Werema: Nina watoto halafu natukanwa?

Werema: Nina watoto halafu natukanwa?

Warema ni kada wa CHADEMA ?
viongozi wa ccm ni waadilifu hawawezi kutoa matusi na wamekuzwa kwenye malezi bora. kafulila kafundishwa tabia ya matusi kwa wanachadema ambao malezi ya tabia zao zinatia mashaka
 
Siasa si mchezo mchafu bali ni sayansi.
Baadhi ya Watu ndio wachafu.
 
Chadema wameshamuharibu kafulila kutoa lugha chafu bungeni. Alikuwa ana maadili sana huu muungano wa ukawa utawaharibu na wabunge wa cuf pia. Chadema wanabomoa maadili ya watanzania

Nadhani chadema hata familia zao zimeshazoea matusi kwani Mtoto akiona faza Au maza anatukana Bungeni naye anafuata nyayo. Nyie mnaoishi Jirani mao poleni zenu.
 
Chadema wameshamuharibu kafulila kutoa lugha chafu bungeni. Alikuwa ana maadili sana huu muungano wa ukawa utawaharibu na wabunge wa cuf pia. Chadema wanabomoa maadili ya watanzania

Nadhani chadema hata familia zao zimeshazoea matusi kwani Mtoto akiona faza Au maza anatukana Bungeni naye anafuata nyayo. Nyie mnaoishi Jirani nao poleni zenu.
 
Chadema wameshamuharibu kafulila kutoa lugha chafu bungeni. Alikuwa ana maadili sana huu muungano wa ukawa utawaharibu na wabunge wa cuf pia. Chadema wanabomoa maadili ya watanzania

Mkuu chadema ndiyo wamefundisha viongozi wa serikali kuiba?
 
viongozi wa ccm ni waadilifu hawawezi kutoa matusi na wamekuzwa kwenye malezi bora. kafulila kafundishwa tabia ya matusi kwa wanachadema ambao malezi ya tabia zao zinatia mashaka

akili yako iko kwa nyuma yako, chini! tehe tehe tehe! makalioni eti?
 
Jaribuni kufikiria kama Werema ndiye angekuwa Raisi wa nchi hii, bila shaka Kikwete hangeona ndani. Wengine tumeshuhudia Raisi wa Taifa Kubwa la Marekani anavyotukanwa na wapinzani wake lakini tofauti na haya ma interahamwe wa bongo yeye anapotezea tu. Hapa ukijaribu tu wewe ndio unapotezewa! Wezi wetu wana kinga maalum, CCM...kambi la umoja wa mafisadi, UWAMA!

ha ha ha ha umenikumbusha WAMA- WAKE ZA MAFISADI
 
TAFRANI iliyojitokeza bungeni juzi kwa Mwanasheria Mkuu wa Serikali Frederick Werema kumuita Mbunge wa Kigoma Kusini, David Kafulila(NCCR Mageuzi) tumbili, naye kumjibu kwa kumuita mwizi imeingia katika hatua nyingine ambapo wawili hao wamekataa kusuluhishwa.

Kama alijua ana watoto basi angejiheshimu mwizi yule.
 
Wemgine hatuna vyama ila tunafatilia siasa,maana zinagusa maisha yetu kwa uchanya au uhasi,
Nakutajia kauli za wanasiasa wachache tu wanaotukana tukana hadharan
1.Faki yuu
2.Siongei na Mbwa
3.------- ANA NI SHOGA
4------- ANA MIMBA SIJUI YA NAN,NANI
5 WATANZANIA MNA WIVU WA KIKE
6.NNA HOFU NA UISLAM
Matusi na lugha chafu hizi zimetolewa na watawala unaowajua kabisaa

hizo ni lugha ya kejeli kijana. nitajie matusi ya nguoni hata moja hapo
 
Mkuu chadema ndiyo wamefundisha viongozi wa serikali kuiba?

mkuu kombajr, viongozi wa ccm wanaoiba ni wachache na wanajulikana kwa majina sio wanaccm wote tu wezi wengine hata kumuibia mtu hatujui.tusihukumiwe kwa makosa ya watu wachache ndani ya chama. chadema pia kuna viongozi wanaiba na majina tunayo
 
akili yako iko kwa nyuma yako, chini! tehe tehe tehe! makalioni eti?

hii inanidhibitishia kwamba mpaka makada wa chadema wamelelewa kujenga matusi kama hoja.wewe unanitusi kwa mimi kujenga hoja nzito kwamba viongozi wengi wa ccm ni waadilifu
 
hii inanidhibitishia kwamba mpaka makada wa chadema wamelelewa kujenga matusi kama hoja.wewe unanitusi kwa mimi kujenga hoja nzito kwamba viongozi wengi wa ccm ni waadilifu

hii comment yako ndiyo inathibitisha jinsi unavyotumia maka.lio ku-think!
 
...wewe unanitusi kwa mimi kujenga hoja nzito kwamba viongozi wengi wa ccm ni waadilifu
Huyo kiongozi mwadilifu atakuwa anafanya nini kambini kwa wezi? Lada awe amepotea njia! mmaranguoriginal, naku challenge unitajie kiongozi mwadilifu ndani ya CCM na mimi nitakupa zigo la ufisadi analolikokota, are you game?
 
Last edited by a moderator:
Huyo kiongozi mwadilifu atakuwa anafanya nini kambini kwa wezi? Lada awe amepotea njia! mmaranguoriginal, naku challenge unitajie kiongozi mwadilifu ndani ya CCM na mimi nitakupa zigo la ufisadi analolikokota, are you game?

wa kwanza kiongozi mwadilifu yupo dr. harison mwakyembe,wengine john pombe magufuli,anna tibaijuka, rose migiro, saada mkuya, agrey mwanri. nikuongezee mkuu
 
Last edited by a moderator:
TAFRANI iliyojitokeza bungeni juzi kwa Mwanasheria Mkuu wa Serikali Frederick Werema kumuita Mbunge wa Kigoma Kusini, David Kafulila(NCCR Mageuzi) tumbili, naye kumjibu kwa kumuita mwizi imeingia katika hatua nyingine ambapo wawili hao wamekataa kusuluhishwa.
Toka lini neno "mwizi" likawa tusi? wanasheria mzima hajui maana ya tusi. Na wapi imeandikwa wasiokuwa na watoto ndio wa kutukanwa? Yeye kumwita mwenzake tumbili ni ustaarabu?
 
Toka lini neno "mwizi" likawa tusi? wanasheria mzima hajui maana ya tusi. Na wapi imeandikwa wasiokuwa na watoto ndio wa kutukanwa? Yeye kumwita mwenzake tumbili ni ustaarabu?

wewe huwezi kumtamkia mwanasheria wa serikali ya watanzania wote kwamba ni mwizi. mwanasheria ni mtu mkubwa ana heshima yake mbele ya jamii. bavicha mnakosa maadili kabisa
 
Back
Top Bottom