
"niliyem-Quate" ndo kitu gani, si utumie kuswahili tu kama ngeli za
watu hazipandi.. Bogus ni bogus tu
 
Last edited by a moderator:
mkuu kombajr, viongozi wa ccm wanaoiba ni wachache na wanajulikana kwa majina sio wanaccm wote tu wezi wengine hata kumuibia mtu hatujui.tusihukumiwe kwa makosa ya watu wachache ndani ya chama. chadema pia kuna viongozi wanaiba na majina tunayo

Mkuu Mmaranguoriginal mmewachukulia hatua gani hao wanachama ambao mmewabaini kuwa ni wezi? au ndo yale magamba yaliyokatalia kiunoni?
 
Kwa hiyo issue ya ESCROW ndo imeishaachwa, the new focus ni hayo matusi sio? Hamna noma.

Mzee wangu Werema ishu za kisiasa ni nzuri pale zinapoishia katika ulingo wa siasa, fikiria kama wachezaji wakigombana ndani ya uwanja ugomvi uhamie njumbani? samehe utajenga heshima yako, pia wakati mwingine ni vizuri kujizuia vitu kama vile visitokee
 
Mwanasheria mkuu wa kwanza kuonyesha jambo la ajabu mbele ya watanzania....
 
Back
Top Bottom