Wenye magari jihadhari na Camel-Oil Tabata Sanene

Wenye magari jihadhari na Camel-Oil Tabata Sanene

Aaah kumbe ndio maana wanajenga vituo vingi kwa kasi, kumbe chakachua inafanya kazi bado.!!!
 
Watajuta walahi, , maana hivi karibuni wamefungua supermarket yao pale nahisi nayo itadoda sanaa, nilikua sijui ni kwa nini muda mwingi hiki kituo hakina magari mengi yanayojaza mafuta, mashine ziko nyingiii, ila ni nadra sana ukute magari yamepangana kuweka mafuta pale, wadada wanasinzia muda wote maskini. Tamaa ni mbaya sana, sheli imefunguliwa hivi karibuni, lakini mwenye nacho anataka akifumba na kufumbua kiwe kimerudisha gharama zake zote na faida juu, kitu ambacho ni impossible.
Mkuu super market haihusiani na wenye kituo,ni wapangaji tu.


Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Engen ndo mpango mzima kwa mantic hiyo

Dah watu bado wanaingia chaka. Nimeona mgeni mmoja anaweka mafuta pale nikamhurumia. Kama mnapenda magari yenu jamani epukeni Camel Oil Tabata Senene, yatakufa kibudu!!!!!
 
heeeee Pale ndo nnapoweka mafuta mara kwa mara mana ndo mitaa ninayoishi, mbona mmenitisha
 
Mtoa mada umejitahidi kushawishi, sasa hivi hawana wateja wengi, ni gari moja ama mawili, wakati mwingine peupe.
Tofauti na zamani.
 
Mtoa mada umejitahidi kushawishi, sasa hivi hawana wateja wengi, ni gari moja ama mawili, wakati mwingine peupe.
Tofauti na zamani.

Yaani sio kushawishi dadangu. Ni ukweli mtupu. Ngoja wakome kabisa, what goes around comes around; its their turn to sufer maana wameumiza sana hivi vigari vyetu vya mikopo mpaka vingine vinakufa kabla mkopo haujaisha.
 
Ewura mna share Camel Oil? Sijaona ukaguzi wa repoti yoyote pamoja na vilio vyote hivi. Hebu fanyeni kazi yenu bana.
 
Ukitakakuweka ubora wa gari yako
Weka PUMA AMA ENG

M HATA MAMA AKICHUKUAGARI LISILO NAMAFTA NAMPA HELA ANILETEE NA RESIT KWEKEA PUMA AMA ENGN
KINATUCHUTUMALIZA NI BEI YA MKAA

UKIWEKA BK KUM TANO YAKIWAKA TA UBUNGO PUMA IKO MJIN ENGNE IKO MBEZ AMA MIKOCHEN UUAIFWATA TU CAMEL

Umeongea lugha gani tena? Tumia kiswahili au kiingereza
 
mkuu mimi ni mkazi wa tabata ni ni muhanga wa hiyo sheli. niliweka wese la 50 ambalo kwa kawaida huwa naendea town wiki nzima but nilivyoweka pale hakiyanani nilienda town mara 3 tu. ni wezi sana wale jamaa hawafai.

Wale jamaa ni wezi balaa! Yaani Wale Camel oil niliweka mafuta ya elf20, nikatembea karibu kilometa5 hivi mshale haupandi, nikuhakikishie ilibidi niongeze nilivyofika town
 
Kituo hiki cha mafuta kilichoko upande wa kulia kama unaelekea mjini pale Tabata Sanene ni hatari kwa magari maana wanachanganya sana mafuta ya taa na petrol na mbaya zaidi wanaiba sana mafuta pamoja na kuchakachua huko. Magari yanazimika, pump zinakufa.

Wateja walio wengi wameisha wajua na kwa sasa hawaweki tena mafuta kwenye kituo hicho. Kituo kina machine nyingi na uwanja mpana tena mzuri lakini unaweza kukuta gari moja tu tena nalo la watu walio wageni mitaa ile.

Shime epukeni hasara ndugu wananchi.

NB: Tafadhali Mod acha huu uzi ili kusudi wakazi wa Tabata wachukue tahadhari kabla hawajapata hasara ya magari yao. Ni wakati sasa kuwaadabisha wezi, wanyonyaji na wauaji wanaowaumiza wananchi kwa ajili ya kujipatia faida. Tunatoa tahadhari na kwa wezi wengine wa mafuta hatutasita kuwaanika mpaka watakapo acha tabia mbaya ya wizi na uuaji.

Big up sana mkuu kwa kutunusuru na mafisadi yasiyoshiba hela, yanakuwa tayari kuharibu hata mali za watu ili yajineemeshe kwa njia haramu. Hata Lake Oil nao wana tabia hizohizo
 
Back
Top Bottom