Engen ndo mpango mzima kwa mantic hiyo
Zile zote ya camel na lake oil hazifai nakatwa mkopo kigar chenyewe pump imekufa nimekipaki inauma sn
Engen ndo mpango mzima kwa mantic hiyo
Aisee kumbe bado hawajaacha hii tabia yao? Muda mrefu saana wamekuwa wakilalamikiwa. Na hawa Ewura sijui wako wapi? Kwanini hawaendi pale?
Kwa ujumla vituo vya Oil com na Camel ni majanga.
Ukitakakuweka ubora wa gari yako
Weka PUMA AMA ENG
M HATA MAMA AKICHUKUAGARI LISILO NAMAFTA NAMPA HELA ANILETEE NA RESIT KWEKEA PUMA AMA ENGN
KINATUCHUTUMALIZA NI BEI YA MKAA
UKIWEKA BK KUM TANO YAKIWAKA TA UBUNGO PUMA IKO MJIN ENGNE IKO MBEZ AMA MIKOCHEN UUAIFWATA TU CAMEL
Vipi kuhusu TOTAL?
TOTAL wako vizuri,mimi naweka PUMA/TOTAL/GAPCO
Nashukuru kusikia hilo
Hii Camel Oil ni ya nani lakini? Hiki kiburi anakipata wapi?
Nependekeza vitengo vyote visivyo na impact kwenye maisha ya wananchi kam vle EWURA, PCCB viangaliwe upya au vifutwe kabisa kwenye hii katiba mpya. Havina lolote zaidi ya kula kodi zetu.