Werema: Nina watoto halafu natukanwa?

Werema: Nina watoto halafu natukanwa?

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
11,278
Reaction score
8,868
TAFRANI iliyojitokeza bungeni juzi kwa Mwanasheria Mkuu wa Serikali Frederick Werema kumuita Mbunge wa Kigoma Kusini, David Kafulila(NCCR Mageuzi) tumbili, naye kumjibu kwa kumuita mwizi imeingia katika hatua nyingine ambapo wawili hao wamekataa kusuluhishwa.
 
TAFRANI iliyojitokeza bungeni juzi kwa Mwanasheria Mkuu wa Serikali Frederick Werema kumuita Mbunge wa Kigoma Kusini, David Kafulila(NCCR Mageuzi) tumbili, naye kumjibu kwa kumuita mwizi imeingia katika hatua nyingine ambapo wawili hao wamekataa kusuluhishwa.

Likewise kama una watoto jihadhali na matamshi yako. Ukitoa matamshi tatanishi utajibiwa kwa matamshi tatanishi!
 
TAFRANI iliyojitokeza bungeni juzi kwa Mwanasheria Mkuu wa Serikali Frederick Werema kumuita Mbunge wa Kigoma Kusini, David Kafulila(NCCR Mageuzi) tumbili, naye kumjibu kwa kumuita mwizi imeingia katika hatua nyingine ambapo wawili hao wamekataa kusuluhishwa.


Werema ana maana kuwa Kafulila sio mtoto wa mtu alipomuita tumbili?! asikwepe hoja feza ya escrow ipo wapi au nasi wengine tutalazimika kumuita mwizi vile vile kwa kukwepa hoja.
 
TAFRANI iliyojitokeza bungeni juzi kwa Mwanasheria Mkuu wa Serikali Frederick Werema kumuita Mbunge wa Kigoma Kusini, David Kafulila(NCCR Mageuzi) tumbili, naye kumjibu kwa kumuita mwizi imeingia katika hatua nyingine ambapo wawili hao wamekataa kusuluhishwa.
Halafu eti mwanasheria mkuu wa serikali kajichukulia sheria mkononi
 
Actually, Warema ndiyo kamtukana zaidi Kafurira kwa kumfanananisha na Tumbili ......................... yaani kamvua utu wake kabisa. Kuitwa Mwizi hakukutoi utu wako bali heshima...................... sasa kama hataki usuluhishi si atake actions!!
 
Mungekuwa munawaheshimu watoto wenu musingekuwa munalopoka ovyo ovyo,mbona munakula rushwa bila hata kujali watoto wenu kesho watakuwa wapi, WEREMA wakati unamuita mwenzio tumbili wewe hukujua kama una watoto, pili siamini kama watoto eako werema wamesikia coz wako ughaibuni,mungekuwa mnazingatia maadili na kuwaogopa watoto wenu je yanayo fanyika na kusemwa ndani ya bunge la katiba mbona hamuyasemi....WEREMA NA SERIKALI YENU YA CCM WOTE WEZI TENA MAGAIDI
 
Mwizi bado ni binadamu, lakini tumbili....
 
Kabla ya kuhamaki, labda nijiulize Werema ni kabila gani? Afu umtukane mbele ya mke wa watoto? Lazima ageche mtu.
 
Back
Top Bottom