Wema Sepetu atupwa lupango


GP

GP

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2009
Messages
2,070
Likes
21
Points
135
GP

GP

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2009
2,070 21 135
kuna habari kwamba yule miss TZ 2006, Wema Sepetu ameanza kuchanganyikiwa. Wiki iliyopita alimfanyia fujo mpenzi wake wa zamani ambaye ni msanii wa maigizo nchini Steven Kanumba na kuvunja vioo vya gari lake.
inasemekana kwa sasa mrembo huyu anatumia kilevi aina ya Bangi na wazazi wake wameshamshindwa wanamwachia Mungu tu.
 
U

utu wangu

Member
Joined
May 10, 2008
Messages
52
Likes
3
Points
0
U

utu wangu

Member
Joined May 10, 2008
52 3 0
bado mtoto,anahitaji kukua...its a disgrace kwakweli.
huyu binti naamjua personally,baada ya kuukwaa u-miss,she made a 360 degree
U-turn
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,906
Likes
177
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,906 177 160
Amekosa guidance,

Tushimnyooshee kidole...haya mabo huwakumba wengi! Tumwombee Mungu abadilike awe mrembo wa sura na tabia!
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
650
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 650 280
Inabidi apepewe huyu mtoto mapepe weeee!!!!!!
 
M

Mtu Kwao

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2008
Messages
258
Likes
14
Points
0
M

Mtu Kwao

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2008
258 14 0
Mmh isije kuwa kapata ile mail ya Liumba na wanawake aliotembea nao,mana naye yumo kwenye list.kama ni kweli hakuna atakayepona mana hiyo list inatisha jamani
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,713
Likes
263
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,713 263 180
Miss Tanzania wa zamani Wema Sepetu atupwa lupango Dar



MISS Tanzania wa mwaka 2006, Wema Sepetu na mwenzake, Asha Jumbe, wakazi wa Tabata Senene jijini Dar es Salaam, wamefikishwa katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kinondoni wakikabiliwa na tuhuma ya kuharibu mali.

Akisoma hati ya shtaka hilo, Mwendesha Mashtaka Inspekta wa Polisi, Nassoro Sisiwahy mbele ya Hakimu Mfawidhi Emillius Mchauru alisema kuwa watuhumiwa hao walitenda kosa hilo Januari 29 majira ya saa 3:00 usiku maeneo ya Magomeni Mikumi, Dar es Salaam.

Nassoro alidai kuwa siku ya tukio hilo watuhumiwa hao waliharibu kioo cha mbele cha gari aina ya Toyota Rav 4 yenye namba ya usajili T.993 ASD.

Mwendesha mashtaka alidai kuwa kioo cha gari kina thamani ya Sh 1,000,000 mali ya Stephen Kanumba.

Hata hivyo, watuhumiwa hao walikana shtaka hilo na walipelekwa rumande kwa kushindwa kutimiza masharti ya dhamana ya Sh 500,000, wadhamini wawili, mmoja awe mtumishi wa serikalini.

Awali, mtuhumiwa wa kwanza alikuwa ana mdhamini, lakini cha kushangaza alipofika mahakamani hapo alidai kuwa alikuwa amesahau barua zake kwenye gari.

"Mheshimiwa hakimu naomba nikachukue barua za kumdhamini kwani nimezisahau kwenye gari nilipoitwa mimi nikaja bila kuzichukua, "alisema mdhamini wa mtuhumiwa wa kwanza

Baada ya muda kupita hakimu Mchauru alisema, "Yaani mahakama imsubiri mtu aenda nyumbani kuchukua barua za kumdhamini mtu, kesi hii naiahirisha hadi hapo itakapotajwa tena Machi 18".

Source: Mwananchi
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
65
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 65 145
KABINTI HAKO BADO KASHAMBA DIZAINI!hizo mambo watu hawafanyi siku hizi.ukisema kanakua utakuwa unakapendelea!
 
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,786
Likes
3,349
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,786 3,349 280
Na Kuruthum Ahmed



MISS Tanzania wa mwaka 2006, Wema Sepetu (pichani hapo juu) na mwenzake, Asha Jumbe, wakazi wa Tabata Senene jijini Dar es Salaam, wamefikishwa katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kinondoni wakikabiliwa na tuhuma ya kuharibu mali.

Akisoma hati ya shtaka hilo, Mwendesha Mashtaka Inspekta wa Polisi, Nassoro Sisiwahy mbele ya Hakimu Mfawidhi Emillius Mchauru alisema kuwa watuhumiwa hao walitenda kosa hilo Januari 29 majira ya saa 3:00 usiku maeneo ya Magomeni Mikumi, Dar es Salaam.

Nassoro alidai kuwa siku ya tukio hilo watuhumiwa hao waliharibu kioo cha mbele cha gari aina ya Toyota Rav 4 yenye namba ya usajili T.993 ASD.

Mwendesha mashtaka alidai kuwa kioo cha gari kina thamani ya Sh 1,000,000 mali ya Stephen Kanumba.

Hata hivyo, watuhumiwa hao walikana shtaka hilo na walipelekwa rumande kwa kushindwa kutimiza masharti ya dhamana ya Sh 500,000, wadhamini wawili, mmoja awe mtumishi wa serikalini.

Awali, mtuhumiwa wa kwanza alikuwa ana mdhamini, lakini cha kushangaza alipofika mahakamani hapo alidai kuwa alikuwa amesahau barua zake kwenye gari.

"Mheshimiwa hakimu naomba nikachukue barua za kumdhamini kwani nimezisahau kwenye gari nilipoitwa mimi nikaja bila kuzichukua, "alisema mdhamini wa mtuhumiwa wa kwanza.

Baada ya muda kupita hakimu Mchauru alisema, "Yaani mahakama imsubiri mtu aenda nyumbani kuchukua barua za kumdhamini mtu, kesi hii naiahirisha hadi hapo itakapotajwa tena Machi 18".



Miss Tanzania 2006,Wema Sepetu na rafiki yake Asha Jumbe ndani ya basi la Magereza watayari kuanza maisha mapya ya rumande baada ya kukosa dhamana kwa shtaka la kuharibu mali.


Source: Mwananchi Newspaper
 
P

Preacher

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2008
Messages
328
Likes
4
Points
0
P

Preacher

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2008
328 4 0
If we have people who believe in God and Pray in JF - then its time to pray for the lady - God changes people - if we pray for her God will change her -

Naamini Mungu anamuwazia mema - na anaweza kumbadilisha akawa dada mzuri tena - siku moja labda - mtumishi - mhubiri wa Mungu - au mwanamke mwema aliye fahari ya mumewe -

LETS PRAY FOR HER - NOTHING IS IMPOSSIBLE FOR GOD

May God comfort her parents, relatives and friends - najua wanaumia wamwonapo mpenzi wao anapotea - :(
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
275
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 275 180


Miss Tanzania 2006,Wema Sepetu na rafiki yake Asha Jumbe ndani ya basi la Magereza watayari kuanza maisha mapya ya rumande baada ya kukosa dhamana kwa shtaka la kuharibu mali.
Source: Mwananchi Newspaper
...Dah, watu wengine wanahitaji 'reality check' ndiyo warudi kwenye mstari. I hope maisha ya lupango yatamnyoosha angalau kidogo huyu 'spoilt brat.'
 
E

edops

New Member
Joined
Feb 16, 2008
Messages
3
Likes
0
Points
0
E

edops

New Member
Joined Feb 16, 2008
3 0 0
Huyu mtoto sio mzima kabisa! anaihitaji maombi ya nguvu!
 
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2008
Messages
807
Likes
16
Points
35
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2008
807 16 35
Preacher, nakubaliana na wewe kwa asilimia mia moja.

Mungu ni mwema atamuokoa na kumuondoa katika mahangaiko yote ya dunia.tumuombee ili aweze kuijua kweli. Amen
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
30
Points
145
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 30 145
mie nakapenda kweli haka kabinti jamani but kweli kamebadilika sana cku hizi vitabia vya ovyo ovyo...kweli badokana ka ushamba fulani.
 
Nkamangi

Nkamangi

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
642
Likes
8
Points
0
Nkamangi

Nkamangi

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
642 8 0
Criteria za kuchagua ms tz huwa ni nini? they obviously need to be reviewed
 
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2008
Messages
3,158
Likes
22
Points
135
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2008
3,158 22 135
Hawa ''mstaa'' wetu wa bongo vipi? au hata hizi kashkash wanaziiga kwa wenzetu wa Magharibi ambao kwa wenzetu mazingira yao wakati mwingine yanawalazimu kuwa hivyo? What is the root cause of all these here?
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
mie nakapenda kweli haka kabinti jamani but kweli kamebadilika sana cku hizi vitabia vya ovyo ovyo...kweli badokana ka ushamba fulani.
Kamezidi kuwa na skendo kibao, mwanzoni nilidhani barehe lakini sasahivi kakubwa tu kanapaswa acha upuuzi huu mara moja!
 
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2008
Messages
2,017
Likes
361
Points
180
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2008
2,017 361 180
If we have people who believe in God and Pray in JF - then its time to pray for the lady - God changes people - if we pray for her God will change her -

Naamini Mungu anamuwazia mema - na anaweza kumbadilisha akawa dada mzuri tena - siku moja labda - mtumishi - mhubiri wa Mungu - au mwanamke mwema aliye fahari ya mumewe -

LETS PRAY FOR HER - NOTHING IS IMPOSSIBLE FOR GOD

May God comfort her parents, relatives and friends - najua wanaumia wamwonapo mpenzi wao anapotea - :(

Sawa lakini mimi sitafanya hivyo kwa ajili ya huyu. Nadhani wana JF waumini m-pray that mafisadi wote warudishe hela zote and not praying for this foolish kid!
 
africa6666

africa6666

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2008
Messages
281
Likes
2
Points
35
africa6666

africa6666

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2008
281 2 35
Sawa lakini mimi sitafanya hivyo kwa ajili ya huyu. Nadhani wana JF waumini m-pray that mafisadi wote warudishe hela zote and not praying for this foolish kid!
Mi nakupa zote mkuu, we ndo umenena
hivi vitoto vinatupotezea muda na appetite ya kudili na mafisadi, au wametumwa na mafisadi ili watupotezee concetration?

Mungu vilaani vizazi hivi
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,652
Likes
32,394
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,652 32,394 280
The truth huyu binti ana umbo la kuvutia but she is empty upstairs na utoto ndio bado unamsumbua. Si mtu wa kulaumiwa bali wa kuhurumiwa, kuombewa na kusaidiwa. Tatizo lake kubwa ni delayed hormone growth inayofanya ni mwili tuu umekuwa na kupevuka lakini akili bado iko pale pale kwenye utoto, uthibitisho ni sauti yake bado ni baby voice.
Ukweli ni kuwa hajalala lupango, bali ofisa wa zamu atakuwa 'amemsaidia' angalau kulala mahali pazuri hata kama ingebidi kutumia ule msemo 'ukijua kupokea....'
 
Steven Sambali

Steven Sambali

Verified Member
Joined
Jul 31, 2008
Messages
318
Likes
39
Points
45
Steven Sambali

Steven Sambali

Verified Member
Joined Jul 31, 2008
318 39 45
Halafu hapo fikiria kakuzwa kama mtoto wa Balozi...... Diplomat!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,251,870
Members 481,917
Posts 29,788,401